దేవర : ఎన్టీఆర్ దేవర రెండు భాగాలు.. వైరల్ అవుతున్న వార్త నిజమేనా..?

ఎన్టీఆర్ దేవర సినిమా రెండు భాగాలుగా రాబోతోందా..? అనే వార్త వైరల్ అవుతోంది.

దేవర : ఎన్టీఆర్ దేవర రెండు భాగాలు.. వైరల్ అవుతున్న వార్త నిజమేనా..?

ఎన్టీఆర్ జాన్వీ కపూర్ సైఫ్ అలీఖాన్ దేవర రెండు భాగాలుగా తెరకెక్కించారు

దేవర : RRR తర్వాత ఎన్టీఆర్ మోస్ట్ అవైటెడ్ మూవీ ‘దేవర’. నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి కొరటాల శివ దర్శకత్వం వహిస్తున్నాడు. ఈ చిత్రంలో జాన్వీ కపూర్ (జాన్వీ కపూర్) హీరోయిన్‌గా నటిస్తుండగా, సైఫ్ అలీఖాన్ (సైఫ్ అలీఖాన్), మలయాళ నటుడు షైన్ టామ్ చాకో విలన్‌లుగా నటిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం షూటింగ్ దశలో ఉన్న ఈ సినిమా శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటోంది. ఇదిలావుంటే, ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఏదైనా ఆసక్తికర వార్త నెట్టింట డైలీలో వైరల్ అవుతుంది.

Mahesh Babu : మహేష్ కి బర్త్ డే విషెస్ తెలిపిన టాలీవుడ్ ప్రముఖులు.. విష్ చేసింది ఎవరో తెలుసా..?

తాజాగా ఈ సినిమా రెండు భాగాలుగా రాబోతోందనే టాక్ వినిపిస్తోంది. దేవర సినిమాలో హీరో పాత్ర అనుకున్న దానికంటే బాగా రావడంతో కొరటాల శివ దేవర్ పార్ట్ 2ని కూడా తీయడానికి ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. ఈ సెకండ్ పార్ట్ పై ఇప్పటికే ఊహాగానాలు వచ్చినా.. చాలా గోప్యంగా ఉంచారు. పార్ట్ వన్ పూర్తయిన తర్వాతే దేవర్ పార్ట్ టూపై ప్రకటన చేస్తారని భావిస్తున్నారు. ఇప్పటికే బాహుబలి, కేజీఎఫ్ వంటి చిత్రాలు రెండు భాగాలుగా విజయం సాధిస్తే.. పుష్ప, సాలార్ సినిమాలు కూడా అదే బాటలో పయనించబోతున్నాయి. ఇప్పుడు దేవర కూడా అదే యోచనలో ఉన్నట్లు సమాచారం. అయితే ఈ వార్తల్లో ఎంత నిజం ఉందో తెలియరాలేదు.

షారుఖ్ – రణవీర్ : షారుఖ్‌ను పక్కన పెడితే రణవీర్ సింగ్‌తో డాన్ సిరీస్.. డాన్ 3 గ్లింప్స్ విడుదల..

కాగా దేవర సినిమాలో హాలీవుడ్ రేంజ్ లో భారీ యాక్షన్ సీన్స్ ఉండబోతున్నాయి. ఈ యాక్షన్ సన్నివేశాలను చిత్రీకరించడానికి ‘ట్రాన్స్‌ఫార్మర్స్’ కోసం పనిచేసిన స్టంట్ మాస్టర్ మరియు ఆక్వామ్యాన్ కోసం పనిచేసిన VFX డిజైనర్ ఈ చిత్ర నిర్మాణంలో భాగమయ్యారు. రవిచందర్ ఈ చిత్రానికి అనిరుధ్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. వచ్చే ఏడాది వేసవిలో ఈ చిత్రాన్ని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి మేకర్స్ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *