ఉపాసన: బిడ్డకు జన్మనిచ్చిన తర్వాత.. ఉపాసనది సంచలన నిర్ణయం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-07T21:25:49+05:30 IST

అపోలో ఫౌండింగ్ వైస్ చైర్మన్ ఉపాసన కామినేని కొణిదెల మాట్లాడుతూ అపోలో హాస్పిటల్స్‌లో ఒంటరి తల్లుల పిల్లలకు ఉచితంగా ఓపీడీ చికిత్స అందించబోతున్నామని.. అలాంటి భావోద్వేగ యాత్రలో వారికి అండగా నిలిచేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నామన్నారు.

ఉపాసన: బిడ్డకు జన్మనిచ్చిన తర్వాత.. ఉపాసనది సంచలన నిర్ణయం

ఉపాసన మరియు రామ్ చరణ్

అపోలో ఫౌండింగ్ వైస్ చైర్మన్ ఉపాసన కామినేని కొణిదెల మాట్లాడుతూ అపోలో హాస్పిటల్స్‌లో ఒంటరి తల్లుల పిల్లలకు ఉచితంగా ఓపీడీ చికిత్స అందించబోతున్నామని.. అలాంటి ఎమోషనల్ జర్నీలో వారిని ఆదుకునేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నామన్నారు. అపోలో హాస్పిటల్స్‌కు ప్రత్యేకంగా పరిచయం అవసరం లేదు, ఎందుకంటే వైద్య రంగంలో విశేషమైన సేవలను అందించడం ద్వారా దేశవ్యాప్తంగా తన పేరును సంపాదించుకుంది. ఇటీవల అపోలో హాస్పిటల్స్ చిన్న పిల్లల కోసం ‘అపోలో చిల్డ్రన్స్’ విభాగాన్ని ప్రారంభించింది. అపోలో చిల్డ్రన్స్ హాస్పిటల్స్ లోగోను అపోలో ఫౌండేషన్ వైస్ చైర్ పర్సన్ ఉపాసన కామినేని కొణిదెల ఆవిష్కరించారు.

ఉపాసన-1.jpg

ఈ సందర్భంగా ఉపాసన కామినేని కొణిదెల మాట్లాడుతూ.. ‘‘నేను గర్భవతిగా ఉన్నప్పుడు అందరూ నాపై ఎంతో ప్రేమ, ఆశీస్సులు కురిపించారు. నా ప్రెగ్నెన్సీ జర్నీని ఓ అద్భుతమైన జ్ఞాపకంగా మార్చిన ప్రతి ఒక్కరికీ ఈ సందర్భంగా ప్రత్యేక కృతజ్ఞతలు తెలియజేస్తున్నాను. అపోలో పీడియాట్రిక్ మరియు అపోలో చిల్డ్రన్స్ హాస్పిటల్స్ ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమంలో పాల్గొనడం చాలా ఆనందంగా ఉంది.ప్రతి తల్లికి గర్భం అనేది ఒక ఎమోషనల్ జర్నీ.. తమ బిడ్డకు జబ్బు వస్తే తల్లిదండ్రులు చాలా బాధ పడతారు.. అదే బిడ్డ ఆరోగ్యం బాగుంటే వారి సంతోషం ఉండదు. అలాగే ఉండండి.. తల్లిదండ్రులకు ఇలాంటి మధుర క్షణాలను అందించిన వైద్యులకు ధన్యవాదాలు.(ఉపాసన)

ఉపాసన-2.jpg

నేను గర్భధారణ సమయంలో చాలా మంది నన్ను కలుసుకుని నాకు సలహాలు ఇస్తూ ఉండేవారు. ముఖ్యంగా నా భర్త నుంచి నాకు చాలా మద్దతు లభించింది. కానీ కొంతమంది మహిళలకు అలాంటి మద్దతు లభించదు. అది తెలిసి నాకు బాధ కలిగింది. ముఖ్యంగా ఒంటరి తల్లులకు ఇలాంటి విషయాల్లో పెద్దగా సపోర్ట్ ఉండదు. కాబట్టి అపోలో వైస్ చైర్‌పర్సన్‌గా నేను ఒక ప్రకటన చేయాలనుకుంటున్నాను. ఒంటరి తల్లుల పిల్లలకు వారాంతాల్లో ఉచితంగా ఓపీడీ చికిత్స అందించబోతున్నాం. అలాంటి ఎమోషనల్ జర్నీలో వారికి సపోర్ట్ చేయడానికి నేను సిద్ధంగా ఉన్నాను. ఈ ప్రకటన చేయడం గర్వంగా భావిస్తున్నాను. ఇది చాలా మందికి సహాయపడుతుందని నేను భావిస్తున్నాను, ”అని అతను చెప్పాడు.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-07T21:25:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *