పవన్ కు రేణుదేశాయ్ రాజకీయ మద్దతు!

గత ఎన్నికలకు ముందు సాక్షి టీవీతో కార్యక్రమాలు చేసి ఆయనపై విపరీతమైన ఆరోపణలు చేసిన పవన్ మాజీ భార్య రేణు దేశాయ్.. ఈసారి మద్దతు ప్రకటించారు. మునుపెన్నడూ లేని విధంగా ఇన్‌స్టాలో వీడియో పోస్ట్ చేస్తూ తన రాజకీయ మద్దతు కచ్చితంగా పవన్ కళ్యాణ్‌కే ఉంటుందని స్పష్టం చేశారు. పవన్ కళ్యాణ్ పేదల కోసమే ఆలోచిస్తారని, ఆయన డబ్బుకు మించిన మనిషి కాదని అన్నారు.

‘‘ఇటీవల పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన ఓ సినిమాపై విమర్శలు వెల్లువెత్తాయి.. ఇన్ని రోజులు విదేశాల్లో ఉన్నాను.. అందుకే ఇప్పుడు స్పందిస్తున్నా.. నా మాజీ భర్తపై తప్పుడు ప్రచారం చేస్తున్నారని.. సినిమాలు, షార్ట్ ఫిల్మ్ లు చేస్తానని అంటున్నారు. be made about his personal life.ఒక తల్లిగా నేను అందరికి అదే కోరుకుంటున్నాను.దయచేసి పిల్లలను మీ వృత్తిలోకి లాగకండి.వారికి రాజకీయాలతో సంబంధం లేదు.ఒక తల్లిగా నేను అభిమానులను,ప్రత్యర్థులను మరియు రాజకీయ నాయకులను వేడుకుంటున్నాను.దయచేసి చేయవద్దు కుటుంబంలోని పిల్లలను, మహిళలను రాజకీయాల్లోకి లాగొద్దు’ అని వారు విజ్ఞప్తి చేశారు.

రాజకీయాల పరంగా నా మాజీ భర్తకు మొదటి నుంచి మద్దతుగా నిలుస్తున్నానని రేణు దేశాయ్ స్పష్టం చేసింది. పవన్ కళ్యాణ్ ప్రజల కోసం ఉన్నాడని వ్యక్తిగతంగా నమ్ముతున్నాడు. అతను డబ్బు మనిషి కాదు. డబ్బు అంటే వడ్డీ లేదు. సమాజానికి మంచి చేయాలనే తపన ఉన్న వ్యక్తి అని స్పష్టం చేశారు. తన వ్యక్తిగత సమస్యలను పక్కనబెట్టి రాజకీయంగా తనకు అండగా ఉంటానని రేణు ప్రకటించారు. మాజీ భార్యగా మాట్లాడలేదు. నేను సమాజంలో ఒక వ్యక్తిగా మాట్లాడుతున్నాను. దయచేసి మూడు పెళ్లిళ్లపై చర్చ ఆపాలని ప్రతిపక్ష నేతలను కోరారు.

అయితే రేణు దేశాయ్ గత ఎన్నికల ముందు సాక్షి టీవీకి ఇంటర్వ్యూ ఇవ్వకపోయి ఉంటే.. ఇలాంటి సమాధానం ఇస్తే చాలా మంది నోరెళ్లబెట్టారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ పవన్ కు రేణుదేశాయ్ రాజకీయ మద్దతు! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *