జగన్ రెడ్డి ప్రభుత్వం చిరకాలం జీవించాలి!

సినీ పరిశ్రమ కోసం పరాభవం ఎదురైనా, భరించినా, టాలీవుడ్ పై ఏపీ సర్కార్ పదే పదే దాడులు చేయడాన్ని చిరంజీవి తట్టుకోలేకపోతున్నారు. చాలా కాలంగా బహిరంగంగా ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా ఒక్క మాట కూడా మాట్లాడని వ్యక్తి. ఏపీ ప్రభుత్వం ప్రస్తావన ఎక్కడా లేదు కానీ ఇండస్ట్రీలో ఏపీ ప్రభుత్వం చేస్తున్నదంతా రాజకీయ అంశాలతో ముడిపడి ఉందని భావించవచ్చు.

‘వాల్తేరు వీరయ్య’ 200 రోజులు పూర్తి చేసుకున్న నేపథ్యంలో తాజాగా చిత్ర బృందం సక్సెస్ మీట్‌ను ఏర్పాటు చేసింది. ‘ప్రత్యేక హోదా, రోడ్లు, ప్రాజెక్టుల నిర్మాణం, పేదలకు ఉద్యోగాలు, ఉపాధి అవకాశాలు కల్పించడంపై మీలాంటి వాళ్లు ఆలోచించాలి.. పైగా సినిమా పరిశ్రమపై పిచ్చుక పడతారేమో’ అని చిరంజీవి అన్నారు. అని చిరంజీవి వ్యాఖ్యానించారు. సాధారణంగా చిరంజీవి సినిమా కార్యక్రమాలకు వచ్చినప్పుడు ఇతర విషయాల గురించి మాట్లాడరు. అయితే ఈ కార్యక్రమంలో ఏపీ ప్రభుత్వంపై చిరంజీవి చేసిన వ్యాఖ్య చర్చనీయాంశమైంది.

అదే సమయంలో తనతో గొడవ పెట్టుకున్న విషయాన్ని కూడా పరోక్షంగా ప్రస్తావించారు. మంచి చేస్తే చేతులు ఎత్తేసి అడుక్కుంటారని గుర్తు చేశారు. టాలీవుడ్ పై ఏపీ ప్రభుత్వం ఎలా వ్యవహరిస్తుందో ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పని లేదు. తాజాగా విజయసాయిరెడ్డి పార్లమెంట్‌లోనే హీరోల రెమ్యునరేషన్‌ గురించి ప్రస్తావించారు. వీటన్నింటితో.. టాలీవుడ్ పై ఏపీ సర్కార్ తీరుపై చిరంజీవి మౌనంగా ఉండకూడదని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.

చిరంజీవి ప్రత్యేక హోదా ప్రస్తావన రాజకీయంగా వ్యూహాత్మకంగా ఉందనే అభిప్రాయం కూడా ఉంది. ఓట్లు తెచ్చుకుని మెడలు వంచుతారని.. ఇప్పుడు ప్రజలను మోసం చేశారని.. తాజాగా ప్యాకేజీ డబ్బులు కూడా తీసుకున్నారని.. ప్రజల్లో ఈ అంశాన్ని హైలెట్ చేసేలా చెబుతున్నారు. మరి ఇంతకాలం చిరంజీవి నోరు మెదపలేదని ఆయన పేరును వాడుకుంటున్న వైసీపీ నేతలు చెబుతారో లేదో వేచి చూడాలి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ జగన్ రెడ్డి ప్రభుత్వం చిరకాలం జీవించాలి! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *