సాయి ధరమ్ తేజ్: మీ భద్రత నా బాధ్యత.

మేనమామ, మేనల్లుడు పవన్ కళ్యాణ్, సాయి ధరమ్ తేజ్ తొలిసారి కలిసి నటించిన చిత్రం ‘బ్రో’. ఈ సినిమా ఇటీవలే విడుదలై మంచి టాక్‌తో థియేటర్లలో రన్ అవుతోంది. ఈ సినిమా విజయాన్ని పురస్కరించుకుని చిత్రయూనిట్ విజయయాత్రను నిర్వహిస్తోంది. ఈ యాత్రలో హీరో సాయిధరమ్ తేజ్ కూడా పాల్గొంటున్నాడు. సినిమాను ఆదరిస్తున్న ప్రేక్షకులకు, అభిమానులకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. అయితే ఈ ట్రిప్‌లో తనతో పాటు కొందరు అభిమానులు హెల్మెట్ లేకుండా బైక్‌లపై ర్యాలీగా వెళ్లడాన్ని గమనించిన సాయితేజ్ వారి భద్రత గురించి తెలియజేస్తూ సోషల్ మీడియాలో ఓ లేఖను విడుదల చేశాడు. అందులో ఏముంది.. (బ్రో సక్సెస్ టూర్‌పై సాయి తేజ్ లేఖ)

“అందరికీ నమస్కారం,

బ్రో విజయత్రలో భాగంగా నాపై చూపిన ప్రేమకు చాలా ధన్యవాదాలు. అందరితో ముచ్చటించడం, మీ ప్రేమను పొందడం మరియు సినిమా గురించి మీ నుండి వినడం చాలా బాగుంది. కానీ నన్ను కలవడానికి వచ్చేవాళ్లు మాత్రం ఆప్యాయంగా దగ్గరకు వచ్చి ఫొటోలు, సెల్ఫీలు అడుగుతూ ఉంటారు. వీలైనంత వరకు అందరికీ అందుబాటులో ఉండేందుకు ప్రయత్నిస్తాను.

అయితే ఈ క్రమంలో చాలా మంది హెల్మెట్ ధరించకుండానే బైక్ లపై ఫాలో అవుతున్నారు.. డైవింగ్ చేస్తూ సెల్ఫీలు, వీడియోలు దిగుతున్నారు. ఈ విషయం నన్ను చాలా భయపెడుతోంది. మీరు మీ ప్రేమతో ఇలా చేస్తున్నా.. ఆ క్రమంలో మీకు ఏదైనా హాని జరిగితే.. అది నన్ను తీవ్రంగా కలచివేస్తుంది. ఎందుకంటే నేను మిమ్మల్ని ఫ్యాన్స్‌గా కాకుండా బ్రోస్‌గా భావిస్తున్నాను. మీ భద్రత నా బాధ్యత.

మీరు బైక్ నడిపేటప్పుడు తప్పకుండా హెల్మెట్ ధరించండి. ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ ఈ విషయాన్ని మర్చిపోవద్దు. మీ ప్రేమను స్వీకరించే అవకాశం నాకు ఇవ్వండి. మీరు అర్థం చేసుకోగలరని అనుకుంటున్నాను.. జైహింద్.. నాకు సాయితేజ్’’ అంటూ సోషల్ మీడియా వేదికగా ఓ లేఖ విడుదల చేశాడు ఈ సుప్రీం హీరో.

****************************************

*******************************************

****************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-04T17:50:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *