భోళా శంకర్ స్టేజ్‌పై అందరికీ హైపర్ ఆది ఇచ్చాడు

స్వతహాగా రచయిత అయిన ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో జబర్దస్త్ కమెడియన్ హైపర్ ఆది భోళా శంకర్ చేసిన ప్రసంగం ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. మెగా ఫ్యామిలీలో ఫ్యాక్షన్‌గా ప్రవర్తించే ప్రతి ఒక్కరినీ హైపర్ ఆది గుర్తుపెట్టుకోవడం మెగా ఫ్యాన్స్‌కు ఊరటనిచ్చింది. వివరాల్లోకి వెళితే..

ప్రతి ఇంటికి ఒక అభిమాని ఉన్నాడో లేదో కానీ ప్రతి ఇంటికి ఒక మెగా అభిమాని ఉంటాడు, భారతదేశంలో కోటి రూపాయలు వసూలు చేసిన మొదటి హీరోగా దశాబ్దం కిందటే చరిత్ర సృష్టించిన చిరంజీవి, భారతదేశంలో 10 కోట్లు వసూలు చేసిన మొదటి సినిమా హీరో చిరంజీవి. హైపర్ ఆది సమాధానం చెప్పే ప్రయత్నం చేశాడు.

గరికపాటి పై:

ఆమధ్య బండారు దత్తాత్రేయ చిరంజీవిపై విరుచుకుపడిన సంగతి తెలిసిందే. ఎలా బతకాలో.. ఎలా సహనంతో ఉండాలో వేల మందికి జోస్యం చెప్పిన ఆ పెద్దాయన ఓపిక నశించినా మెగాస్టార్ చిరంజీవి మాత్రం సహనం కోల్పోకుండా ఆయనతో బాగా కలిసిపోయి కార్యక్రమాన్ని సాఫీగా ముగించేందుకు సహకరించారని హైపర్ ఆది గుర్తు చేశారు.

చిరంజీవిని ఇబ్బంది పెట్టిన ఎన్నారై గురించి:

గతంలో చిరంజీవి రాజ్యసభ ఎంపీగా ఉన్నప్పుడు ఓటు హక్కు వినియోగించుకునేందుకు వెళ్లినప్పుడు.. చిరంజీవి హద్దులు దాటాడని వాదించిన ఎన్నారై.. ఆ సమయంలో చిరంజీవితో ఓపిక పట్టారని గుర్తు చేశారు హైపర్ ఆది. అతను తప్పు చేయలేదు.

అంబటి రాంబాబు:
మంత్రిగా ఉండి కూడా రీసెంట్ గా మీడియా మీట్ పెట్టి మరీ బ్రో సినిమా కలెక్షన్స్ ప్రకటించిన అంబటి రాంబాబుపై హైపర్ ఆది పరోక్షంగా సెటైర్లు వేశారు. నిర్మాతలకు పెద్దగా రిస్క్ లేదని, కలెక్షన్ల లెక్కలు అక్కర్లేదని కొందరు మంత్రులు తమ పని మానేసి మీ సినిమా కలెక్షన్ల లెక్క అని హైపర్ ఆది సెటైర్ వేశారు. సినిమా కలెక్షన్స్ తక్కువ అని మంత్రి అంటున్నారని, మంత్రిగా తను వదిలిన కలెక్షన్స్ తో పోలిస్తే ఏ సినిమా అయినా కలెక్షన్స్ తక్కువేనని హైపర్ ఆది మరోసారి సెటైర్లు వేశారు.

రామ్ గోపాల్ వర్మ:

రాంగోపాల్ వర్మపై హైపర్ ఆది పరోక్షంగా సెటైర్లు వేశారు. చిరంజీవిని చిన్న పెగ్ వేస్తే పవన్ కళ్యాణ్ ని విమర్శించేవారనీ, అయితే ఈసారి ఆయన వ్యూహాలు తప్పవని హైపర్ ఆది వ్యాఖ్యానించారు.

వెర్రి విమర్శకులైన యూట్యూబర్‌లు:

గత సంచికలో సుమన్ గారికి, ఉదయ్ కిరణ్ గారికి చిరంజీవికి సంబంధం లేదని తెలిసి కొంతమంది యూట్యూబ్ వాళ్లు ఇలాంటి వాళ్లకి ఒకటే చెబుతున్నా – కష్టపడి సంపాదించండి కానీ ఉన్నవాళ్ల మీద పడకండి అని హైపర్ ఆది అన్నారు. సంపాదించడానికి కష్టపడుతున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్ ని విమర్శిస్తూ చిరంజీవిని పొగిడే వారిపై

రాజకీయ ప్రయోజనాల కోసం కొందరు రాజకీయ నాయకులు చాలా తెలివిగా తమ రాజకీయ ప్రత్యర్థి అయిన పవన్ కళ్యాణ్ పై విమర్శలు గుప్పిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అలాంటి వారిని హైపర్ ఆది వదల్లేదు. ఇంటిలిజెంట్ శాడిస్టులు అని సంబోధించిన హైపర్ ఆది.. పవన్ కళ్యాణ్ ని తిట్టిన వాళ్లు పొగిడినంత మాత్రాన చిరంజీవికి సంతోషం ఉండదని, అలాంటి వారి వల్లే చిరంజీవి వార్తలు చూడటం మానేశారని గుర్తు చేశారు.

విమర్శకులపై రామ్ చరణ్:

మొదట్లో రామ్ చరణ్‌పై కొందరు నెగిటివిటీ స్ప్రెడ్ చేశారని, హిట్ అయితే దర్శకుడు గొప్పవాడని, ఆ సినిమా ఫ్లాప్ కాగానే రామ్ చరణ్‌పై నిందలు వేసి, రంగస్థలం సినిమాతో రామ్ చరణ్ అలాంటి వాళ్లందరి నోళ్లు మూయించాడని హైపర్ ఆది అన్నారు. మెగాస్టార్ పవర్ స్టార్ ఫ్యామిలీ నుంచి వచ్చినందున మెగా పవర్ స్టార్ అనే బిరుదును ఇచ్చారని, అయితే గ్లోబల్ స్టార్ అనే బిరుదు తనకే దక్కిందని, హైపర్ ఆది అంటూ అభిమానుల చప్పట్లతో హాలు మొత్తం మార్మోగింది. సచిన్ టెండూల్కర్ కొడుకు సచిన్ టెండూల్కర్ అంత గొప్పవాడు కాలేడు, అమితాబ్ బచ్చన్ కొడుకు తండ్రి అంత గొప్పవాడు కాకపోయినా చిరంజీవి అంత గొప్పవాడు రామ్ చరణ్ అంటూ అభిమానులకు గూస్ బంప్స్ ఇచ్చాడు హైపర్ ఆది.

ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌లో చిరంజీవి ఇంద్రసేన అయితే పవన్ కళ్యాణ్ పబ్లిక్ లైఫ్‌లో జనసేన అయ్యాడు అని చెప్పిన హైపర్ ఆది, ఠాగూర్ సినిమాలో నచ్చని ఒక్క మాట క్షమించమని చెప్పిన చిరంజీవి నిజజీవితంలో అందరినీ మన్నిస్తూనే ఉంటారని అన్నారు. కానీ క్షమించినా తమ్ముడు పవన్ కళ్యాణ్ అన్నీ గుర్తుపెట్టుకుని వడ్డీతో తిరిగి ఇచ్చేస్తాడు. హైపర్ ఆది విమర్శకుల నోరు మూయించే ప్రయత్నం చేశాడు.

మొత్తానికి బోళా శంకర్ ప్రీ రిలీజ్ వేడుకలో హైపర్ ఆది ఇచ్చిన స్పీచ్ అభిమానులను ఉర్రూతలూగిస్తూ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారింది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *