కార్ ఫ్లైస్: సినిమా ప్రారంభ సన్నివేశం.. గాలికి ఎగిరిన కారు.. చివరికి ఏమైంది?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-08T21:08:24+05:30 IST

సాధారణంగా యాక్షన్ సినిమాల్లో కార్లు గాలిలో ఎగురుతూనే ఉంటాం. హీరోలకు ఎలివేషన్స్ ఇచ్చేందుకు కార్లతో రకరకాల స్టంట్స్ చేస్తారు. కాకపోతే.. ఇక్కడ డూప్‌లతో ఈ స్టంట్ చేయడమో.. లేదా గ్రాఫిక్స్ తో లాగించడమో చేస్తున్నారు. ఏది ఏమైనా..

కార్ ఫ్లైస్: సినిమా ప్రారంభ సన్నివేశం.. గాలికి ఎగిరిన కారు.. చివరికి ఏమైంది?

సాధారణంగా యాక్షన్ సినిమాల్లో కార్లు గాలిలో ఎగురుతూనే ఉంటాం. హీరోలకు ఎలివేషన్స్ ఇచ్చేందుకు కార్లతో రకరకాల స్టంట్స్ చేస్తారు. కాకపోతే.. ఇక్కడ డూప్‌లతో ఈ స్టంట్ చేయడమో.. లేదా గ్రాఫిక్స్ తో లాగించడమో చేస్తున్నారు. అయితే సినిమాల్లో ఈ కారు గాలికి ఎగిరే సన్నివేశాలు ప్రేక్షకుల్లో ఉత్కంఠను నింపుతాయి. కానీ.. నిజ జీవితంలో అలాంటి ఘటనే జరిగితే? అది విషాదాన్ని మిగిల్చింది. సినిమాల్లో లాగా నిజ జీవితంలోనూ కారు గాలికి తగిలితే తీవ్ర పరిణామాలు తప్పవు. ఇది మరణం లేదా తీవ్రమైన గాయం కావచ్చు. ఇప్పుడు ఇలాంటి విషాద ఘటన అమెరికాలో వెలుగు చూసింది. యాక్షన్ సినిమాల్లో మాదిరిగా గాలికి ఎగిరిన కారు.. ఏకంగా ఓ ఇంటి మొదటి అంతస్తు వరకు దూకింది. వివరాల్లోకి వెళితే..

USAలోని పెన్సిల్వేనియాలోని అల్ఫారటా రోడ్డులో కారు వేగంగా దూసుకుపోతోంది. రోడ్డు మొత్తం తనదేనంటూ డ్రైవర్ హడావుడి చేస్తున్నాడు. అయితే.. అతివేగం కారణంగా కారు అదుపు తప్పింది. ఈ క్రమంలో కల్వర్టును ఢీ కొట్టింది. దీంతో ఈ కారు గాలికి ఎగిరి పక్కనే ఉన్న ఇంటి మొదటి అంతస్తులో కూలిపోయింది. ఈ ఘటనలో కారు డ్రైవర్‌కు తీవ్ర గాయాలయ్యాయి. ఈ ఘటనపై సమాచారం అందుకున్న పోలీసులు వెంటనే సంఘటనా స్థలానికి చేరుకుని డ్రైవర్‌ను అతి కష్టం మీద బయటకు తీసి ఆస్పత్రికి తరలించారు. ఈ ప్రమాదం కారణంగా ఇంట్లో పెద్ద రంధ్రం ఏర్పడి.. కారు ముందు భాగం నుజ్జునుజ్జయింది. ఘటన జరిగిన సమయంలో ఇంటి మొదటి అంతస్తులో ఎవరూ లేరు. అలాగే.. ఇంటికి రంధ్రం ఉన్న చోట టార్ప్ వేశారు. అయితే సోషల్ మీడియాలో ఈ ఫోటోలను చూసిన నెటిజన్లు.. గాలికి కారు ఎగిరిపోయిందని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-08T21:08:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *