బీజేపీ ఎంపీ బ్రిజ్ భూషణ్ సింగ్: మహిళా రెజ్లర్లను కౌగిలించుకోవడంపై బ్రిజ్ భూషణ్ ఏం చెప్పాడంటే…

మహిళా రెజ్లర్లను కౌగిలించుకోవడంపై బ్రిజ్ భూషణ్ సింగ్ కోర్టులో చేసిన వ్యాఖ్యలు సంచలనం సృష్టించాయి. అవుట్‌గోయింగ్ రెజ్లింగ్ ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా (డబ్ల్యూఎఫ్‌ఐ) చీఫ్ బ్రిజ్ భూషణ్ శరణ్ సింగ్ లైంగిక వేధింపుల ఆరోపణలపై కోర్టులో తనను తాను సమర్థించుకున్నారు…

బీజేపీ ఎంపీ బ్రిజ్ భూషణ్ సింగ్: మహిళా రెజ్లర్లను కౌగిలించుకోవడంపై బ్రిజ్ భూషణ్ ఏం చెప్పాడంటే...

బీజేపీ ఎంపీ బ్రిజ్ భూషణ్ సింగ్

బీజేపీ ఎంపీ బ్రిజ్ భూషణ్ సింగ్: మహిళా రెజ్లర్లను కౌగిలించుకోవడంపై బ్రిజ్ భూషణ్ సింగ్ కోర్టులో చేసిన వ్యాఖ్యలు సంచలనం సృష్టించాయి. భారత రెజ్లింగ్ ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా (డబ్ల్యూఎఫ్‌ఐ) చీఫ్ బ్రిజ్ భూషణ్ శరణ్ సింగ్ కోర్టులో లైంగిక వేధింపుల ఆరోపణలపై తనను తాను సమర్థించుకున్నారు. (కోర్టుకు రెజ్లింగ్ బాడీ చీఫ్) “హగ్గింగ్… నేరపూరిత శక్తి లేదా లైంగిక ఉద్దేశం లేకుండా స్త్రీని తాకడం నేరం కాదు” అని బ్రిజ్ భూషణ్ కోర్టుకు తెలిపారు. ఢిల్లీలోని రూస్ అవెన్యూ కోర్టులో బ్రిజ్ భూషణ్ సింగ్ ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు.

హేమమాలిని వైరల్ కామెంట్ : రాహుల్ గాంధీ ఫ్లయింగ్ కిస్ చూడలేదు… ఎంపీ హేమమాలిని సంచలన వ్యాఖ్యలు

ఢిల్లీలోని రూస్ అవెన్యూ కోర్టులో బ్రిజ్ భూషణ్ సింగ్ తరఫున హాజరైన న్యాయవాది రాజీవ్ మోహన్ కూడా బీజేపీ ఎంపీపై మహిళా రెజ్లర్ల ఆరోపణలకు కాలపరిమితి లేదని వాదించారు. కుస్తీ పోటీలకు పురుషులే ఎక్కువగా శిక్షణ ఇస్తున్నారని న్యాయవాది తెలిపారు. మహిళా రెజ్లర్ల విజయం కోసం మగ కోచ్ కౌగిలించుకోవడం సర్వసాధారణమని లాయర్ అన్నారు.

మహిళ మోసం: కూతురు వితంతువుగా నటిస్తూ పదేళ్లపాటు తండ్రికిచ్చే పెన్షన్

మంగోలియా, జకార్తాలో జరిగిన ఘటనలపై విచారణ భారత్‌లో జరగకూడదని అదనపు చీఫ్ మెట్రోపాలిటన్ మేజిస్ట్రేట్ హర్జీత్ సింగ్ జస్పాల్ ఎదుట న్యాయవాది వాదించారు. సిఆర్‌పిసిని ఉటంకిస్తూ, సంఘటన ఎక్కడ జరిగిందో విచారణ జరపాలని అన్నారు. బ్రిజ్ భూషణ్ తరపు న్యాయవాది ఫిర్యాదుల సమయంపై కూడా ప్రశ్నలు లేవనెత్తారు. 2017, 2018లో జరిగిన సంఘటనల ఆధారంగా 2023లో ఫిర్యాదు చేసినట్లు న్యాయవాది కోర్టులో పేర్కొన్నారు.

బాలికపై దాడి: బీహార్‌లో దారుణం.. బాలికను కిడ్నాప్ చేసి 28 రోజుల పాటు సామూహిక అత్యాచారం

కర్ణాటకలోని బళ్లారి లేదా యూపీలోని లక్నోలో నమోదైన ఫిర్యాదుల ఆధారంగా ఢిల్లీలో విచారణ జరపడం సాధ్యం కాదని బ్రిజ్ భూషణ్ తరపు న్యాయవాది తెలిపారు. కోర్టు గురువారం విచారణను కొనసాగించనుంది. లైంగిక వేధింపుల కేసులో బ్రిజ్ భూషణ్‌కు ఢిల్లీలోని రూస్ అవెన్యూ కోర్టు జూలై 20న బెయిల్ మంజూరు చేసింది. ఈ మేరకు జస్టిస్ హర్జీత్ సింగ్ జస్పాల్ ఉత్తర్వులు జారీ చేశారు. అనుమతి లేకుండా దేశం విడిచి వెళ్లవద్దని బ్రిజ్ భూషణ్‌ను కోర్టు ఆదేశించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *