మీరా జాస్మిన్: ఈ వయసులో కూడా తగ్గని అందం, హీరోయిన్ గా చేయడానికి రెడీ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-16T12:14:33+05:30 IST

రవితేజతో ‘భద్ర’ సినిమాలో నటించిన మీరా జాస్మిన్ మీకు తెలుసా, ఆ తర్వాత పవన్ కళ్యాణ్ సరసన ‘గుడుంబా శంకర్’ సినిమాలో కూడా నటించింది. ఆమె ఇప్పుడు తెలుగులో హీరోయిన్‌గా మళ్లీ వస్తోంది, ఎవరితో అంటే…

మీరా జాస్మిన్: ఈ వయసులో కూడా తగ్గని అందం, హీరోయిన్ గా చేయడానికి రెడీ

మీరా జాస్మిన్

మీరా జాస్మిన్ (మీరాజాస్మిన్) దక్షిణాది సినీ ప్రేక్షకులకు పరిచయమైన నటి. ఎందుకంటే మీరా జాస్మిన్ సౌత్, తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ నాలుగు భాషల్లో మెరిసిన నటి. స్వతహాగా మలయాళీ అయినప్పటికీ, మీరా జాస్మిన్ అన్ని భాషలలో చాలా సినిమాలు చేసింది మరియు అనేక అవార్డులను గెలుచుకుంది. తెలుగులో ఆమె రవితేజ సరసన ‘భద్ర’ మరియు #GudumbaShankar చిత్రంలో పవన్ కళ్యాణ్ సరసన ‘గుడుంబా శంకర్’లో నటించింది. అయితే కొంతకాలంగా సినిమాలకు దూరంగా ఉన్న ‘విమానం’ #విమానం సినిమా ద్వారా మళ్లీ తెలుగులోకి వచ్చింది.

meerajasmine.jpg

సముద్రఖని, అనసూయ భరద్వాజ్, రాహుల్ రామకృష్ణ ప్రధాన పాత్రల్లో మీరా జాస్మిన్ ఎయిర్ హోస్టెస్ పాత్రలో నటించారు. అయితే ఈ సినిమా కమర్షియల్ గా సక్సెస్ కాకపోవడంతో మీరా జాస్మిన్ పాత్రపై పెద్దగా దృష్టి పెట్టలేదు. అయితే ఇప్పుడు ఈ సినిమాతో మళ్లీ తెలుగు సినిమాల్లోకి రావాలనుకుంటున్నట్లు మీరా సంకేతం ఇచ్చింది. అలాగే రెగ్యులర్ గా తన ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేస్తూ నేను ఇంకా చాలా గ్లామరస్ గా ఉన్నాను అని చెప్పింది.

మీరాజస్మిన్2.jpg

అందుకే ఇప్పుడు మీరా జాస్మిన్ ఓ తెలుగు సినిమా చేస్తోందని అంటున్నారు. శ్రీవిష్ణు, రీతూ వర్మ జంటగా నటిస్తున్న ‘స్వాగ్’ సినిమాలో మీరా జాస్మిన్ రెండో కథానాయికగా నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. 40 ఏళ్లు దాటిన మీరా జాస్మిన్ ఈ సినిమాలో హీరోయిన్ గా నటించి ఎంతో మందికి స్ఫూర్తిగా నిలుస్తుందని చెప్పాలి. ఎందుకంటే సినీ ప్రపంచంలో రెండోసారి నలభై ఏళ్లు దాటినా నటీమణులు కథానాయికలు కావడం అరుదు. మరి మీరా జాస్మిన్ చేస్తున్నది ప్రశంసనీయం!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-16T12:14:33+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *