జైలర్ రివ్యూ | జైలర్ సమీక్షజైలర్ సమీక్ష

ప్రధాన తారాగణం: రజనీకాంత్, మోహన్ లాల్, జాకీ ష్రాఫ్, శివ రాజ్ కుమార్, సునీల్, రమ్యకృష్ణ, వినాయకన్, మర్నా మీనన్, తమన్నా భాటియా, వసంత్ రవి, నాగ బాబు, యోగి బాబు
దర్శకుడు: నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్
సంగీతం: అనిరుధ్
నిర్మాత: కళానిధి మారన్
తెలుగుమిర్చి రేటింగ్ : 3/5

తమిళ సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ హీరోగా నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ‘జైలర్’. ఈ సినిమాలో తమన్నా కథానాయికగా నటించగా.. మోహన్ లాల్, శివరాజ్ కుమార్, జాకీ ష్రాఫ్, సునీల్, రమ్యకృష్ణ, వినాయకన్, మర్నా మీనన్ తదితరులు ముఖ్య పాత్రల్లో నటించారు. సన్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై కళానిధి మారన్ నిర్మించిన ఈ సినిమా ఈరోజు (ఆగస్టు 10) ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. మరి ఈ సినిమా ప్రేక్షకులను మెప్పించిందో లేదో తెలియాలంటే రివ్యూలోకి వెళ్లాల్సిందే..

ముత్తువేల్ పాండియన్ (రజినీకాంత్) నీతి మరియు నిజాయితీతో పనిచేసి రిటైర్ అయ్యాడు మరియు బార్య (రమ్యకృష్ణ) మరియు అతని కొడుకు అర్జున్‌తో నివసిస్తున్నాడు. అయితే కొడుకు అర్జున్ కూడా తండ్రి కింద పోలీస్ డిపార్ట్‌మెంట్‌లో నిజాయితీగా డ్యూటీ చేస్తున్నాడు. కొన్ని కారణాల వల్ల అర్జున్ విలన్ గ్యాంగ్ చేతిలో చంపబడ్డాడు. తన కొడుకు మరణానికి ప్రతీకారంగా, ముత్తు దానికి కారణమైన వారిని చంపడం ప్రారంభిస్తాడు. ఈ క్రమంలో కొన్ని నాటకీయ పరిణామాల నేపథ్యంలో ముత్తు కుటుంబం ప్రమాదంలో పడింది. తన కుటుంబాన్ని కాపాడుకోవడానికి ముత్తువేల్ పాండియన్ ఏం చేసాడో.. శివన్న, మోహన్‌లాల్, జాకీ ష్రాఫ్ పాత్రలు ఏంటో తెలియాలంటే సినిమా చూడాల్సిందే.

ఈ సినిమా రజనీ వన్ మ్యాన్ షో అని చెప్పాలి. స్టోరీ లైన్ కాస్త విక్రమ్ సినిమాని పోలి ఉంటుంది కానీ, దర్శకుడు తీసిన విధానం అద్భుతం. మోహన్‌లాల్, శివరాజ్‌కుమార్, జాకీ ష్రాఫ్ అతిధి పాత్రల్లో నటించారు. రజనీకాంత్, యోగి బాబు మధ్య సాగే కామెడీ ట్రాక్ హైలైట్‌గా నిలుస్తుందని అంటున్నారు. ఇకపై హీరోయిన్ పాత్రకు ప్రాధాన్యత ఉండదు. మిగతా వారు తమ పాత్రల్లో మెప్పించారని అంటున్నారు.

చివరి పాయింట్ : రజనీకాంత్ వన్ మ్యాన్ షో

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *