ఆకాశం ధాటి వస్తావా: కొరియోగ్రాఫర్ యష్ మాస్టర్ ప్రేమకథ చాలా తాజాగా ఉంటుంది

నిర్మాత శిరీష్ సమర్పణలో దిల్ రాజు ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై ప్రొడక్షన్ నెం.2గా రూపొందుతోన్న చిత్రం ‘ఆకాశం ధాటి వస్తావా’. కొరియోగ్రాఫర్ యష్ ఈ సినిమాతో హీరోగా పరిచయం అవుతున్నాడు. కార్తీక మురళీధరన్ కథానాయిక. శశి కుమార్ ముతులూరి (శశి కుమార్ ఎమ్) దర్శకత్వంలో హర్షిత్, హన్సిత ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన టీజర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. 72 సెకన్ల నిడివిగల టీజర్ ఆద్యంతం ఆనందదాయకంగా ఉంది. ఓ ఫీల్ గుడ్ లవ్ స్టోరీ చూసిన అనుభూతి కలిగింది.

యష్-2.jpg

‘ఓయ్ బాయ్ ఫ్రెండ్ మెటీరియల్..ఎప్పుడూ ఇలాగే ఉంటుందా? బోర్ కొట్టిందా?’ హీరోయిన్ మాట్లాడిన మాటలు.. ‘నువ్వు ఎప్పుడూ చాలా అందంగా ఉంటావు.. బోర్ కొట్టలేదా?’ హీరో సమాధానంతో టీజర్ మొదలైంది. ‘ఇలా ఎన్నిసార్లు వస్తావు?’ హీరోయిన్ అంటుంటే.. ‘ఎన్నిసార్లు వచ్చినా వస్తాను’ అని హీరో అంటుంటే.. ‘ఎంత దూరం వచ్చినా వస్తావా?’ హీరోయిన్ చెప్పింది.. ‘అడిగి చూడు’ అని హీరో.. ‘అబ్బా సముద్రాలు దాటి ఆకాశం దాటి వస్తావా?’ ‘ఇంత బడ్జెట్ తో ఇది ప్రేమ కాదు’ అంటూ హీరోయిన్ చెప్పే డైలాగ్స్ తో సరికొత్త ఫ్రెష్ ఫీల్ ఇస్తోంది ఈ టీజర్. (ఆకాశం ధాటి వస్తావా టీజర్ టాక్)

యష్-1.jpg

ఈ టీజర్ ద్వారా సరికొత్త ప్రేమకథను చూపించబోతున్నామని దర్శక, నిర్మాతలు తెలిపారు. ఈ టీజర్‌లో రంపి నందిగం విజువల్స్, సింగర్ కార్తీక్, యష్, కార్తీక మురళీధరన్ కెమిస్ట్రీ అద్భుతంగా ఉన్నాయి. మొత్తానికి టీజర్‌తో సినిమాపై అంచనాలు పెరిగిపోయాయి. సెన్సేషనల్ బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ ‘బలగం’ తర్వాత దిల్ రాజు ప్రొడక్షన్స్ నుంచి వస్తున్న రెండో సినిమా ఇది. ఈసారి కొత్త టీమ్‌తో మళ్లీ ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నారు. హీరో యష్, హీరోయిన్ కార్తీక మురళీధరన్ కొత్తవాళ్లు. ఈ సినిమాతో సింగర్ కార్తీక్ సంగీత దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నాడు.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-05T18:05:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *