అదా శర్మ: సినిమాలకు విరామం ఇస్తున్న అదా శర్మ..! ఆయన ఆరోగ్యంపై సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్..

హార్ట్ ఎటాక్ సినిమాతో తెలుగు ప్రేక్షకులకు తెలిసిన పిన్న వయస్కురాలు అదా శర్మ. ఈ ఏడాది విడుదలైన కేరళ స్టోరీ సినిమాకు దేశవ్యాప్తంగా మంచి గుర్తింపు వచ్చింది.

అదా శర్మ: సినిమాలకు విరామం ఇస్తున్న అదా శర్మ..!  ఆయన ఆరోగ్యంపై సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్..

అదా శర్మ

అదా శర్మ హెల్త్ అప్‌డేట్ : ‘హార్ట్ ఎటాక్’ సినిమాతో తెలుగు ప్రేక్షకులకు పరిచయమైన అదా శర్మ (అదా శర్మ). ఈ ఏడాది విడుదలైన ‘ది కేరళ స్టోరీ’ సినిమాతో ఆమెకు దేశవ్యాప్తంగా మంచి గుర్తింపు వచ్చింది. సుదీప్తో సేన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాపై వివాదం చెలరేగిన సంగతి తెలిసిందే.బెంగాల్ రాష్ట్రంతో పాటు కొన్ని రాష్ట్రాల్లో నిషేధం విధించినా ఈ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టించింది. ఈ సినిమాలో కీలక పాత్ర పోషించిన అదా శర్మ కొంతకాలం సినిమాలకు విరామం ప్రకటించింది. ఆమె చర్మ సంబంధిత సమస్యతో బాధపడుతుండటంతో చికిత్స కోసం ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు వెల్లడించారు.

ఈ విషయాన్ని ఆమె సోషల్ మీడియా వేదికగా తెలియజేసింది. ఆ దద్దుర్లు తన శరీరమంతా వ్యాపించాయని చెప్పింది. దీంతో కొన్ని రోజులుగా అస్వస్థతకు గురవుతున్నట్లు తెలిపింది. ర్యాషెస్ వల్ల స్లీవ్ లెస్ డ్రెస్ లు వేసుకోనని, పుల్ స్లీవ్స్ ఉన్న బట్టలు వేసుకుంటానని చెప్పింది. ఒత్తిడి కారణంగా, ముఖం మీద దద్దుర్లు కూడా కనిపించాయి, ఇది మందులు తీసుకునేటప్పుడు అలెర్జీలకు దారితీసింది. ఇప్పుడు ఆయుర్వేద చికిత్స తీసుకుంటున్నట్లు తెలిపింది.

గాయకుడు కుమార్ సాను: గాయకుడిని కలవడానికి ఓ అభిమాని 1200 కి.మీ సైకిల్ తొక్కడానికి సాహసించాడు.

తన ఆరోగ్యాన్ని జాగ్రత్తగా చూసుకుంటానని తల్లికి చెప్పింది. “రేడియో ట్రయల్స్, జూమ్ ఇంటర్వ్యూలు, ప్రోమో షూట్‌లకు బదులు ఆరోగ్యంపై దృష్టి పెట్టమని అమ్మ చెప్పింది. దీంతో మా అమ్మకు మాట ఇచ్చాను. కొద్దిరోజులు ఆరోగ్యంపై దృష్టి పెట్టండి. త్వరలో మీ అందరినీ కలుస్తాను.’ అదా శర్మ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో రాశారు.అంతేకాకుండా, ఆమె తన ఆరోగ్య సమస్యకు సంబంధించిన చిత్రాలను పంచుకుంది. ఆమె దద్దుర్లు గురించి భయపడవద్దు.

అదా శర్మ కోలుకోవడానికి కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే. దీంతో అప్పటి వరకు సినిమాలకు విరామం ప్రకటించింది. ఇదిలా ఉంటే.. ఆమె నటించిన ‘కమాండో’ సినిమా ఆగస్టు 11 నుంచి హాట్‌స్టార్‌లో ప్రసారం కానుంది.

సమంత : మైయోసైటిస్ చికిత్స కోసం 25 కోట్లు ఖర్చు చేస్తున్న సమంత.. నిజమేనా..?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *