నటి ఇలియానా: పండంటి బాబుకు జన్మనిచ్చిన ఇలియానా..

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ప్రముఖ స్టార్ హీరోయిన్ ఇలియానా కొన్ని నెలల క్రితం పెళ్లి చేసుకోకుండానే తల్లి అయినట్లు ఇటీవల ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. ఊహించని ఈ ప్రకటనతో ఆమె అభిమానులతో పాటు సగటు ప్రేక్షకులు కూడా కాస్త ఆశ్చర్యానికి గురయ్యారు. పెళ్లి కాకుండానే గర్భం వచ్చిందని..

నటి ఇలియానా: పండంటి బాబుకు జన్మనిచ్చిన గోవా బ్యూటీ ఇలియానా..

నటి ఇలియానా: ప్రముఖ స్టార్ హీరోయిన్ ఇలియానా ఇటీవలే కొన్ని నెలల క్రితం తాను పెళ్లి చేసుకోకుండానే తల్లి అయ్యానని ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. ఊహించని ఈ ప్రకటనతో ఆమె అభిమానులతో పాటు సగటు ప్రేక్షకులు కూడా ఒకింత ఆశ్చర్యానికి గురయ్యారు. ఇలియానా పెళ్లి కాకుండానే గర్భం దాల్చిందని, అందుకు కారణం ఎవరో చెప్పకుండా తీవ్ర విమర్శలు ఎదుర్కొన్నారు. అయితే ఇలియానా తన ప్రెగ్నెన్సీ టైమ్‌ని బాగా ఎంజాయ్ చేస్తోంది.

ఆమె ఇటీవల తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో ఒకరితో సెల్ఫీని పంచుకుంది మరియు ప్రేమ చిహ్నంతో “డేట్ నైట్” అని క్యాప్షన్ ఇచ్చింది. ఇలియానా బాయ్‌ఫ్రెండ్‌ అని, ఆమె ప్రెగ్నెన్సీకి కారణం అతనే అంటూ పలువురు నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానించారు. అయితే వాటిపై ఇలియానా స్పందించలేదు. తాజాగా ఇలియానా పండంటి బాబుకు జన్మనిచ్చింది. తాజాగా ఈ విషయాన్ని సోషల్ మీడియా ద్వారా అభిమానులతో పంచుకుంది.

ఈ మేరకు (నటి ఇలియానా) కూడా తన పాప ఫోటోను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేసి అతనికి “కోవా ఫీనిక్స్ డోలన్” అని పేరు పెట్టినట్లు ప్రకటించింది. మరి మనం ఇప్పుడు ఎంత సంతోషంగా ఉన్నామో చెప్పలేను. నా బిడ్డ ఈ ప్రపంచానికి స్వాగతం అని రాసి ఉంది. దీంతో అభిమానులు, నెటిజన్లు, పలువురు సినీ ప్రముఖులు అభినందనలు తెలుపుతున్నారు. అలాగే అధికారికంగా బాబు తండ్రి ఎవరో చెప్పాలంటూ వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు.

గోవా బ్యూటీ “ఇలియానా” దేవదాసు సినిమాతో తెలుగు తెరపైకి అడుగుపెట్టింది. ఈ క్యూట్ గర్ల్ మొదటి సినిమాతోనే యూత్ లో బాగా క్రేజ్ తెచ్చుకుంది. దీని తర్వాత వరుస ఆఫర్లు అందుకుంటున్న ఈ భామ స్టార్ హీరోలందరి సరసన నటించి ఓ రేంజ్ లో దూసుకెళ్లింది. బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీ వైపు అడుగులు వేసింది ఈ క్యూటీ. ఈ క్రమంలో బాలీవుడ్ ఎన్నో హిట్ సినిమాలను తన ఖాతాలో వేసుకుంది. అయితే ఇలియానా బొద్దుగా మారడంతో అవకాశాలు తగ్గాయి. చాలా గ్యాప్ తర్వాత తెలుగులో రవితేజ సరసన అమర్ అక్బర్ ఆంటోని సినిమాలో నటించింది. అయితే ఈ సినిమా పెద్దగా హిట్ కాలేదు. దీంతో ఇలియానా మళ్లీ సినిమాలకు దూరంగా ఉంటుంది.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *