నటి సింధు : విషాదం.. పేదరికంలో మరణించిన నటి.. చికిత్సకు డబ్బులు లేవు.

చాలా ఏళ్లుగా ఇండస్ట్రీలో ఉంటూ క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టులుగా పనిచేస్తున్న వారిలో కొందరు చాలా దుర్భరమైన జీవితాన్ని గడుపుతున్నారు. అలాంటి ఓ నటి అనారోగ్యానికి గురైంది. చికిత్సకు సరిపడా డబ్బులు లేక ప్రాణాలు కోల్పోయారు.

నటి సింధు : విషాదం.. పేదరికంలో మరణించిన నటి.. చికిత్సకు డబ్బులు లేవు.

నటి సింధు

నటి సింధు మృతి: సినీ పరిశ్రమ రంగుల ప్రపంచం. ఇక్కడ ఎంతో ఎత్తుకు ఎదిగిన వారున్నారు. పాతాళానికి పడిపోయినవారూ ఉన్నారు. గ్లామర్ ఫీల్డ్‌లో డబ్బుకు లోటు ఉండదని చాలా మంది అనుకుంటారు. అయితే.. అందరూ కోటీశ్వరులు కాలేరు. చాలా ఏళ్లుగా ఇండస్ట్రీలో ఉంటూ క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టులుగా పనిచేస్తున్న వారిలో కొందరు చాలా దుర్భరమైన జీవితాన్ని గడుపుతున్నారు. అలాంటి ఓ నటి అనారోగ్యానికి గురైంది. చికిత్సకు సరిపడా డబ్బులు లేక ప్రాణాలు కోల్పోయారు.

ఆమె మరెవరో కాదు తమిళంలో ‘అంగడి తేరు’ (తెలుగులో ‘షాపింగ్ మాల్’)లో నటించిన సింధు. ఆమె వయస్సు 42 సంవత్సరాలు. 2020లో ఆమె బ్రెస్ట్ క్యాన్సర్ బారిన పడింది. ఆర్థిక ఇబ్బందులతో అప్పటి నుంచి ఇంట్లోనే ఉంటూ చికిత్స పొందుతోంది. కొద్ది రోజుల క్రితం ఆయన ఆరోగ్యం క్షీణించింది. కుటుంబ సభ్యులు ఆమెను చెన్నైలోని ఓ ప్రైవేట్ ఆస్పత్రిలో చేర్పించారు.

విజయ్ రాఘవేంద్ర : ప్రముఖ నటుడి భార్య గుండెపోటుతో మృతి.. మరో 19 రోజుల్లో వివాహ వార్షికోత్సవం

అయితే నగదు లేకపోవడంతో ఆమెకు మెరుగైన వైద్యం అందలేదు. ఈ క్రమంలో ఈరోజు (సోమవారం) తెల్లవారుజామున 2.15 గంటలకు ఆమె తుది శ్వాస విడిచారు. సింధు ఇక లేరు అని తమిళ హాస్యనటుడు కొట్టాచి సోషల్ మీడియా ద్వారా తెలియజేశారు. ఆమె మృతికి పలువురు సినీ నటులు సంతాపం తెలిపారు.

నటి సింధు

నటి సింధు

సింధుకి 14 ఏళ్లకే పెళ్లి.. ఏడాదిలో ఓ బిడ్డ పుట్టింది. సినీ రంగంలోకి అడుగుపెట్టిన ఆమెకు ‘అంగడి తేరు’ సినిమా మంచి గుర్తింపు తెచ్చిపెట్టింది. ఎన్నో సినిమాల్లో నటించినా ఆమెకు ఆర్థిక ఇబ్బందులు తప్పలేదు. మెరుగైన వైద్యం అందిస్తే ఆమె బతికేదని కుటుంబ సభ్యులు కన్నీరుమున్నీరయ్యారు.

కల్కి క్రీ.శ.2898: ‘కల్కి క్రీ.శ. 2898’ వాయిదా..? దర్శకుడు నాగ్ అశ్విన్ ఏమంటాడు..?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *