అందులో నేనే కాదు కళ్యాణ్ బాబు గుర్తుండిపోతారు.. మెగాస్టార్ చిరంజీవి

మెగాస్టార్ చిరంజీవి మోస్ట్ ఎవైటెడ్ మెగా మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ‘భోళా శంకర్’. స్టైలిష్ మేకర్ మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రంలో తమన్నా భాటియా, కీర్తి సురేష్, సుశాంత్ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ఈ భారీ బడ్జెట్ ఎంటర్‌టైనర్‌ను రామబ్రహ్మం సుంకర నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమా ప్రమోషనల్ కంటెంట్‌కి అద్భుతమైన స్పందన వచ్చింది. విడుదలైన ట్రైలర్ టాప్ ట్రెండింగ్‌లో ఉంది. ఆగస్టు 11న ‘భోళా శంకర్’ విడుదల కానున్న నేపథ్యంలో చిత్ర యూనిట్ గ్రాండ్ గా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌ను నిర్వహించింది.మెగా ప్రొడ్యూసర్ అల్లు అరవింద్, నిర్మాత టీజీ విశ్వప్రసాద్, ఏఎమ్ రత్నం, దర్శకులు గోపీచంద్ మలినేని, బాబీ, వంశీ పైడిపల్లి, సంపత్ నంది, బుచ్చిబాబు సన, తదితరులు ఈ వేడుకలో పాల్గొన్నారు.

ప్రీ-రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో మెగాస్టార్ చిరంజీవి మాట్లాడుతూ.. “అమ్మ ప్రేమ ఎప్పుడూ పాతబడదు, విసుగు చెందదు. అలాగే అభిమానులు చూపే ప్రేమాభిమానాలు వింటే ఎప్పుడూ ఫ్రెష్ గా ఉంటుంది. విన్నప్పుడల్లా హార్ట్ టచింగ్. నాకు ఇలాంటి జన్మనిచ్చినందుకు భగవంతుడికి చాలా కృతజ్ఞతలు. అభిమానులు గర్వపడేలా నా వ్యక్తిత్వాన్ని, ప్రవర్తనను మార్చుకుంటున్నాను. ఎంతో మందికి స్పూర్తిగా ఉంటూ, ఎప్పుడూ ముందడుగు వేయడం నేర్చుకుంటూనే నన్ను ‘నా అన్నయ్య’ అని గర్వంగా పిలుచుకునే స్థాయికి వచ్చాను. ఖైదీ నంబర్ 150లో ‘నాకు నచ్చితే చేస్తాను, నచ్చితే చూస్తాను’ అనే డైలాగ్ ఉంది. భోళా శంకర్ అంటే ఇష్టం కాబట్టి చేశాను. నాకు నచ్చినందున చూశాను. మీకు ఎంతగానో నచ్చిన సినిమాకు మీ అందరి నుంచి మార్కులు పడతాయనే నమ్మకంతో ఆగస్ట్ 11న సినిమా మీ ముందుకు రాబోతోంది. మంచి కంటెంట్ ఉన్నప్పుడు రీమేక్ చేయడంలో తప్పులేదు. వేదాళం మంచి సినిమా. OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో ఎక్కడా లేదు. ఎవరూ చూసి ఉండరు. ఇంత మంచి కంటెంట్‌ని ప్రేక్షకులకు చూపించాలనే ఉద్దేశ్యంతో భోళా శంకర్‌ని రూపొందించాం. ఈ సినిమా షూటింగ్ చాలా ఉత్కంఠగా సాగింది. ఈ ఉత్కంఠ వల్లే… ఈ సినిమా ఇప్పటికే మన మదిలో సూపర్ హిట్ అయిందని భావిస్తున్నాం.

మెహర్ రమేష్ మా కుటుంబ సభ్యుడు. చిన్నప్పటి నుంచి నన్ను చూస్తూ పెరిగాడు. దర్శకుడు కావాలనే అతని కోరికను కూడా చూశాను. కానీ దర్శకుడిగా మాత్రం తన స్వయం కృషితో ఎదగడానికి కష్టపడ్డాడు. మొన్న జరిగిన బ్రో వేడుకలో కళ్యాణ్ బాబు చెప్పినట్లు ఇండస్ట్రీ ఒకరి సొంతం కాదు. అది అందరికీ చెందుతుంది. ప్రతిభను ప్రోత్సహించేందుకు శాయశక్తులా ప్రయత్నిస్తాం. ప్రతిభను ప్రోత్సహించడం నా బాధ్యత. కొత్త రక్తంతోనే కొత్త శక్తి వస్తుంది. ఇండస్ట్రీ అంటే అక్షయ పాత్ర లాంటిది. ఎంతమంది వచ్చినా ఆమె అన్నం వడ్డిస్తుంది. స్టార్లు మాత్రమే ఉన్న ఇండస్ట్రీలో ఇక్కడ రాణిస్తాననే గట్టి నమ్మకంతో వచ్చాను. మొదట్లో చిన్నవాడిగా నటించినా నా ప్రతిభపై నమ్మకం ఉంది. కోట అల్లుడు, కోటపేట రౌడీలో నా పాత్రలు చిన్న పాత్రలే. కానీ అవి చేయకపోతే నా భవిష్యత్తు దెబ్బతింటుందని భయపడి చేశాను. కానీ ప్రేక్షకులు నన్ను ఆదరించి ఆదరించడం కంటే ప్రోత్సహించారు. ఇది నిజం. ఆ రోజుల్లో పంపిణీ వ్యవస్థ ఉండేది. నవయుగ, పూర్ణ, లక్ష్మి వంటి సంస్థలున్నాయి. నిర్మాతలు ఓకే చేసి డబ్బులు ఇస్తేనే సినిమా తీస్తారు. అలాంటి సంస్థకు చెందిన ఓ వ్యక్తి నాతో సినిమా చేసేందుకు ఆసక్తి చూపాడు. డ్యాన్సులు, ఫైట్లు బాగా చేస్తున్నాడు, ఉంటే ప్రేక్షకులు వస్తున్నారు. ఆయనతో ఎందుకు సినిమా తీయకూడదని అన్నారు. ప్రేక్షకుల ఆదరణ చూసి నిర్మాతలు హీరోగా అవకాశాలు ఇచ్చి కమర్షియల్ హీరోగా నిలబెట్టారు. అందుకే నన్ను ఆదరించిన ప్రేక్షకులకు నా జీవితంలో మొదటి కృతజ్ఞతలు. నా ప్రతిభను గుర్తించే ప్రేక్షకులు లేకుంటే నేను ఈ స్థాయిలో ఉండేవాడిని కాదు. అందుకే నేను ఏం చేసినా ప్రేక్షకులు ఎలా రియాక్ట్ అవుతారనే దానిపైనే దృష్టి సారిస్తాను. ప్రేక్షకులు నన్ను ఆదరించారు, ఆపై పరిశ్రమ. ముందుగా ఇచ్చిన వారికి నేను చాలా కృతజ్ఞుడను.

మిల్కీ బ్యూటీ సాంగ్ లో ఇంత యంగ్ గా ఎలా కనిపిస్తున్నావ్ అని అడుగుతున్నారు. ఫ్యాన్స్ ఇచ్చిన ఎనర్జీ అది. ఇది నా హృదయం నుండి వచ్చిన మాట. దర్శకుడు మెహర్ రమేష్ ఈ సినిమాకు పూర్తి న్యాయం చేశాడు. మరో అన్నయ్య కూడా ఇండస్ట్రీలో గర్వపడేలా ఈ సినిమా విజయం ద్వారా మీ ఆశీస్సులు కూడా లభిస్తాయి. రామ్ లక్ష్మణ్ మాస్టర్స్ జీవితంతో ఫైట్స్ డిజైన్ చేశారు. డడ్లీ అద్భుతమైన పని చేసాడు. చాలా అందంగా చూపించారు. మళ్లీ ఆయనతో కలిసి పనిచేయాలనుకుంటున్నాను. పాత్ర ఎంత నిడివిలో ఉన్నా నటించేందుకు ముందుకు వచ్చిన సుశాంత్‌కి ధన్యవాదాలు. నాతో కలిసి డ్యాన్స్‌ చేసినప్పుడు ఓ వైపు టెన్షన్‌, మరోవైపు రెచ్చిపోయాడు. అతని మేధావితనం తెరపై కనిపిస్తుంది. ఆది, గెటప్ శీను, లోబో, వేణు, బిత్తిరి సత్తి ఇంకా చాలా మంది నటీ నటులు సెట్స్‌లో బిజీగా ఉన్నారు. శ్రీముఖితో కొన్ని సన్నివేశాలు ఉన్నాయి, అందులో నాకు కళ్యాణ్ బాబు కాదు (నవ్వుతూ).

ఇందులో తమన్నా మాస్ కామెడీ రోల్ చేసింది. అతని పాత్ర చాలా బాగుంది. కీర్తి సురేష్ మహానటి. మా ఇంట్లో పిల్లలా అనిపిస్తుంది. ఇందులో మేమిద్దరం అక్కాచెల్లెళ్లుగా నటించాం. సినిమాకే పరిమితం కావాలని, బయట బ్రదర్ అని పిలవకూడదని చెప్పాడు (నవ్వుతూ). మహానటిలో కీర్తి నటన చూసి నోరు మెదపలేదు. మీ కూతురికి జాతీయ అవార్డు వస్తుందని వాళ్ల అమ్మతో చెప్పాను. నా మాట నిజమైంది. భోళా శంకర్‌లో మా ఇద్దరికీ సన్నివేశాలున్నాయి. మణిశర్మ తనయుడు మహతి స్వరసాగర్ అద్భుతమైన సంగీతాన్ని అందించారు. అన్ని రకాల పాటలు ఇచ్చారు. తండ్రిలాంటి కొడుకు. ఆర్ట్ డైరెక్టర్ ఏఎస్ ప్రకాష్ టాలెంట్ తో అదరగొట్టాడు. ఈ సినిమాలో అమేజింగ్ ఆర్ట్ వర్క్ చేసారు. ఎడిటర్ మార్తాండ్ కె. వెంకటేష్ ఇంకా బిజీగానే ఉన్నారు. చాలా కష్టపడి పనిచేస్తున్నారు. శేఖర్ మాస్టర్ అన్ని పాటలకు చక్కటి డ్యాన్స్ మూమెంట్స్ సమకూర్చారు. నిర్మాత అనిల్ సుంకర తండ్రి రామ్ బ్రహ్మ సుంకర. ఆయన పేరు ఆయన ఆశీస్సులు ఉన్నట్లే. అనిల్ కి సినిమా అంటే ప్యాషన్. అతనికి డబ్బు కంటే విజయం ముఖ్యం. సమాజవరగమన అనే షార్ట్ ఫిల్మ్ తో ఇటీవలే పెద్ద విజయాన్ని సాధించింది. అతని ముఖంలో చిరునవ్వు చూస్తుంటే భోళా విజయం సాధిస్తుందనడంలో సందేహం లేదు. మీ అందరి ఆశీస్సులతో భోళా శంకర్ హిట్ అవ్వాలని మనస్పూర్తిగా కోరుకుంటున్నాను. ఈ సినిమాకు పనిచేసిన నటీనటులు, సాంకేతిక నిపుణులకు ధన్యవాదాలు. మీ అందరి ఆశీస్సులతో భోళాశంకర్ ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ని మించిన హిట్ కావాలని ఆశిస్తున్నాను.

పోస్ట్ అందులో నేనే కాదు కళ్యాణ్ బాబు గుర్తుండిపోతారు.. మెగాస్టార్ చిరంజీవి మొదట కనిపించింది తెలుగుమిర్చి.కామ్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *