పెప్పర్ ఫ్రై సీఈవో అంబరీష్ మూర్తి: పెప్పర్ ఫ్రై సీఈవో అంబరీష్ మూర్తి గుండెపోటుతో కన్నుమూశారు

-అంబరీష్ మూర్తి, వాణిజ్య సంస్థ ‘పెప్పర్‌ఫ్రై’ సహ వ్యవస్థాపకుడు, సీఈవో గుండెపోటుతో మృతి చెందారు. లేహ్ పర్యటనలో ఉన్న అంబరీష్ 51 ఏళ్ల వయసులో గుండెపోటుతో మరణించారు.

పెప్పర్ ఫ్రై సీఈవో అంబరీష్ మూర్తి: పెప్పర్ ఫ్రై సీఈవో అంబరీష్ మూర్తి గుండెపోటుతో కన్నుమూశారు

పెప్పర్ ఫ్రై సీఈవో అంబరీష్ మూర్తి కన్నుమూశారు

పెప్పర్‌ఫ్రై సీఈవో అంబరీష్ మూర్తి కన్నుమూశారు: ఈ-కామర్స్ కంపెనీ ‘పెప్పర్‌ఫ్రై’ సహ వ్యవస్థాపకుడు మరియు సీఈవో అంబరీష్ మూర్తి గుండెపోటుతో కన్నుమూశారు. అంబరీష్ 51 ఏళ్ల వయసులో సోమవారం (ఆగస్టు 7, 2023) రాత్రి లేహ్‌లో గుండెపోటుతో మరణించారు. కంపెనీకి చెందిన మరో సహ వ్యవస్థాపకుడు ఆశిష్ షా, అంబరీష్ మరణం గురించి X లో వెల్లడించారు. అంబరీష్ మూర్తి, నా స్నేహితుడు, సహోద్యోగి మరియు అనేక విధాలుగా నా గురువు, ఇక లేరు. గత రాత్రి ఆయన లేహ్‌లో గుండెపోటుతో తుదిశ్వాస విడిచారు.. అంబరీష్ ఇక లేరని చెప్పడానికి చాలా బాధగా ఉంది’ అని ఆశిష్ ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు.

అంబరీష్ మూర్తికి బైక్ రైడ్ అంటే చాలా ఇష్టం. అతను తరచూ ముంబై నుంచి లేహ్‌కు బైక్‌పై వెళ్తుంటాడు. ఇందులో భాగంగానే అంబరీష్ లేహ్ యాత్రకు వెళ్తుండగా గుండెపోటుతో మృతి చెందారు. 2012లో అంబరీష్ ఆశిష్‌తో కలిసి ‘పెప్పర్‌ఫ్రై’ని స్థాపించారు. ఈ సంస్థ ఫర్నీచర్ మరియు గృహాలంకరణ ఉత్పత్తులను ఆన్‌లైన్‌లో విక్రయిస్తుంది.

పెప్పర్‌ఫ్రైకి ముందు, అంబరీష్ ఈబేలో ఇండియా, ఫిలిప్పీన్స్ మరియు మలేషియాలో మేనేజర్‌గా పనిచేశారు. అంతకు ముందు లెవీ స్ట్రాస్, బ్రిటానియా, పీ అండ్ ఎల్ వంటి కంపెనీల్లో కూడా పనిచేశారు. ఈ సంస్థలో వివిధ హోదాల్లో పనిచేశారు. ఢిల్లీ కాలేజ్ ఆఫ్ ఇంజినీరింగ్ నుండి గ్రాడ్యుయేషన్ పూర్తి చేసిన తర్వాత, అంబరీష్ IIM కోల్‌కతా (ఇండియన్ ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మేనేజ్‌మెంట్, కలకత్తా) నుండి MBA చేశారు.

eBayలో అతని ప్రణాళికలు కంపెనీ అభివృద్ధికి చాలా ఉపయోగకరంగా ఉన్నాయి. కంపెనీ వృద్ధిని రూపొందించడంలో కష్మార్ అనుభవాలను మెరుగుపరచడంలో కీలక పాత్ర పోషించారు. అతను ఇంటర్నెట్ మరియు మొబైల్ అసోసియేషన్ ఆఫ్ ఇండియా (IAMAI) వైస్ ఛైర్మన్‌గా కూడా పనిచేశాడు. కాగా, అంబరీష్ మరణవార్త విని పలువురు దిగ్భ్రాంతికి గురయ్యారు. వ్యాపారవేత్తలు, సెలబ్రిటీలు తమ సంతాపాన్ని తెలియజేస్తూ ట్వీట్లు చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *