భోలా శంకర్: భోలా శంకర్ ‘తినుమరు’ పాట చూశారా..

భోళాశంకర్ సినిమాలోని ‘కొత్తర కొట్టు తీనుమారు’ పాటను చిరంజీవి విడుదల చేశారు.

భోలా శంకర్: భోలా శంకర్ 'తినుమరు' పాట చూశారా..

చిరంజీవి భోళా శంకర్ సినిమాలోని టీనుమారు పాట విడుదలైంది

భోళా శంకర్: భోళా శంకర్‌లో మెగాస్టార్ చిరంజీవి, మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా, కీర్తి సురేష్ మరియు అక్కినేని హీరో సుశాంత్ ప్రధాన పాత్రలు. అనిల్ సుంకర నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ సినిమా ఆగస్ట్ 11న గ్రాండ్ రిలీజ్ కానుంది.ఇటీవల ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ హైదరాబాద్ లోని శిల్పకళావేదికలో గ్రాండ్ గా జరిగింది. మహతి స్వర సాగర్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈ సినిమా ఇప్పటికే నాలుగు పాటలు ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాయి.

చిరంజీవి: గాడ్‌ఫాదర్‌ తర్వాత తనకు రీమేక్‌ అక్కర్లేదు.. కానీ భోళాశంకర్‌ నిర్మాత ఆ కారణం చెప్పి ఒప్పించాడు.

తాజాగా ఈ సినిమాలోని ‘కొత్తర కొట్టు తీనుమారు’ పాటను ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో విడుదల చేశారు. సాంగ్ ఫుల్ మాస్ బీట్స్ తో ఉంటుంది. విడుదలైన లిరికల్ సాంగ్ చూస్తుంటే ఈ పాటకు చిరుతో పాటు కీర్తి కూడా ఓ రేంజ్ స్టెప్స్ వేసినట్లు అర్థమవుతోంది. ఈ పాటను థియేటర్లలో చూడొచ్చు. ఈ పాట పాడినప్పుడు శేఖర్ మాస్టర్ కొరియోగ్రఫీ చేశారు. ఈ చిత్రం తమిళ చిత్రం ‘వేదాళం’కి రీమేక్‌. గ్యాంగ్ స్టార్ బ్యాక్ డ్రాప్ లో ఈ సినిమా సిస్టర్ సెంటిమెంట్ తో ఉండబోతుంది.

Chiranjeevi : చిరంజీవి, కీర్తి సురేష్ ఎందుకు పీక పట్టిందో తెలుసా..? అలా ఆదేశిస్తూ..

వాల్తేరు వీరయ్య సినిమాలో పాతకాలపు కామెడీతో అలరించిన చిరంజీవి ఈ సినిమాలో కూడా అదే రేంజ్ లో అలరించనున్నాడు. పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ వీరాభిమానిగా కనిపిస్తూ పవన్ సినిమాలోని సీన్స్ ని రీక్రియేట్ చేయడమే కాకుండా పవన్ మ్యానరిజమ్స్ తో నవ్వించబోతున్నాడు. వాల్తేరు వీరయ్య సినిమాతో 200 కోట్లకు పైగా కలెక్షన్లతో బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ అందుకున్న చిరు.. ఈ సినిమాతోనూ అదే హిట్ రిపీట్ చేస్తాడా? లేదా? తప్పక చుడండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *