భోళా శంకర్ ముచ్చట్లు: నుదుటిని నొక్కుతున్నట్లు అనిపించింది

చిరంజీవి (భోళా శంకర్) మరియు తమన్నా (తమన్నా) ‘భోళా శంకర్’ సినిమా చేసారు. మెహర్ రమేష్దర్శకుడు. ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై తెరకెక్కించారు ఈ నెల 11న సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈ సందర్భంగా ప్రమోషన్‌లో భాగంగా గెటప్ శ్రీను వ్యాఖ్యాతగా వ్యవహరించారు వ్యవహరించారు ఈ ఇంటర్వ్యూలో చిరంజీవి, కీర్తి సురేష్, తమన్నా, మెహర్, నిర్మాత అనిల్ సుంకర ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పారు. (చిరంజీవి)

నొప్పి నుంచి బయటపడండి…

తమన్నా నటనలో పర్ఫెక్షనిస్ట్ అని చిరంజీవి అన్నారు. 50 సినిమాలు చేసినా ఇప్పుడున్న సినిమానే తన మొదటి సినిమాగా భావిస్తున్నాడు. ‘భోళా శంకర్‌’ సెట్స్‌లో పదో తరగతి విద్యార్థిని సీన్‌ కోసం సిద్ధమవుతున్నట్లుగా ఆ సన్నివేశాన్ని స్టడీ చేసింది. ఆమె డైలాగ్‌ని ప్రాంప్ట్ చేయగలనని చెప్పినా, ఆమె అది నేర్చుకుని డైలాగ్ చెప్పింది. అతని అంకితభావం ఏమిటో అతనికి తెలుసు. అంతే కాకుండా ఆ పాట షూటింగ్ సమయంలో వాళ్ల నాన్నకు మేజర్ సర్జరీ చేయాల్సి వచ్చింది. ముంబై ఆస్పత్రిలో ఉన్నాడు.. మేమంతా విదేశాల్లో ఉన్నాం! షాట్ తీయడం.. ఆ తర్వాత పక్కకు వెళ్లి తండ్రి ఆరోగ్య పరిస్థితిని తెలుసుకోవడం. మళ్లీ నటిగా ఆమె తన పనిని సక్రమంగా చేయడం చూశాం. తండ్రి ఆరోగ్యం బాగోలేకపోతే ఎవరి మనసుకైనా కష్టమే. కానీ ఆ బాధ బయటకు రాకుండా చూసుకుంది. అలాంటి సమయంలో తల్లిదండ్రులు ఉంటే ఆ భరోసా వేరు. కానీ ఆ పాట మాత్రం కమిట్‌మెంట్‌ను మిస్ అవ్వాలనుకోలేదు. అది నన్ను తాకింది.” అని చిరంజీవి తమన్నా గురించి అన్నారు.

మరో సన్నివేశం గురించి చెబుతూ.. తమన్నా నన్ను బ్యాట్‌తో కొట్టడానికి వచ్చే సన్నివేశం ఉంది. ఆ సీన్ చేస్తున్నప్పుడు ‘దొంగమొగుడు’ సినిమా గుర్తొచ్చింది. రాధిక కూడా నాతో పోరాడుతుంది. ఆ స‌మ‌యంలో ఆ సీన్ పేలింది. ఈ సీన్ కూడా పెరుగుతుందనే నమ్మకం ఉందని చిరంజీవి అన్నారు.

1.jpg

కీర్తి ఫుడీ…

కీర్తిసురేష్ గొప్ప నటి మాత్రమే కాదు మంచి ఆహార ప్రియురాలు కూడా. పరిమితంగా తినడం కానీ ఆహారాన్ని ఆస్వాదించడం. ఒకరోజు సెట్‌లో నాకు హైదరాబాద్‌ భోజనం నచ్చలేదు.. అప్పటి నుంచి రోజూ మా ఇంటి నుంచి భోజనం తెచ్చేవాడు. మా ఇంట్లో తమిళ వంట మనిషి ఉన్నాడు. తనకు కావాల్సినవి చేసి పంపేవాడు. అయితే తిన్న తర్వాత ‘అంతా బాగుంది.. అయితే ఇది కాస్త తగ్గింది.. సరిచేస్తే బాగుంటుంది’ అంటూ వ్యాఖ్యానించేది. అప్పుడు అతను తన నుదిటిని నొక్కాలనుకున్నాడు (నవ్వుతూ). అతను పూర్తి శాఖాహారుడు. రేపటి మెనూ ఈరోజే కూడా చెబుతుంది. ఉంటే తాను నాన్ వెజ్ తింటే.. సమయానికి రాకపోతే పక్కనే ఉన్నవాళ్లకు ఉప్పు, కారం వేసి తింటుంది’’ అని చిరు ఆటపట్టించారు.

3.jpg

ఇది కల: అనిల్ సుంకర

చిరంజీవిగారి సినిమా చూశాక నాకు ఓ కలలా అనిపిస్తుంది. మెహర్ ఈ కథ గురించి చెప్పగానే.. ‘ఎవరు బాగున్నార’ని అన్నారు. మెహర్ మాట్లాడుతూ, ‘అన్నయ్య పర్ఫెక్ట్ ఫిట్’ అన్నారు. నేను అతనిని రెండుసార్లు మాత్రమే కలిశాను. ఎలాగైనా అతనితో సినిమా చేయాలి అని మెహర్‌తో చెప్పాను. పని అయిపోయింది అంతే.

చెల్లిలో చేస్తే.. చెల్లిలో చేయకూడదా?

‘భోళా శంకర్’ చెల్లెలిగా నటించిన కీర్తితో హీరోయిన్‌గా చేస్తాడా? ‘ఈ సినిమాలో చెల్లి చేస్తే సఖీ కాదా చెలీ’ అనే ప్రశ్నకు. తప్పకుండా చేస్తాం. మహానటి సావిత్రమ్మ, ఎన్టీఆర్ ‘రక్త విష్ట’ సినిమాలో చెల్లెళ్లుగా నటించి.. ఆ తర్వాత జంటగా కూడా నటించారు. సినిమాలో అక్కాచెల్లెళ్లుగా చేసినట్లే లైఫ్‌ని తీయాలి అని చెప్పకండి. నేను ఒప్పుకోను’ అని చిరంజీవి చమత్కరించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-08T13:36:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *