ఎమ్మెల్యే మధుసూదన్ రెడ్డి: చంద్రబాబును సవాల్ చేస్తూ.. శివయ్య సాక్షిగా చర్చకు సిద్ధమా..

కరోనా సమయంలో ప్రాణాలను సైతం లెక్కచేయకుండా ప్రజల కోసం కష్టపడి పనిచేసిన వ్యక్తిని నేను. అప్పుడు బొజ్జల సుధీర్ రెడ్డి ఇంట్లో తలదాచుకున్నాడు.

ఎమ్మెల్యే మధుసూదన్ రెడ్డి: చంద్రబాబును సవాల్ చేస్తూ.. శివయ్య సాక్షిగా చర్చకు సిద్ధమా..

శ్రీకాళహస్తి ఎమ్మెల్యే మధుసూదన్ రెడ్డి

శ్రీకాళహస్తి ఎమ్మెల్యే మధుసూదన్ రెడ్డి: టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడుపై శ్రీకాళహస్తి ఎమ్మెల్యే బియ్యపు మధుసూదన్ రెడ్డి ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. శ్రీకాళహస్తిలో సభ పెట్టి చంద్రబాబు ఇష్టమొచ్చినట్లు మాట్లాడారని అన్నారు. బొజ్జల కుటుంబం నాకు పోటీ కాదు.. శ్రీకాళహస్తిలో నాపై చంద్రబాబు, ఆయన కొడుకు పోటీ చేయాలి. మధుసూదన్ రెడ్డి ఓపెన్ ఛాలెంజ్ విసురుతున్నారు. జగన్ మిమ్మల్ని ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ గెలిపించరు..ఇక్కడికి పోటీకి రండి..సవాల్ తేల్చుకుందాం.

చంద్రబాబు నాయుడు : అందుకే వెంకటేశ్వర స్వామి నన్ను రక్షించాడు, కురుక్షేత్ర యుద్ధం మొదలైంది, నేను ఎవరినీ వదిలిపెట్టను.

దివంగత బొజ్జల గోపాలకృష్ణారెడ్డి తనకు ప్రాణ మిత్రుడని చంద్రబాబు చెప్పారని శ్రీకాళహస్తి ఎమ్మెల్యే ప్రశ్నించారు. నా కష్టం వల్లే నేను బరువు పెరిగాను అంటూ బొజ్జల సుధీర్ రెడ్డిని విమర్శించారు. మధుసూదన్ నీది సింగపూర్ అంటూ ఎర్రచందనం, ఎర్రమట్టి, ఇసుక ఎండిన కలప పెరిగాయి. నిన్న చంద్రబాబు పర్యటనకు మరో నియోజకవర్గం నుంచి ప్రజలను తరలించారని ఆరోపించారు.

చంద్రబాబు : పులుల నేలపై పులి గర్జించింది..నువ్వా?

కరోనా సమయంలో ప్రాణాలను సైతం లెక్కచేయకుండా ప్రజల కోసం కష్టపడి పనిచేసిన వ్యక్తిని నేను. అప్పుడు బొజ్జల సుధీర్ రెడ్డి ఇంట్లో దాక్కున్నాడని విమర్శించారు. చంద్రబాబు తన అన్న గురించి మాట్లాడాలి తప్ప వైఎస్ కుటుంబం గురించి కాదు. తన సొంత అన్న కొడుకు సినిమాల్లో ఎదగడం చూస్తున్నాడు. శివయ్య సాక్షిగా శ్రీకాళహస్తి అభివృద్ధిపై చర్చకు సిద్ధమన్నారు. చంద్రబాబు చర్చకు రావాలని మధుసూదన్ రెడ్డి సవాల్ విసిరారు. ఇసుక, మట్టి అమ్ముకుంటున్నానని తప్పుడు ఆరోపణలు చేస్తున్నారు. బాలాజీ రిజర్వాయర్ కట్టకుండా అన్యాయం చేసిన వ్యక్తి చంద్రబాబు అని శ్రీకాళహస్తి ఎమ్మెల్యే మధుసూదన్ రెడ్డి విమర్శించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *