చిరంజీవి: దిల్ రాజును ఇమిటేట్ చేసిన మెగాస్టార్.. నిజమే సార్

అగ్ర నిర్మాత దిల్ రాజు తమిళ సూపర్ స్టార్ విజయ్ తో ‘వారసుడు/వరిసు’ చిత్రాన్ని రూపొందించారు. ఈ సినిమా ప్రీ-రిలీజ్ ఈవెంట్ చెన్నైలో #చెన్నైలో జరిగింది, అక్కడ నిర్మాత దిల్ రాజు తమిళంలో మాట్లాడారు. అయితే అప్పుడు తమిళంలో దిల్ రాజు మాట్లాడిన మాటలు వైరల్ అయిన సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. ఒకానొక సందర్భంలో ఆయన మాటలు చాలా మీడియాలో చర్చనీయాంశంగా మారాయి. ఆ వేడుకలో విజయ్ గురించి, సినిమా గురించి మాట్లాడుతూ సినిమాలో అన్నీ ఉన్నాయని తమిళంలో చెప్పాడు. ‘డాన్స్ వేణుమా డ్యాన్స్ ఇరుక్కు, ఫైట్స్ వేణుమా డ్యాన్స్ ఇరుక్కు’ (డ్యాన్స్ వేణుమా డ్యాన్స్ ఇరుక్కు, ఫైట్స్ వేణుమా ఫైట్స్ ఇరుక్కు) అన్నారు. అదే స్పీచ్‌లో దిల్ రాజు కూడా ‘అదిడా సార్’ అని, విజయ్ చాలా నిరాడంబరమైన వ్యక్తి అని, ఆయన ముందు ఏ మెగాస్టార్ పని చేయలేరని అన్నారు.

megastar7.jpg

ఇదిలావుంటే, ఇప్పుడు మెగాస్టార్ చిరంజీవి నటించిన ‘భోళాశంకర్’ చిత్రం ఈ నెల 11న విడుదల కానుంది. దీనికి మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వం వహించారు మరియు చిరంజీవి చెల్లెలుగా కీర్తి సురేష్ మరియు చిరంజీవి సరసన తమన్నా కథానాయికగా నటించారు. మరియు వాటిలో చాలా ఉన్నాయి. ప్రచారంలో భాగంగా ఇద్దరు కథానాయకులు శ్రీముఖి, రాజా రవీంద్ర, దర్శకుడు మెహర్ రమేష్ మరియు కొంతమంది జబర్దస్త్ ఆర్టిస్టులతో చిరంజీవి వీడియో ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చారు.

megastar8.jpg

ఇది సాధారణ ఇంటర్వ్యూ, ఈ ఇంటర్వ్యూలోని కొన్ని కీలక భాగాలను ఈరోజు చిత్ర PR బృందం విడుదల చేసింది. అయితే ఇందులో అప్పటి దిల్ రాజు మాటలను చింపి చిరంజీవి దిల్ రాజును ఓ ఆట ఆడుకున్నాడు. తన సినిమాలో అన్నీ ఉన్నాయని దిల్ రాజు చెప్పిన మాటలనే వాడుకున్నాడు. ‘డాన్స్ వేణుమా డ్యాన్స్ ఇరుక్కు, ఫైట్స్ వేణుమా ఫైట్స్ ఇరుక్కు, కామెడీ వేణుమా కామెడీ ఇరుక్కు, గ్లామర్ వేణుమా గ్లామర్ ఇరుక్కు’ అంటూ మెగాస్టార్ నవ్వుతూ చెప్పారు. వెంటనే శ్రీముఖి అందుకుని సెంటిమెంట్ వేణుమ సెంటిమెంట్ స్టక్ అయిందని చెప్పింది. దీనికి మెగా స్టార్ వెంటనే… ‘అదిడా సార్’ అంటూ వేలు పెట్టి మరీ చెప్పాడు.

అయితే ఈ మాటలు నిర్మాత దిల్ రాజును చులకన చేస్తున్నాయి. ఎందుకంటే అప్పట్లో తమిళంలో దిల్ రాజు మాట్లాడిన ఈ మాటలను మెగా స్టార్ తన సినిమా ప్రమోషన్‌లో భాగంగా వాడుకున్నాడు. మరి దిల్ రాజు చూసినా చూడకున్నా.. ఎలా రియాక్ట్ అవుతాడో చూడాలి మరి.. లేదంటే స్పోర్టివ్ గా తీసుకుంటాడు.. ఎందుకంటే ఇక్కడ ఇష్యూ వచ్చేది మెగాస్టార్.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-07T17:35:50+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *