రాహుల్ పునర్నవిని మళ్లీ కలిశాడు.. అందుకేనా?

చివరిగా నవీకరించబడింది:

రాహుల్ సిప్లిగంజ్: రాహుల్ సిప్లిగంజ్ మరియు పునర్నవి భూపాలం బిగ్ బాస్ సీజన్ 3లో బెస్ట్ పెయిర్‌గా చాలా పేరు సంపాదించుకున్నారు. హౌస్ నుండి బయటకు వచ్చిన తర్వాత కూడా, వారిద్దరూ కొన్ని సంవత్సరాలు కలిసి వెళ్లారు. బిగ్ బాస్-3లో రాహుల్ సిప్లిగంజ్, పునర్నవి దంపతుల మధ్య నడిచిన లవ్ ట్రాక్ గురించి అందరికీ తెలిసిందే.

రాహుల్ పునర్నవి : మళ్లీ కలిసిన రాహుల్ పునర్నవి.. అందుకేనా?

రాహుల్ సిప్లిగంజ్: రాహుల్ సిప్లిగంజ్ మరియు పునర్నవి భూపాలం బిగ్ బాస్ సీజన్ 3లో బెస్ట్ పెయిర్‌గా చాలా పేరు సంపాదించుకున్నారు. హౌస్ నుండి బయటకు వచ్చిన తర్వాత కూడా, వారిద్దరూ కొన్ని సంవత్సరాలు కలిసి వెళ్లారు. బిగ్ బాస్-3లో రాహుల్ సిప్లిగంజ్, పునర్నవి దంపతుల మధ్య నడిచిన లవ్ ట్రాక్ గురించి అందరికీ తెలిసిందే. సిప్లిగంజ్ అసలు ఇంట్లో పునర్నవిని ఓ రేంజ్ లో ట్రై చేసింది. వీరిద్దరి మధ్య ఏదో నడుస్తోందని వార్తలు వచ్చాయి. అయితే మేమిద్దరం మంచి స్నేహితులం మాత్రమేనని ఆయన స్పష్టం చేశారు. రాహుల్ సిప్లిగంజ్ టైటిల్ గెలుచుకున్నాడు. కెరీర్‌లో బిజీ అయిపోయాడు. తర్వాత పునర్నవి సినిమాలకు గ్యాప్ ఇచ్చి లండన్ వెళ్లిపోయింది. సిప్లిగంజ్ మాత్రం వరుస సినిమాల్లో పాటలు పాడి చివరకు ఆస్కార్ స్టేజ్‌కి వెళ్లింది.

అయితే చాలా ఏళ్ల తర్వాత రాహుల్ సిప్లిగంజ్, పునర్నవి కలుసుకున్నారు. రాహుల్ తన యూట్యూబ్ ఛానెల్ కోసం ప్రైవేట్ ఆల్బమ్‌లు తయారు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇటీవల, రాహుల్ సిప్లిగంజ్ మరియు జెన్నిఫర్ ఇమ్మాన్యుయేల్ దుబాయ్‌లో ఒక ప్రైవేట్ పాట కోసం చాలా డబ్బు ఖర్చు చేశారు. రాహుల్ చాలా రోజులుగా ఈ పాట గురించి మాట్లాడుతున్నాడు, కానీ అతను లాంచ్ చేస్తాడని ఎవరూ ఊహించలేదు. ఈ వీడియో చూసిన నెటిజన్లు కూడా చాలా సంతోషం వ్యక్తం చేస్తూ.. మళ్లీ మీరు కలిసి కనిపించారు అంటూ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

&nbs

p;

అయితే ఇప్పుడు రాహుల్ కావాలంటే ఏ పెద్ద సెలబ్రిటీతోనైనా తన పాటను లాంచ్ చేయవచ్చు. అయితే పునర్నవితో ఉన్న స్నేహంతో రాహుల్ అతన్ని ఆహ్వానించి ఈ పాటను లాంచ్ చేయడం విశేషం. దీంతో అభిమానులు బిగ్ బాస్ ఎవర్ గ్రీన్ జోడీ, క్యూట్ మీట్, పునర్నవి-రాహుల్ సిప్లిగంజ్ ఎప్పుడూ అంటూ కామెంట్స్ చేస్తూనే ఉన్నారు.

RRRలోని నాటు నాటు పాటకు ఆస్కార్‌ను గెలుచుకున్న తర్వాత సిప్లిగంజ్ కెరీర్ మరింత ఊపందుకుంది. చిన్న సినిమాల నుంచి పెద్ద సినిమాల వరకు ఎన్నో ఆఫర్లు వస్తున్నాయి. పాటలే కాకుండా నటనలో కూడా సిప్లిగంజ్ దూసుకుపోతోంది. మొన్నామధ్య రంగమార్తాండలో రాహుల్ పాత్రకు కూడా మంచి మార్కులు పడ్డాయి. రాహుల్ భాయ్ కూడా ప్రైవేట్ ఆల్బమ్స్ చేస్తూ బిజీగా ఉన్నాడు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *