ప్రతిజ్ఞ: అశోక ధర్మచక్రం బోధించిన విలువలపై విద్యార్థులచే సామూహిక ప్రతిజ్ఞ

అశోక ధర్మచక్రంలోని 24 ఆకులు సూచించిన 24 ధార్మిక విలువలను పాటిస్తూ దేశాభివృద్ధికి ఆదర్శవంతమైన జీవితాన్ని గడుపుతామని విద్యార్థులచే సామూహిక ప్రతిజ్ఞ చేసే కార్యక్రమం కోసం.

ప్రతిజ్ఞ: అశోక ధర్మచక్రం బోధించిన విలువలపై విద్యార్థులచే సామూహిక ప్రతిజ్ఞ

విద్యార్థుల ప్రతిజ్ఞ

విద్యార్థుల ప్రతిజ్ఞ: 76వ స్వాతంత్య్ర దినోత్సవం సందర్భంగా హైదరాబాద్‌లోని మేరా భారత్ మహాన్ కార్యక్రమంలో అశోక ధర్మచక్రంలోని 24 ఆకులు సూచించిన 24 నైతిక విలువలను పాటించి దేశాభివృద్ధికి పాటుపడతామని విద్యార్థులు సామూహిక ప్రతిజ్ఞ చేశారు. దేశం. విశ్వగురు వరల్డ్ రికార్డ్స్ (హైదరాబాద్) సంస్థను ప్రారంభించింది. ఆగస్టు 14వ తేదీ ఉదయం 9-10 గంటల మధ్య జరిగే ఈ కార్యక్రమంలో తెలంగాణ రాష్ట్ర పాఠశాల విద్యాశాఖ రాష్ట్రంలోని అన్ని ప్రభుత్వ, ప్రైవేట్ పాఠశాలలకు చెందిన విద్యార్థులు పాల్గొనేందుకు సహకరిస్తోంది.

ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొనడానికి, సంబంధిత పాఠశాలలు, కళాశాలలు మరియు ఇతర సంస్థలు సంస్థ యొక్క వెబ్‌సైట్ viswaguruworldrecords.comలో గూగుల్ ఫారమ్‌ను పూరించడం ద్వారా ఉచితంగా నమోదు చేసుకోవాలి. పార్టిసిపేషన్ ఇ-సర్టిఫికెట్లు ఈ అన్ని సంస్థలకు ఉచితంగా పంపబడతాయి.

ఇది కూడా చదవండి: శత్రు దేశాలను భయపెట్టేందుకు భారత్ ఎన్ని లక్షల కోట్ల రూపాయలు ఖర్చు చేస్తోంది? టాప్-10 దేశాలు ఏవి?

‘ఈ ప్రతిజ్ఞ ద్వారా, అశోకుడు ధర్మ చక్రంలోని 24 ఆకుల ద్వారా సూచించబడిన 24 విలువల యొక్క ప్రాముఖ్యత గురించి తెలుసుకుంటాడు మరియు ఆ లక్షణాలను అలవర్చుకోవడానికి మరియు జీవితంలో ఉన్నతంగా ఎదగడానికి చాలా సహాయకారిగా ఉంటాడు. అలాగే మన రాష్ట్రంతో పాటు దేశ వ్యాప్తంగా జరుగుతున్న ఈ కార్యక్రమంలో అందరూ పాల్గొనవచ్చని విశ్వగురు వరల్డ్ రికార్డ్స్ సంస్థ వ్యవస్థాపక సీఈవో, ప్రముఖ ముక్కు చిత్రకారుడు సత్యయోలు రాంబాబు చైతన్య పరచి దేశభక్తి చాటాల ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు. ఇతర వివరాలకు 9959971679లో సంప్రదించవచ్చు.

విశ్వగురు ప్రపంచ రికార్డుల ప్రతిజ్ఞ

విశ్వగురు ప్రపంచ రికార్డుల ప్రతిజ్ఞ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *