నా పేరు ముందు టైటిల్స్ పెట్టుకోవడం నాకు ఇష్టం ఉండదు.. విజయ్ దేవరకొండవిజయ్ దేవరకొండ, సమంత జంటగా నటించిన ‘ఖుషి’ సినిమా ట్రైలర్ విడుదల కార్యక్రమం ఈరోజు హైదరాబాద్‌లో గ్రాండ్‌గా జరిగింది. ఈ కార్యక్రమంలో చిత్రబృందం పాల్గొన్నారు. లవ్, ఫ్యామిలీ ఎమోషన్స్ తో కలర్ ఫుల్ ట్రైలర్ అందరినీ ఆకట్టుకుంది. ఈ చిత్రానికి శివ నిర్వాణ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై నవీన్ యెర్నేని, వై రవిశంకర్ నిర్మిస్తున్నారు. ‘ఖుషి’ సెప్టెంబర్ 1న పాన్ ఇండియా విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. ట్రైలర్ విడుదల కార్యక్రమంలో

హీరో విజయ్ దేవరకొండ మాట్లాడుతూ.. ‘ఖుషి’ సినిమా ట్రైలర్ లాంచ్ లో పాల్గొనేందుకు వచ్చిన వివిధ రాష్ట్రాల మీడియా మిత్రులకు, అభిమానులకు కృతజ్ఞతలు. మేము మా సినిమా గురించి మీతో మరింత పంచుకోవాలనుకుంటున్నాము. ఇదొక అద్భుతమైన చిత్రం. ఒక అందమైన ప్రేమ చిత్రం. దేశవ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రేక్షకులు మా కథతో కనెక్ట్ అవుతారు. ఈ సినిమా మన సంప్రదాయాలు, కుటుంబ బంధాలు, వివాహ వ్యవస్థకు సంబంధించినది. ఇలాంటి సినిమాలో భాగమైనందుకు సంతోషంగా ఉంది. ఇప్పుడు మన కథలను దేశవ్యాప్తంగా చూపించే అవకాశం లభిస్తోంది. ఇలాంటి టైమ్‌లో హీరోగా నిలవడం అదృష్టంగా, గౌరవంగా భావిస్తున్నాను. ఒకరినొకరు అర్థం చేసుకోవడం, ప్రేమను పంచుకోవడం.. ఈ రెండు లక్షణాలు జీవిత భాగస్వామిలో ఉండాలి. కష్టకాలంలో ఒకరికొకరు అండగా ఉండాలి. అప్పుడే బంధాలు నిలుస్తాయి. నాకు ప్రేమకథలపై ఆసక్తి తగ్గింది. కథ విన్న తర్వాత ఖుషీ అందంగా అనిపించింది. మళ్లీ ప్రేమకథల్లో నటించాలనే ఆసక్తి నెలకొంది. మేమంతా మణిరత్నం సార్‌కి అభిమానులం. ఆయన సినిమాలంటే మాకు చాలా ఇష్టం.

ఒకప్పుడు నాతో పెళ్లి గురించి ఎవరూ మాట్లాడరు. అయితే ఈమధ్య నా స్నేహితుల పెళ్లి చూసి వాళ్ల జీవితాలు చూసి నాకు పెళ్లి మీద ఇష్టం లేకుండా పోయింది. పెళ్లి అనేది జీవితంలో ఒక ముఖ్యమైన అధ్యాయం. నేను కూడా ఆ అధ్యాయంలో ప్రవేశిస్తాను. తమిళంలో నాకు నచ్చిన దర్శకులు చాలా మంది ఉన్నారు. గౌతం వాసుదేవ్ మీనన్, మిల్లర్ డైరెక్టర్ అరుణ్, వెట్రి మారన్, పా రంజిత్. అవకాశం వస్తే తప్పకుండా వాళ్లతో సినిమా చేస్తాను. మలయాళంలో కూడా సినిమాలు చేయాలనుకుంటున్నాను. కానీ మలయాళం మాట్లాడటం నేర్చుకున్నాక అక్కడ సినిమా చేస్తాను. నటుడిని అవుతానని ఎప్పుడూ అనుకోలేదు. నాకు తెలిసి ఉంటే, నేను అన్ని పాన్ ఇండియా భాషలను నేర్చుకుంటాను. ఇప్పుడు బిజీగా ఉండు. చదువుకోవడానికి సమయం లేదు.

‘ఖుషి’ సగం భాగం షూటింగ్ జరుగుతున్న సమయంలో సమంత ఆరోగ్యం బాగోలేదు. ఆమె కోసం ఆరు నెలలు కాదు ఒక సంవత్సరం ఎదురుచూడాలి అనుకున్నాం. సమంత కోలుకుంటే చచ్చిపోవాలనుకుంటున్నాం. ఆయన నయం కావడానికి పదేళ్లు పట్టినా… ఈ కథను మార్చి పదేళ్ల తర్వాత సినిమా చేద్దామనుకున్నాం. ఈ సినిమాకు సమంత చేసిన సహకారం మనకు తెలిసిందే. అయితే ఎన్ని కష్టాలు వచ్చినా…వచ్చి సినిమాను పూర్తి చేసింది. పాన్ ఇండియా కోసం యాక్షన్ సినిమాలను ఎంచుకుంటారు. కానీ ఈ సినిమా మనకు వివిధ రాష్ట్రాల్లో బాక్సాఫీస్ నంబర్లను చూపించలేదు. ప్రేమ అనేది అందరి జీవితంలో ఒకేలా ఉంటుంది. ఆ పాతుకుపోయిన ప్రేమకథను పాన్ ఇండియా వారీగా చూపించాలనుకున్నాం. వెబ్ సిరీస్‌లు చేయాలనే ఉద్దేశ్యం నాకు లేదు. పేర్లకు ముందు టైటిల్స్ నాకు నచ్చవు. అందుకే ఈ సినిమా టైటిల్స్‌లో విజయ్ దేవరకొండ అని పెట్టాం.Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *