హిడింబ: OTTలో ఎప్పుడు వస్తుంది! | హిడింబా ఆహా OTT స్ట్రీమింగ్ avm

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-06T14:40:42+05:30 IST

అశ్విన్ బాబు హీరోగా అనిల్ కన్నెగంటి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘హిడింబ’. కొత్త కాన్సెప్ట్‌తో ఇటీవల విడుదలైన ఇన్వెస్టిగేషన్ థ్రిల్లర్‌కు మిశ్రమ స్పందన వచ్చింది. ఇప్పుడు ఓటీటీలో సందడి చేసేందుకు సిద్ధమైంది. ఈ నెల 10వ తేదీ రాత్రి 7 గంటల నుంచి ఆహ వేదికలో ప్రసారం కానుంది.

హిడింబ: OTTలో ఎప్పుడు వస్తుంది!

అశ్విన్ బాబు హీరోగా అనిల్ కన్నెగంటి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘హిడింబ’. కొత్త కాన్సెప్ట్‌తో ఇటీవల విడుదలైన ఇన్వెస్టిగేషన్ థ్రిల్లర్‌కు మిశ్రమ స్పందన వచ్చింది. ఇప్పుడు ఓటీటీలో సందడి చేసేందుకు సిద్ధమైంది. ఈ నెల 10వ తేదీ రాత్రి 7 గంటల నుంచి ఆహ వేదికలో ప్రసారం కానుంది. ఈ మేరకు ఆహా ఓ ప్రత్యేక పోస్టర్‌ను విడుదల చేసింది. ఈ సినిమాలో నందితా శ్వేత హీరోయిన్‌గా నటించగా, రాజీవ్ కనకాల, శుభలేఖ సుధాకర్, రఘు కుంచె, దీప్తి కీలక పాత్రల్లో కనిపించారు.

కథ: అభయ్ (అశ్విన్ బాబు) మరియు ఆద్య (నందితా శ్వేత) పోలీస్ ట్రైనింగ్ లో ఉండగా ప్రేమలో పడతారు. అయితే కొన్ని కారణాల వల్ల ఇద్దరూ విడిపోయారు. ఆ తర్వాత ఆద్య ఐపీఎస్ అధికారి అవుతాడు. అభయ్ హైదరాబాద్ లో పోలీస్ ఆఫీసర్ గా పనిచేస్తున్నాడు. అయితే ఓ కేసు విషయంలో మళ్లీ ఇద్దరూ కలిసి పనిచేయాల్సి వచ్చింది. నగరంలో బాలికల కిడ్నాప్‌ల వరుస ఉదంతం ఇది. దీనిపై విచారిస్తున్న క్రమంలో కాల బండకు చెందిన బోయ అనే ముఠా పట్టుబడింది. వారి చెరలో ఉన్న అమ్మాయిలు అందరినీ విడిపిస్తారు. ఈ కేసు మరువకముందే నగరంలో మరో బాలిక కిడ్నాప్‌కు గురైంది. ఆద్య మరియు అభయ్ ఈ కేసును ఎలా ఛేదించారు? అసలు ఎవరు కిడ్నాప్ చేస్తారు? ఎరుపు రంగు దుస్తులు ధరించిన అమ్మాయిలను టార్గెట్ చేయడానికి కారణం ఏమిటి? వాళ్ళని ఏం చేస్తున్నాడు? అండమాన్ దీవుల్లోని ఆదిమ తెగకు ఈ కథకు సంబంధం ఏమిటి? అనేది సినిమా ఇతివృత్తం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-06T14:40:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *