నటి పూర్ణ : నటి పూర్ణ కొడుకుని చూసారా.. బలే క్యూట్.. వైరల్ ఫోటోలు!

ఏప్రిల్ నెలలో మగబిడ్డకు జన్మనిచ్చిన నటి పూర్ణ ఎట్టకేలకు తన కొడుకు పేస్‌ని వెల్లడించింది.

నటి పూర్ణ : నటి పూర్ణ కొడుకుని చూసారా.. బలే క్యూట్.. వైరల్ ఫోటోలు!

నటి పూర్ణ తన కొత్త కొడుకు ముఖాన్ని అభిమానులకు వెల్లడించింది

నటి పూర్ణ: టాలీవుడ్ నటి ఇటీవల దుబాయ్‌లో మగబిడ్డకు జన్మనిచ్చింది. ఎలాంటి హడావుడి లేకుండా గతేడాది అక్టోబర్‌లో పెళ్లి చేసుకున్న పూర్ణ.. కొన్ని రోజుల తర్వాత సోషల్ మీడియా ద్వారా తన అభిమానులకు ఈ విషయాన్ని తెలియజేసింది. కేరళకు చెందిన షానిద్ ఆసిఫ్ అలీ దుబాయ్‌లో ప్రముఖ వ్యాపారవేత్తగా మారాడు. పూర్ణ ఈ వ్యక్తిని పెళ్లాడింది. పెళ్లయిన రెండు నెలల తర్వాత పూర్ణ తాను తల్లి కాబోతున్నట్లు ప్రకటించింది. అప్పటి నుంచి సినిమాలకు విరామం ఇచ్చి దుబాయ్‌లో ఉంటోంది.

సాయి ధరమ్ తేజ్ : మిమ్మల్ని అభిమానులలా కాకుండా సోదరులలాగా చూడాలనుకుంటే.. ఆ ఒక్క పని చేయండి..

తన సీమంతం వేడుకను కూడా అక్కడే జరుపుకుంది. ఏప్రిల్ 4న మగబిడ్డకు జన్మనిచ్చింది..అప్పట్లో హాస్పిటల్ నుంచి వచ్చిన ఫొటోలను షేర్ చేస్తూ అందరితో శుభవార్త పంచుకున్న పూర్ణ.. ఇప్పటి వరకు కొడుకు గమనాన్ని బయటపెట్టలేదు. దీంతో అందరు హీరోయిన్ల వారసుల విషయంలో కూడా పూర్ణ గోప్యంగా ఉంచుతుందని అంతా అనుకున్నారు. అయితే పూర్ణ మాత్రం ఆ ప్రైవసీకి ఫుల్ స్టాప్ పెట్టి తన ఆరాధ్య కొడుకుని అందరికీ చూపించింది. పూర్ణ ఇటీవల తన భర్త, బిడ్డతో కలిసి ఓ వివాహ కార్యక్రమానికి హాజరయ్యారు.

Naga Chaitanya : మత్స్యకారులతో కలిసి సముద్రంలో చేపల వేటకు వెళ్లిన నాగ చైతన్య.. ఎందుకో తెలుసా..?

ఆ సందర్భంలో, పూర్ణ తన కొడుకుతో ఫోటోగ్రాఫర్‌ల కోసం ఫోటోలు దిగింది. ఫోటోలు చూసిన నెటిజన్లు బుడ్డోడు నిజంగా క్యూట్ గా ఉన్నాడని కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ఈ ఫోటోలు ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్నాయి. కాగా పూర్ణ చివరిసారిగా నాని ‘దసరా’ చిత్రంలో కనిపించింది. త్వరలోనే ఆమె మళ్లీ సినిమాల్లోకి వస్తుందని అభిమానులు ఆశిస్తున్నారు. కాగా పూర్ణ మలయాళీ అమ్మాయి. కానీ ఈ భామ తెలుగు సినిమాలతో స్టార్ డమ్ సంపాదించుకుంది. సినిమాలే కాదు తెలుగు షోలలో కూడా పాల్గొని ఇక్కడి ప్రేక్షకులకు బాగా దగ్గరైంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *