నంది అవార్డు వేడుకతో సంబంధం లేదు, ఇది వ్యక్తిగత వేడుక – TFCCనంది అవార్డులపై తెలుగు ఫిల్మ్ ట్రేడ్ కౌన్సిల్ కీలక ప్రకటన చేసింది. ఈ ఏడాది సెప్టెంబర్ 24న దుబాయ్‌లో జరగనున్న నంది అవార్డు వేడుకతో తమకు ఎలాంటి సంబంధం లేదని ఫిల్మ్ ఛాంబర్ తెలిపింది. దుబాయ్‌లో జరిగిన నంది అవార్డుల వేడుక వ్యక్తిగతమని రామకృష్ణ గౌడ్ అన్నారు. “తెలుగు ఫిల్మ్ బోర్డ్ ఆఫ్ ట్రేడ్, తెలంగాణ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ ట్రేడ్ మరియు ఏపీ స్టేట్ ఫిలిం డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్‌లలో టిఎఫ్‌సిసి నంది అవార్డుల వేడుకకు సంబంధించి ఎటువంటి సమాచారం లేదని అందరికీ తెలియజేస్తున్నాము. ఈవెంట్‌కు సంబంధించి ఎటువంటి సమాచారం లేదు. తెలుగు ఫిల్మ్ ఛాంబర్ ఆఫ్ కామర్స్ తెలుగు చలనచిత్ర పరిశ్రమ యొక్క మాతృ సంస్థ, మరియు తెలుగు చలనచిత్ర వాణిజ్య మండలి మరియు తెలంగాణ రాష్ట్ర చలనచిత్ర వాణిజ్య మండలి మాత్రమే తెలుగు రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలచే గుర్తింపు పొందిన సంస్థలు అని పునరుద్ఘాటించబడింది.

ముఖ్యంగా, 24-09-2023న దుబాయ్‌లో జరగనున్న TFCC నంది అవార్డులకు పైన పేర్కొన్న రెండు ఛాంబర్‌లకు ఎలాంటి సంబంధం లేదు. మేము ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొనము. తెలంగాణ ఫిల్మ్ ఛాంబర్ ఆఫ్ కామర్స్ చైర్మన్ పి. రామకృష్ణ గౌడ్ నిర్వహిస్తున్న వ్యక్తిగత మరియు ప్రైవేట్ ఈవెంట్. ఇది తెలంగాణ ప్రభుత్వం గుర్తించిన ఛాంబర్ కాదు. నంది అవార్డు ఆంధ్ర రాష్ట్రానికి పేటెంట్ అయినందున, నంది పేరును ఉపయోగించడం మరియు అవార్డు వేడుకను నిర్వహించడంపై తెలుగు ఫిల్మ్ ఛాంబర్ మరియు తెలంగాణ ఫిల్మ్ ఛాంబర్ అభ్యంతరం వ్యక్తం చేశాయి. TFCC నంది అవార్డుల కార్యక్రమానికి సంబంధించి ఆంధ్రప్రదేశ్ సినిమాటోగ్రఫీ మంత్రిత్వ శాఖ మరియు తెలంగాణ ఫిల్మ్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ వద్ద ఎటువంటి సమాచారం లేదని అందరికీ తెలియజేస్తున్నాము” అని తెలుగు చలనచిత్ర వాణిజ్య మండలి గౌరవ కార్యదర్శి కెఎల్ దామోదర్ ప్రసాద్, తెలంగాణ ఫిల్మ్ ఛాంబర్ సెక్రటరీ కె. అనుపమ్ రెడ్డి తెలిపారు. ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు.Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *