బిగ్ బాస్ 7 : కొత్త ప్రోమో అదుర్స్.. రాధా రమేష్.. అంతా ఉల్టా ఫుల్టా..

తెలుగు రియాల్టీ షో బిగ్‌బాస్‌కి ఉన్న క్రేజ్ గురించి చెప్పాల్సిన పని లేదు. రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనూ ఈ షోను చూసేందుకు అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

బిగ్ బాస్ 7 : కొత్త ప్రోమో అదుర్స్.. రాధా రమేష్.. అంతా ఉల్టా ఫుల్టా..

బిగ్ బాస్ తెలుగు 7 ప్రోమో

బిగ్ బాస్ 7 ప్రోమో : తెలుగు రియాల్టీ షో బిగ్ బాస్ కి ఉన్న క్రేజ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పని లేదు. రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనూ ఈ షోను చూసేందుకు అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఆరు సీజన్లను విజయవంతంగా పూర్తి చేసుకున్న 7వ సీజన్ త్వరలో ప్రారంభం కానుంది. దీని గురించి తెలియజేయడంతో పాటు, రెండు ప్రోమోలు విడుదలయ్యాయి మరియు ప్రేక్షకులు షోపై మరింత ఆసక్తిని కలిగి ఉన్నారు. తాజాగా బిగ్ బాస్ టీమ్ మరో ప్రోమోను విడుదల చేసింది.

మహేష్ బాబు: భోళా శంకర్ సినిమా విడుదలకు కోర్టు లైన్ క్లియర్ చేయగానే మహేష్ బాబు ట్వీట్

రాధ, రమేష్ ప్రేమ జంట. ఇందులో తన ప్రియుడు రమేష్ కొండపై నుండి పడిపోతుండగా, రాధ అతనికి ముద్దు ఇచ్చి పట్టుకోమని కోరింది. అతను పట్టుకుంటాడు. అయితే.. ఇది కింగ్ నాగార్జునకు నచ్చలేదు. ఇలాంటి క్లైమాక్స్‌లు చాలానే చూశాం. ఇది ముగింపు కాదు, ప్రారంభం అని ఆయన ధ్వజమెత్తారు. అంతే రాధ తుమ్ముతూ చున్నీని పడేస్తుంది. రమేష్ కొండపై నుండి పడిపోతూనే ఉన్నాడు. త్వరలో నాగ్.. ఎవరి ఊహకు అందని సీజన్. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 అంతా ఉల్టా పుల్టా అని చెప్పారు.

జైలర్: ‘జైలర్’పై నెగిటివ్ రివ్యూ.. ఇద్దరినీ చితకబాదిన రజనీకాంత్ అభిమానులు..

ఈసారి సీజన్‌ని కొత్తగా ప్లాన్ చేసినట్లు తెలుస్తోంది. సెప్టెంబర్ 3న ఈ సీజన్ ప్రారంభం కానుందని.. త్వరలోనే అధికారిక ప్రకటన వెలువడనుందని తెలుస్తోంది. సీజన్‌లో సెలబ్రిటీలు ఎవరు వస్తారో, ఇక్కడికి ఎవరు వచ్చి సెలబ్రిటీలు అవుతారో అని ప్రేక్షకులు ఎదురుచూస్తున్నారు. అమర్‌దీప్ – తేజస్విని జంట, సీరియల్ ఆర్టిస్ట్ శోభితా శెట్టి, జబర్దస్త్ పవిత్ర, ధీ పాండు, జబర్దస్త్ అప్పారావు, అత్తా సందీప్, యూట్యూబర్ శ్వేతా నాయుడు, యూట్యూబర్ నిఖిల్, యూట్యూబర్ బ్యాంకాక్ పిల్ల, హీరోయిన్ ఎస్తేర్ నోరన్హా, యాంకర్ శశి, ప్రభాకర్ మోనిత తదితరులు పాల్గొన్నారు. చూపించు. డి చేయబోతున్నాడనే టాక్ వినిపిస్తోంది .

రేణు దేశాయ్ : పవన్ అరుదైన వ్యక్తి.. నేను ఆయనకు మాత్రమే మద్దతిస్తున్నాను.. 11 ఏళ్ల నుంచి విడిగా ఉంటున్నాం.. పిల్లలను రాజకీయాల్లోకి లాగొద్దు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *