భోలా శంకర్ : చిరంజీవి భోళా శంకర్ రిలీజ్ పై కేసు నమోదు.. ఎందుకో తెలుసా..?

చిరంజీవి భోళా శంకర్ విడుదలపై వైజాగ్ డిస్ట్రిబ్యూటర్ కేసు నమోదు చేశారు. ఎందుకొ మీకు తెలుసా?

భోలా శంకర్ : చిరంజీవి భోళా శంకర్ రిలీజ్ పై కేసు నమోదు.. ఎందుకో తెలుసా..?

చిరంజీవి భోళా శంకర్ విడుదలపై కోర్టులో పిటిషన్ దాఖలైంది

భోళా శంకర్: చిరంజీవి నటించిన భోళా శంకర్ సినిమా ఈ శుక్రవారం ఆగస్టు 11న విడుదల కానుంది. దీంతో మెగాస్టార్‌తో సహా చిత్ర బృందం మొత్తం ప్రమోషన్స్‌తో సందడి చేస్తోంది. అంతా సవ్యంగా సాగుతున్న వేళ సినిమా విడుదలకు అడ్డంకి ఏర్పడింది. అది కూడా అఖిల్ నటించిన ‘ఏజెంట్’ రూపంలో వచ్చింది. భారీ అంచనాల మధ్య ఏప్రిల్‌లో విడుదలైన ఏజెంట్ బాక్సాఫీస్ వద్ద డిజాస్టర్‌గా నిలిచింది. దీంతో నిర్మాతలు, డిస్ట్రిబ్యూటర్లు సహా అందరూ నష్టపోయారు.

అల్లు అర్జున్ : అల్లు అర్జున్ కూతురు అర్హ.. ఫస్ట్ డే స్కూల్ ఫోటో చూసారా..?

ఈ ఎపిసోడ్‌లో నిర్మాతలు అనిల్ సుంకర, గరికపాటి కృష్ణ కిషోర్‌లు తనను నమ్మి ఏజెంట్ విషయంలో మోసం చేశారని విశాఖపట్నానికి చెందిన ప్రముఖ ఫిల్మ్ డిస్ట్రిబ్యూటర్ బత్తుల సత్యనారాయణ (సతీష్, వైజాగ్) ఆరోపించారు. ఈ మేరకు ప్రెస్ నోట్ కూడా విడుదల చేశారు. వైజాగ్ సతీష్ కు చెందిన గాయత్రీదేవి ఫిలిమ్స్ కు తెలంగాణ, ఆంధ్రప్రదేశ్, కర్ణాటక రాష్ట్రాల పంపిణీ హక్కులను ఐదేళ్లపాటు ఇవ్వగా సతీష్ నుంచి 30 కోట్ల రూపాయలు తీసుకోకూడదని నిర్మాతలు అగ్రిమెంట్ రాసుకున్నారు. కానీ విడుదల సమయంలో సతీష్‌కి విశాఖపట్నం జిల్లా వరకు మాత్రమే ఇచ్చారు.

గుంటూరు కారం : గుంటూరు కారం అప్‌డేట్.. లుంగీ కట్టిన బాబు.. సంక్రాంతికి విడుదల ఖాయం..

ఈ విషయమై నిర్మాతలను ప్రశ్నించగా.. “సమాజవరగమన” సినిమా డిస్ట్రిబ్యూషన్ హక్కులను విశాఖపట్నం వరకు ఇచ్చారు. కానీ దాని నుండి కూడా నాకు తక్కువ మొత్తంలో డబ్బు మాత్రమే కవర్ చేయబడింది. 45 రోజుల్లో మిగిలిన బాకీ సొమ్ము చెల్లిస్తామని చెప్పి.. ఇప్పుడు స్పందించడం లేదు. అంతేకాదు వైజాగ్ సతీష్ ఫోర్జరీ చేశారని నిర్మాతలు ఆరోపించారు. దీంతో సహనం కోల్పోయిన డిస్ట్రిబ్యూటర్ ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ వారు నిర్మిస్తున్న భోళా శంకర్ విడుదలపై కేసు వేశామని వెల్లడించారు. మరి దీనిపై కోర్టు ఎలాంటి తీర్పు ఇస్తుందో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *