నాటు నాటు : లండన్ వీధుల్లో 700 మంది ‘నాటు నాటు’ అడుగులు.. వీడియో చూశారా..?

RRR విడుదలై ఒక సంవత్సరం దాటిపోయింది మరియు ఆస్కార్ అవార్డును గెలుచుకుని రోజులు కూడా గడుస్తున్నాయి. కానీ నాటు నాటు క్రేజ్ మాత్రం ఏమాత్రం తగ్గడం లేదు. తాజాగా ఈ పాట..

నాటు నాటు : లండన్ వీధుల్లో 700 మంది 'నాటు నాటు' అడుగులు.. వీడియో చూశారా..?

జాతీయ చేనేత దినోత్సవం సందర్భంగా లండన్ వీధుల్లో నాటు నాటు పాటల ప్రదర్శన

నాటు నాటు: రాజమౌళి, ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్ ల కాంబినేషన్ లో వచ్చిన ఆర్ఆర్ఆర్ ఎంతటి ఘన విజయం సాధించిందో ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. ఇది ప్రపంచవ్యాప్తంగా అనేక అవార్డులు మరియు అనేక మంది ప్రజల ప్రేమను కూడా గెలుచుకుంది. అంతేకాదు ప్రతిష్టాత్మకమైన ఆస్కార్ అవార్డును గెలుచుకుని ప్రపంచ ఛాంపియన్‌గా నిలిచింది. ఈ చిత్రానికి సంగీత దర్శకుడు ఎం.ఎం.కీరవాణి పాడిన ‘నాటు నాటు’ పాట ప్రపంచాన్ని ఉర్రూతలూగించి, బెస్ట్ ఒరిజినల్ సాంగ్ విభాగంలో ఆస్కార్‌ను గెలుచుకుంది.

కొడాలి నాని: చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై కొడాలి నాని స్పందన.

సినిమా విడుదలై ఏడాది దాటినా ఆస్కార్‌ గెలుచుకుని రోజులు గడుస్తున్నాయి. కానీ నాటు నాటు క్రేజ్ మాత్రం ఏమాత్రం తగ్గడం లేదు. తాజాగా లండన్ వీధుల్లో 700 మంది ఈ పాటకు డ్యాన్స్ చేశారు. ఆగస్టు 7న జాతీయ చేనేత దినోత్సవం సందర్భంగా చీరకట్టులో ఉన్న మహిళలంతా నాటు నాటు పాటకు పాదాభివందనం చేశారు. లండన్‌లోని 10 డౌనింగ్ స్ట్రీట్‌లో ఈ కార్యక్రమం జరిగింది. దీనికి సంబంధించిన వీడియోలు వైరల్ అవుతున్నాయి. మరి ఆ వీడియోలను ఒకసారి చూడండి.

ఫహద్ ఫాసిల్: పుష్ప 2 నుండి అద్భుతమైన అప్‌డేట్.. అద్భుతమైన లుక్‌తో భన్వర్ సింగ్ షెకావత్..

ఇదిలావుంటే, అంతర్జాతీయ స్థాయిలో వరుస అవార్డులు అందుకున్న ఈ సినిమా ఇప్పుడు జాతీయ స్థాయిలో అవార్డులు కైవసం చేసుకునేందుకు సిద్ధమైంది. ప్రైవేట్ సంస్థలు, ప్రభుత్వాలు, జాతీయ, అంతర్జాతీయ చలనచిత్రోత్సవాల్లో అవార్డులు అందుకునేందుకు సిద్ధంగా ఉంటుంది. ఇప్పటికే చాలా అవార్డుల నామినేషన్లు ప్రారంభమయ్యాయి. అంతర్జాతీయ స్థాయిలో ఎన్ని అవార్డులు వచ్చినా.. టాలీవుడ్ ప్రేక్షకుల దృష్టి అంతా ఇక్కడి అవార్డులపైనే. ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్ లు ఎవరికి ఏ అవార్డులు అందుకుంటారో అని ఆసక్తిగా చూస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *