ఏపీలో ముందస్తు ఎన్నికల సంకేతాలు: పవన్ కళ్యాణ్

ఏపీలో అసెంబ్లీని రద్దు చేయకున్నా.. ఎన్నికల సన్నాహాలు జరుగుతున్న తీరు చూస్తుంటే తెలంగాణతో పాటు డిసెంబర్ లోనే ముందస్తు ఎన్నికలు వస్తాయన్న నమ్మకం రాజకీయవర్గాల్లో వస్తోంది. జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ కూడా ఇదే విషయాన్ని తమ పార్టీ నేతలకు చెప్పారు. మంగళగిరిలోని పార్టీ కార్యాలయంలో జరిగిన నేతల సమావేశంలో ఇది ఎన్నికల సంవత్సరమని, ఏపీలో తాజా పరిణామాలతో రాష్ట్రంలో ముందస్తు ఎన్నికల సంకేతాలు వెలువడుతున్నాయని స్పష్టమవుతోంది. ముందస్తు ఎన్నికల సంకేతాలను దృష్టిలో ఉంచుకుని పార్టీ నేతలు వ్యవహరించాలి.

తిరగబడితే నాయకులు కాలేరు. సీట్ల కోసం తాము ఎవరి నుంచి ఒక్క రూపాయి కూడా తీసుకోలేదని జనసేనాని స్పష్టం చేశారు. ఒక్క సీటు కోసం ఎవరికైనా డబ్బులు ఇస్తే మీ తప్పు అని పార్టీ శ్రేణులను హెచ్చరించారు. తాజాగా పవన్‌తో ఫోటో దిగేందుకు తన వ్యక్తి అని ఎవరో డబ్బులు డిమాండ్ చేశారు. ఆ వ్యక్తి ఎవరో కూడా తనకు తెలియదని చెప్పారు. ఇలాంటి వాటిని ప్రోత్సహించవద్దని, వాటిని మొగ్గలోనే తుంచేయడం మంచిదన్నారు. సీఎం జగన్ పాలన ఎలా ఉందో, రాజకీయం అంటే బెదిరింపులు, బెదిరింపులు అని అన్నారు. రాజకీయం అంటే బాధ్యత, జవాబుదారీతనం అని పవన్ అభిప్రాయపడ్డారు. జగన్ చేస్తున్న అరాచకాలపై పోరాటానికి సిద్ధంగా ఉండాలని జనసేన శ్రేణులకు ఈ సందర్భంగా పవన్ పిలుపునిచ్చారు.

న్యాయం జరగకుండా ఎవరూ అడ్డుకోకూడదని, న్యాయంగా డబ్బులు సంపాదించినా మాట్లాడకుండా, మౌనంగా కూర్చోవాలని సీఎం జగన్‌ పాలన సాగిస్తోందని విమర్శించారు. గతంలో రాజకీయాలంటే ప్రజల్లో కొంత భయం ఉండేదని, ఇప్పుడు వైసీపీ దాన్ని పరిపూర్ణం చేసింది. తనకు విపరీతమైన పాపులారిటీ ఉందని, తెలంగాణలో కూడా పార్టీని నడుపుతున్నానని, అయితే అక్కడ ఎలాంటి ఇబ్బంది లేదని అన్నారు. కానీ అధికార పార్టీ జనసేనను ఎదుర్కొని ఏపీలోనే కష్టాలు సృష్టించాలని చూస్తోందని అర్థం కావడం లేదన్నారు. త్యాగం, బాధ్యత, విలువలు, జవాబుదారీతనం ఉన్నవారిని ప్రజలు అనుసరిస్తారని పవన్ అన్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *