ఎంపీ అరవింద్: కేసీఆర్ దమ్ముంటే నిజామాబాద్ లో పోటీ చేస్తా: ఎంపీ అరవింద్ సవాల్

కేటీఆర్ ఇంటికి వచ్చినప్పుడు 2022-23 బడ్జెట్‌పై చర్చకు సిద్ధమా అని సవాల్ విసిరారు. గృహలక్ష్మికి డబ్బులు కేటాయించలేదని నిరూపిస్తానని, విడుదల చేసినట్లు నిరూపిస్తే రాజకీయ సన్యాసం తీసుకుంటానన్నారు. కేసీఆర్, కేటీఆర్‌లను ప్రజలు నమ్మడం లేదన్నారు.

ఎంపీ అరవింద్: కేసీఆర్ దమ్ముంటే నిజామాబాద్ లో పోటీ చేస్తా: ఎంపీ అరవింద్ సవాల్

ఎంపీ అరవింద్

నిజామాబాద్ ఎంపీ అరవింద్ : సీఎం కేసీఆర్, మంత్రి కేటీఆర్ పై నిజామాబాద్ ఎంపీ అరవింద్ మండిపడ్డారు. కేసీఆర్ కు దమ్ముంటే నిజామాబాద్ లో పోటీ చేయాలని అరవింద్ సవాల్ విసిరారు. వచ్చే లోక్ సభ ఎన్నికల్లో కేసీఆర్ ను నిజామాబాద్ నుంచి పోటీ చేసే దమ్ము కేటీఆర్ కు ఉంటే ఎవరికి ఎన్ని ఓట్లు వస్తాయో చూపిస్తామన్నారు. కేటీఆర్ కు ఉన్న అర్హత కేసీఆర్ కుమారుడికే ఉందన్నారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో ఓడిపోతే కనీసం కుటుంబంలో గౌరవం కూడా దక్కదు. నిజామాబాద్‌లో కేటీఆర్ మోసపూరిత వాగ్దానాలు చేశారని విమర్శించారు.

మిషన్ కాకతీయ మొత్తం బడ్జెట్‌ను కవితకే అప్పగించినట్లు సమాచారం. అసెంబ్లీకి రాలేదని కేటీఆర్ ప్రశ్నిస్తే.. కవిత ఎందుకు రాలేదని ప్రశ్నించారు. కేటీఆర్ ముఖం చూడకూడదనే కవిత కార్యక్రమానికి రాలేదన్నారు. కవిత మొహం చూడలేక ఇందు జనాలు వెనుదిరిగారు. పార్లమెంట్‌లో విప్ ఉండటం వల్లనే కేటీఆర్ నిన్న సమావేశానికి వెళ్లలేదన్నారు. మీరు ఓపెనింగ్స్ చేయడం నేను చూడాలా? కేటీఆర్ ను ఉద్దేశించి ఆయన ప్రసంగించారు.

బుద్వేల్: బుద్వేల్ భూముల వేలంపై స్టే ఇచ్చేందుకు హైకోర్టు నిరాకరించింది

కేసీఆర్, కేటీఆర్‌లకు సంస్కారం నేర్పిన వారిలో తానూ ఒకడినని పేర్కొన్నారు. గృహలక్ష్మికి రూ.5 నుంచి 6 లక్షలు ఇవ్వాలని, ఇల్లు కట్టిస్తానని చెప్పినట్లు పేర్కొన్నారు. 70 ఏళ్ల కేసీఆర్ తన మేనిఫెస్టోలో రూ.5 లక్షల నుంచి రూ.3 లక్షలకు తగ్గిస్తానని చెప్పారని వెల్లడించారు. గృహలక్ష్మి పథకం కింద రూ.12 వేల కోట్లు కేటాయిస్తామని చెప్పి ఒక్క రూపాయి కూడా ఖర్చు చేయలేదని విమర్శించారు. దగుల్ బాజీ పుట్టడాన్ని కేటీఆర్ తీవ్రంగా విమర్శించారు.

కేటీఆర్ ఇంటికి వచ్చినప్పుడు 2022-23 బడ్జెట్‌పై చర్చకు సిద్ధమా అని సవాల్ విసిరారు. గృహలక్ష్మికి డబ్బులు కేటాయించలేదని నిరూపిస్తానని, విడుదల చేసినట్లు నిరూపిస్తే రాజకీయ సన్యాసం తీసుకుంటానన్నారు. కేసీఆర్, కేటీఆర్‌లను ప్రజలు నమ్మడం లేదన్నారు. 2014 నుంచి ఇచ్చిన హామీలను నెరవేర్చలేదని విమర్శించారు. మద్యం టెండర్‌కు 15 రోజుల సమయం ఇచ్చారని, కానీ గృహలక్ష్మి పథకానికి దరఖాస్తు చేసుకోవడానికి 3 రోజులు సమయం ఇవ్వడంపై నిరసన వ్యక్తం చేశారు.

వైఎస్ షర్మిల: షర్మిల, కాంగ్రెస్ మధ్య రాయబారి ఎవరు.. విలీనానికి సర్వం సిద్ధమేనా?

నిజామాబాద్‌లో 50వేలు, తెలంగాణ వ్యాప్తంగా లక్షల్లో రేషన్‌కార్డు దరఖాస్తులు పెండింగ్‌లో ఉన్నాయని తెలిపారు. కేటీఆర్ ను చూసి సంస్కారం నేర్చుకోవాలని అన్నారు. ఈ చెరువు చాలా బలహీనంగా ఉందని, ఏదో ఒకరోజు కొట్టుకుపోతుందని రఘునాథ చెబుతున్నాడు. 25 వేల చదరపు అడుగుల ఐటీ హబ్‌ నిర్మాణానికి 5 ఏళ్లు పట్టిందన్నారు. 280 మందికి ఉద్యోగాలు ఇస్తే అందులో 80 మందికి కాల్ సెంటర్ ఉద్యోగాలు ఇచ్చారన్నారు.

ఏడాదిలో నాలుగు నెలల పాటు ప్రధాని నిర్వహించే పార్లమెంట్ సమావేశాలు, కేసీఆర్ లాగా నాలుగు రోజుల పాటు జరిగే అసెంబ్లీ సమావేశాలు కాదని స్పష్టం చేశారు. గుడ్డి దెబ్బలాగా కేటీఆర్ ను గెలిపించింది తాను కాదని అదిమరి అన్నారు. ప్రజల తీర్పును గౌరవించాలి. హిందూ ముస్లింలకు వ్యతిరేకంగా ఎప్పుడు మాట్లాడారని ప్రశ్నించారు. బీఆర్ ఎస్ ప్రభుత్వం ఆయుష్మాన్ భారత్ పథకాన్ని అమలు చేయకుండా ముస్లిం ప్రజలను మోసం చేసిందన్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర: బయటకు వచ్చి శుభాకాంక్షలు చెప్పొద్దు.. పవన్ పర్యటనపై పోలీసులు ఆంక్షలు.. జనసేన నేతలు ఏమంటున్నారు..

కేటీఆర్ కుల అహంకారంతో మాట్లాడుతున్నారని మండిపడ్డారు. ఆరుగురు రిటైర్డ్ అధికారులకు ల్యాండ్ సెటిల్ మెంట్ల కోసం బ్యాక్ పోస్టింగ్ ఇచ్చారని ఆరోపించారు. నాస్తికుడైన కేటీఆర్.. హిందువులు పతనం కావాలన్నారు. కేసీఆర్ ఎమ్మెల్సీ పొలిటికల్ సైన్స్ చేశారని… ఆ సర్టిఫికెట్ చూపించాలని కేటీఆర్ డిమాండ్ చేశారు. కేటీఆర్ కళ్లు మూసుకుని మాట్లాడాలన్నారు.

మిషన్ కాకతీయ పథకం అమలు కోసం గుజరాత్‌లో అధ్యయనం చేశామని, ప్రపంచంలో ఎక్కడా ఇలాంటి పథకం లేదని లోక్‌సభలో అబద్ధాలు చెప్పారని నామా అన్నారు. నామా నాగేశ్వర్‌రావు దుకాణదారులను కలిసి, దుకాణదారులతో మాట్లాడటం సరికాదన్నారు. బీజేపీని బ్రిటీష్ పార్టీ అని రేవంత్ మాట్లాడడం దారుణమని, అసలు బ్రిటీష్ వారు ఏర్పాటు చేసిన పార్టీ కాంగ్రెస్ పార్టీ అని అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *