బీజేపీకి ఓటు వేసే వాళ్లంతా రాక్షసులే.. అంటూ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు చేసిన కాంగ్రెస్ నేత రణదీప్ సూర్జేవాలా

జెడియు అధికార ప్రతినిధి అంజుమ్ అరా మాట్లాడుతూ రణదీప్ సూర్జేవాలా పెద్ద నాయకుడు, బలమైన నాయకుడు.

బీజేపీకి ఓటు వేసే వాళ్లంతా రాక్షసులే.. అంటూ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు చేసిన కాంగ్రెస్ నేత రణదీప్ సూర్జేవాలా

బీహార్: భారతీయ జనతా పార్టీకి ఓటు వేసే వారందరూ రాక్షసులని కాంగ్రెస్ ప్రధాన కార్యదర్శి రణదీప్ సింగ్ సూర్జేవాలా వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు చేశారు. బీహార్ రాష్ట్రంలోని కైతాల్‌లో సోమవారం జరిగిన జన్ ఆక్రోశ్ ర్యాలీలో ఆయన ప్రసంగిస్తూ ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు. మరోవైపు ఈ వ్యాఖ్యలపై దేశవ్యాప్తంగా రాజకీయ వేడి పెరిగింది. నిజానికి ఈ ప్రకటన ప్రభావం బీహార్‌లోనూ కనిపిస్తోంది. నేను నేటి మహాభారతంలో ఉన్నాను. ఈరోజు వాళ్లను తిట్టుకుంటాను” అని కోపగించుకున్న స్వరంతో అన్నాడు సూర్జేవాలా.

వందే భారత్ ఎక్స్‌ప్రెస్: విద్యార్థులకు ఉచిత వందే భారత్ రైలు ప్రయాణం.. ఎప్పుడు, ఎక్కడ?

ఆర్జేడీ అధికార ప్రతినిధి ఐజాజ్ అహ్మద్ మాట్లాడుతూ, ఇలాంటి ప్రకటనలు మనం ఎప్పుడూ వినలేదని, అయితే రాజకీయాల్లో చెడు సంస్కృతిని ప్రారంభించిన ప్రతి ఒక్కరూ తమ సంప్రదాయాలకు దూరంగా ఉండాలని సూచించారు. మరోవైపు కాంగ్రెస్ అధికార ప్రతినిధి రాజేష్ రాథోడ్ మాట్లాడుతూ.. రణ్‌దీప్ సూర్జేవాలా ఏ సందర్భంలో ఇలా అన్నారో తెలియదని, అయితే లోక్‌సభలో ప్రధాని తన ప్రవర్తనను చూపిన తీరు, స్మృతి ఇరానీ తీరు, అవిశ్వాస తీర్మానంపై మణిపూర్‌లో మహిళలను నగ్నంగా ఊరేగిస్తున్న బీజేపీ మంత్రులందరి సమస్యలు చూడాలి.

స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం: మొబైల్ ఫోన్ కవర్‌పై జాతీయ జెండా ఉంటే జైలుకు వెళ్లడం ఖాయం.. జాతీయ జెండాకు ఎలాంటి నిబంధనలు పాటించాలి?

మరోవైపు, రణదీప్ సుర్జేవాలా పెద్ద నాయకుడు, బలమైన నాయకుడు అని జేడీయూ అధికార ప్రతినిధి అంజుమ్ అరా అన్నారు. ఉన్మాద రాజకీయాలు చేస్తున్నారని, ఈ ప్రకటన కూడా వచ్చి ఉండాల్సిందని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *