చిరంజీవి: పిచ్చుకపై బ్రహ్మాస్త్రం.. అలా చేసి తల వంచండి!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-08T10:51:49+05:30 IST

రాజకీయాలపై మెగాస్టార్ చిరంజీవి తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. పిచ్చుకలా సినిమా పరిశ్రమపై ఏం పడిపోతుంది? అతను అడిగాడు. ఆయన నటించిన ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ సినిమా 200 రోజులు పూర్తి చేసుకుంది. కెఎస్ రవీంద్ర (బాబీ) దర్శకత్వంలో మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్ర విజయోత్సవ వేడుక సోమవారం హైదరాబాద్‌లో జరిగింది.

చిరంజీవి: పిచ్చుకపై బ్రహ్మాస్త్రం.. అలా చేసి తల వంచండి!

మెగాస్టార్ చిరంజీవి (చిరంజీవి) రాజకీయాలపై తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. పిచ్చుకలా సినిమా పరిశ్రమపై ఏం పడిపోతుంది? (రాజకీయ నాయకులపై చిరు సెటైర్లు) అని ప్రశ్నించారు. ఆయన నటించిన ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ చిత్రం 200 రోజులు పూర్తి చేసుకుంది. కెఎస్ రవీంద్ర (బాబీ) దర్శకత్వంలో మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్ర విజయోత్సవ వేడుక సోమవారం హైదరాబాద్‌లో జరిగింది. ఈ సందర్భంగా చిరంజీవి మాట్లాడుతూ.. ‘ప్రత్యేక హోదా, రోడ్ల నిర్మాణం, ఉపాధి అవకాశాలు, ప్రాజెక్టుల గురించి మీలాంటి వారు (రాజకీయ నేతలను ఉద్దేశించి) ఆలోచించాలి.. పేదలకు కడుపునిండా తిండి పెట్టేందుకు కృషి చేయాలి.. అలా చేస్తే అందరూ మీకు నమస్కరిస్తారు. పైగా పిచ్చుక మీద బ్రహ్మాస్త్రంలా సినిమా ఇండస్ట్రీపై పడేది..’’

WhatsApp చిత్రం 2023-08-07 10.48.06 PM.jpeg

‘‘ఒకప్పుడు.. సినిమాలు 100, 125, 175, 200 రోజులు నడిచేవి.. ఇప్పుడు.. రెండు వారాలు ఆడుతున్నాయి.. ఇలాంటి నేపథ్యంలో ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ 200 రోజులు రన్ కావడం ఆనందంగా ఉంది. అత్యధిక రోజులు ప్రదర్శన నిర్వహించి విజయానికి గుర్తుగా షీల్డ్‌లు అందుకున్న ఓలుకు అభినందనలు.. చరిత్రను తిరగరాసినట్లైంది’’ అని అన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో రవితేజ, హరీష్ శంకర్, సినీ నిర్మాతలు శ్రీనివాసరెడ్డి తదితరులు పాల్గొన్నారు. (వాల్టెయిర్ వీరయ్య 200 రోజులు)

చిరంజీవి, శృతి హాసన్ జంటగా బాబీ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ఈ చిత్రం సంక్రాంతి కానుకగా విడుదలై సూపర్ హిట్ అయిన సంగతి తెలిసిందే! మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై నవీన్ ఎర్నేని, వై. రవిశంకర్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-08T10:54:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *