రాజు గారి కోడి పులావ్ : రాజు గారి కోడి పులావ్ మూవీ గ్రాండ్ సక్సెస్ మీట్..

AMF మరియు కోన సినిమా పతాకాలపై అనిల్ మోదుగ మరియు శివ కోన సంయుక్తంగా నిర్మించిన చిత్రం రాజుగారి కోడిపులావ్. శివ కోన స్వీయ దర్శకత్వంలో ఈటీవీ ప్రభాకర్, నేహా దేశ్ పాండే, కునాల్ కౌశిక్, ప్రాచీ ఠాక్రే, రమ్య దేశ్, అభిలాష్ భండారి ప్రధాన పాత్రల్లో నటించిన ఈ సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ ఆగస్ట్ 4న ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది.

రాజు గారి కోడి పులావ్ : రాజు గారి కోడి పులావ్ మూవీ గ్రాండ్ సక్సెస్ మీట్..

రాజు గారి కోడి పులావ్ సక్సెస్ మీట్

రాజు గారి కోడి పులావ్ సక్సెస్ మీట్ : రాజు గారి కోడి పులావ్ AMF మరియు కోన సినిమా పతాకాలపై అనిల్ మోదుగ మరియు శివ కోన సంయుక్తంగా నిర్మించిన చిత్రం. శివ కోన స్వీయ దర్శకత్వంలో ఈటీవీ ప్రభాకర్, నేహా దేశ్ పాండే, కునాల్ కౌశిక్, ప్రాచీ థాకరే, రమ్య దేశ్, అభిలాష్ భండారి ముఖ్యపాత్రల్లో నటించిన ఈ సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ ఆగస్ట్ 4న ప్రేక్షకుల ముందుకు రాగా.. పాజిటివ్ టాక్‌తో మంచి సక్సెస్‌ను ప్రదర్శిస్తోంది.

ఈ సందర్భంగా చిత్ర యూనిట్ సక్సెస్ మీట్ జరుపుకుంది. ఈ కార్యక్రమంలో చిత్ర యూనిట్ పాల్గొని చిత్ర విజయాన్ని మీడియాతో పంచుకున్నారు. ప్రభాకర్ మాట్లాడుతూ.. ముందుగా మీడియాకు ధన్యవాదాలు తెలిపారు. సినిమాకి పాజిటివ్ టాక్ వస్తే అది మీడియా రాసే రివ్యూ వల్లే అని, ఈ రోజుల్లో పబ్లిక్ టాక్ కంటే వెబ్ సైట్లలో రివ్యూలు చదివి సినిమా చూస్తున్నారని అన్నారు. సినిమా విడుదలైన రోజు కాస్త నెర్వస్ గా ఉన్నా.. పాజిటివ్ టాక్ రావడంతో కాస్త రిలీఫ్ ఫీలయ్యానన్నాడు. సినిమా చూడని వారు థియేటర్‌లో రాజు చికెన్‌ పులావ్‌ను రుచి చూస్తే థ్రిల్‌ అవుతారని అన్నారు.

అదా శర్మ: సినిమాలకు విరామం ఇస్తున్న అదా శర్మ..! ఆయన ఆరోగ్యంపై సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్..

హీరోయిన్ నేహా దేశ్ పాండే మాట్లాడుతూ సినిమాకు అన్ని చోట్ల నుంచి పాజిటివ్ ఫీడ్ బ్యాక్ రావడం చాలా సంతోషంగా ఉందన్నారు. సినిమాలో కంటెంట్ కాస్త బోల్డ్ గా ఉంటుందని అంటున్నారు. నిజానికి బయట జరిగే సినిమాలో కూడా అదే చూపించారు. తప్పకుండా సినిమాను ఆదరించాలని కోరారు.

హీరో అభిలాష్ భండారి మాట్లాడుతూ నటీనటులు తెరపై అందంగా కనిపించేందుకు యూనిట్ ఎంత కష్టపడిందో సినిమా చూస్తుంటే అర్థమవుతోందన్నారు. సినిమా నిర్మాణంలో భాగస్వాములైన ప్రతి ఒక్కరికీ ధన్యవాదాలు తెలిపారు. సినిమా షూటింగ్‌ పూర్తయ్యాక డబ్బింగ్‌, రీషూట్‌లు ఇలా ఏం చేసినా.. దాని వెనుక దర్శకుడు, నటుడు శివ కోన ఉండడం ధైర్యం. ఈ సందర్భంగా దర్శకుడు శివ కోన, నటుడు ప్రభాకర్‌లకు ప్రత్యేక కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. సినిమా విడుదల రోజు వైజాగ్‌లోని ఓ థియేటర్‌లో సినిమా చూస్తున్నప్పుడు చాలా పాజిటివ్‌గా ఫీలయ్యాను అన్నారు.

Chiranjeevi : క్లీంకార గురించి చిరు చెప్పింది నిజమేనా..? మెగా వారసురాలికి సంబంధించి కోకాపేట భూమి ధర..!

ఇండిపెండెంట్‌గా ఇండస్ట్రీకి వచ్చి సినిమా చేశామని, మా వెనుక పెద్ద నిర్మాతలు ఎవరూ లేరని దర్శక హీరో నిర్మాత శివ కోన అన్నారు. వారంతా సాఫ్ట్‌వేర్ బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ నుంచి వచ్చారని చెప్పారు. పూర్తి సినిమా తీయగలమా అనే సందేహంతోనే కథ, నిర్మాణ విలువలతో ఈ సినిమా తీశామని చెప్పారు. మీడియా మిత్రులకు సినిమా కంటెంట్ నచ్చి చాలా పాజిటివ్ రివ్యూలు రాశారు. ఇప్పటికైనా ప్రేక్షకులు ఇదే విధంగా సినిమాను ఆదరిస్తే బాగుంటుందని అన్నారు. సినిమా ఫస్ట్ హాఫ్ హాలీవుడ్ సినిమాని తలపించేలా ఉందని చాలా మంది అంటున్నారు. దర్శకుడు శివ కోన మాట్లాడుతూ.. పాటలు, అనవసరమైన సన్నివేశాలు, కామెడీ ట్రాక్‌లు లేకుండా సినిమాను రూపొందించారని అందరూ మెచ్చుకుంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *