జగన్ ను ఎగతాళి చేస్తా: పవన్

జగన్ మోహన్ రెడ్డి సీఎం కాదని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. అతనో అవినీతి వ్యాపారి. నేటి నుంచి విశాఖలో వారాహియాత్ర ప్రారంభమైంది. జగదాంబ సెంటర్‌లో జరిగిన ఆయన బహిరంగ సభకు పెద్ద ఎత్తున ప్రజలు హాజరయ్యారు. ఈ సందర్భంగా రెడ్డిపై జగన్ విరుచుకుపడ్డారు. జగన్ కు మరోసారి అవకాశం ఇస్తే రాష్ట్రాన్ని ఎవరూ కాపాడలేరన్నారు. ఎంతో ప్రశాంతంగా ఉన్న విశాఖ నగరం నేడు గూండాలు, కబ్జాదారులు, రియల్ ఎస్టేట్ దొంగల చేతుల్లో ఉందన్నారు. రాష్ట్రాన్ని దోచుకుంటున్న జగన్ మద్దతుదారులందరి జాబితా కేంద్ర ప్రభుత్వం వద్ద ఉంది. దొంగల బందిపోటు విడుదల రోజు దగ్గర పడింది. జగన్.. నిన్ను కేంద్రం ఆడుకోకుంటే చూడండి అని హెచ్చరించారు.

మద్యం అమ్మకం ద్వారానే సీఎం జగన్ 30 వేల కోట్లు సంపాదించారని పవన్ కల్యాణ్ ఆరోపించారు. జగన్ సొంతంగా మద్యం తయారీ కంపెనీలు పెట్టి కోట్లకు కోట్లు కొల్లగొట్టారని, వాటి ద్వారా ప్రజల ఓట్లను కొనుగోలు చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని ఆరోపించారు. సారా కొట్టు నుంచి సిమెంట్ పరిశ్రమ వరకు అన్నీ జగన్ అధీనంలోనే ఉన్నాయి. రుషికొండ జగన్ దేనని, మేఘా జగన్ దేనని అన్నారు. ఎవరి దగ్గర డబ్బు ఉండకూడదని, పచ్చగా ఉండకూడదని, తెల్ల బట్టలు వేసుకోవద్దని జగన్ అన్నారు.

మంచిగా పరిపాలించే అధికారం ఇస్తే జగన్ ప్రజలను పీడిస్తున్నారని అన్నారు. అన్ని వర్గాలకు సమాన ప్రాతినిథ్యం, ​​ఒక కులానికి మాత్రమే పదవులు దక్కే పాలక కుల వ్యవస్థకు తాను వ్యతిరేకమని పవన్ అన్నారు. పాలించడానికి తాము ఉన్నామని, ఇతర కులాలు పాలించాలని జగన్ రెడ్డి భావిస్తున్నారని పవన్ విమర్శించారు. దానికి ఆయన, జనసేన వ్యతిరేకం. ముఖ్యమైన పదవులన్నీ ఒకే కులానికి ఇస్తున్నారని, రాజ్యాంగాన్ని పాటించాల్సిన వారే కులాన్ని పాటిస్తున్నారని అన్నారు.

జనసేన ర్యాలీపై పోలీసులు ఆంక్షలు విధించినా వారాహి యాత్ర సజావుగా సాగేందుకు జనసేన నేతలు తీవ్రంగా శ్రమించారు. జగదాంబ సెంటర్ లో పవన్ కళ్యాణ్ సభ పెడితే ఎలా ఉంటుందో జనసేన చేసి చూపించారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ జగన్ ను ఎగతాళి చేస్తా: పవన్ మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *