రాజస్థాన్: 14 ఏళ్ల బాలికపై కమాంధు అత్యాచారానికి పాల్పడ్డాడు.

కోరికలు పసిమొగ్గ జీవితాన్ని నాశనం చేశాయి. దారుణంగా హత్య చేశారు. మృతదేహాన్ని బొగ్గు కొలిమిలో కాల్చి, శరీర భాగాలను చెరువులో పడేశారు.

రాజస్థాన్: 14 ఏళ్ల బాలికపై కమాంధు అత్యాచారానికి పాల్పడ్డాడు.

రాజస్థాన్

రాజస్థాన్ క్రైం : అష్టకష్టాలు పడిన కొడుకు కళ్ల ముందే కాలిపోతుంటే మామగారు తట్టుకోలేకపోయారు. తన గుండెల్లో పెట్టుకుని పెంచి పోషించిన తృణప్రాయమైన కూతురి క్రూరత్వానికి సభ్యసమాజం విలువలు అగ్నికి ఆహుతి కావడంతో అత్తవారి గుండె పగిలిపోయింది. రాజస్థాన్‌లోని భిల్వారాలో ఓ చిన్నారి మండుతున్న మంటల్లోకి దూకి తన ప్రాణాలను బలిగొన్న దారుణ ఘటన చోటుచేసుకుంది.

రాజస్థాన్‌లోని భిల్వారాలో సోమవారం జరిగింది. భిల్వారా జిల్లాలో ఆగస్టు 2న 14 ఏళ్ల బాలిక పట్టుబడింది. సామూహిక అత్యాచారానికి పాల్పడిన లస్ట్స్.. ఆ అమ్మాయి జీవితాన్ని నాశనం చేశాయి. ఆ తర్వాత దారుణ హత్యకు గురయ్యాడు. మృతదేహాన్ని బొగ్గు కొలిమిలో కాల్చి, శరీర భాగాలను చెరువులో పడేశారు. తన బిడ్డ ఇంత దారుణానికి గురైందని తెలిసి ఆ తండ్రి గుండె తరుక్కుపోయింది. తన గుండెల మీద పెంచుకున్న చిట్టితల్లి దారుణానికి ఒడిగట్టడంతో తండ్రి గుండె పగిలింది. గుర్తుతెలియని మృతదేహానికి కుటుంబ సభ్యులు అంత్యక్రియలు నిర్వహిస్తుండగా.. నిస్సహాయతతో తండ్రి గుండె తరుక్కుపోయింది. బిడ్డ లేకుండా బతకలేని తండ్రి బూడిదలో పడి చనిపోయాడు.

గ్యాంగ్ రేప్: ఇద్దరు బాలికలపై సామూహిక అత్యాచారం

అల్లరి చేసి పెంచిన బంగారు తల్లికి జరిగిన అన్యాయాన్ని సహించలేకపోయాడు. ఆమెతో పాటు తనను కూడా కాల్చుకునేందుకు చితిలోకి దూకాడు. అయితే అక్కడి ప్రజలు వెంటనే అప్రమత్తమై మంటల్లోంచి వారిని బయటకు తీసి చికిత్స నిమిత్తం ఆస్పత్రికి తరలించారు. అతని పరిస్థితి నిలకడగా ఉందని, ప్రాణాపాయం లేదని భిల్వారా జిల్లా ఆసుపత్రి డైరెక్టర్ డాక్టర్ అరుణ్ గౌర్ తెలిపారు.

కాగా, మృతురాలిపై సామూహిక అత్యాచారం ఘటనలో ఆరుగురు పురుషులు, మరో నలుగురు మహిళలు నిందితులుగా పోలీసులు గుర్తించారు. ఈ కేసులో నిర్లక్ష్యంగా ప్రవర్తించిన కొట్రా పోలీస్ స్టేషన్ అసిస్టెంట్ సబ్ ఇన్‌స్పెక్టర్‌ను ఉన్నతాధికారులు సస్పెండ్ చేశారు. ఇది చాలా హేయమైన ఘటన అని, నిందితులందరినీ ఉరితీస్తామని భిల్వారా ఎస్పీ ఆదర్శ్ సిద్ధూ హామీ ఇచ్చారు.

ఆగస్టు 2 (2023)న 14 ఏళ్ల బాలిక పశువులను మేపేందుకు వెళ్లి అదృశ్యమైంది. దీంతో కుటుంబ సభ్యులు ఆందోళనకు గురయ్యారు. అన్నిచోట్లా వెతికారు. కానీ ఎక్కడా దొరకలేదు. ఆ తర్వాత రెండు రోజుల తర్వాత ఈ గ్రామ సమీపంలోని సరస్సులో శరీర భాగాలు కనిపించడంతో తీవ్ర కలకలం రేగింది. స్థానికుల సమాచారం మేరకు కేసు నమోదు చేసుకున్న పోలీసులు.. రెండు రోజుల క్రితం అదృశ్యమైన బాలికపై సామూహిక అత్యాచారం జరిగినట్లు గుర్తించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *