రేణు దేశాయ్: రేణు దేశాయ్ విజ్ఞప్తిపై అంబటి స్పందన.

‘బ్రో’ సినిమాపై అంబటి రాంబాబు.. ఆ సినిమా కలెక్షన్ల గురించి ఎలా స్పందించాడో తెలియదు. అయినా ఈ వివాదం కొనసాగుతోంది. పవన్ కళ్యాణ్ సినిమాని అక్కడ వదిలేశానని చెప్పినా అంబటి మాత్రం వదలడం లేదు. అలాగే పవన్ కళ్యాణ్ జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా నాలుగైదు సినిమాలు చేస్తానని ప్రకటించాడు. అయితే ఈ విషయాన్ని ఆలస్యంగా తెలుసుకున్న రేణు దేశాయ్ తాజాగా ఓ వీడియోను షేర్ చేస్తూ తన పెళ్లిని, పిల్లలను రాజకీయాల్లోకి లాగవద్దని విజ్ఞప్తి చేసింది. తాజాగా ఆమె చేసిన విజ్ఞప్తిపై అంబటి ట్విట్టర్‌లో స్పందించారు.

‘అమ్మా రేణూ! మీ మాజీతో చెప్పండి.. మా పాత్రలతో సంతోషించకండి!’.. దీనిపై అంబటి రాంబాబు ట్విట్టర్‌లో స్పందించారు. ‘బ్రో’ సినిమాలో పృథ్వీని శ్యాంబాబుగా చూపించిన తీరుకు హర్ట్ అయిన అంబటి సినిమా విడుదలైనప్పటి నుంచి మీడియా ముందు రగిలిపోతున్నాడు. ఇప్పుడు రేణు దేశాయ్ స్పందిస్తూ.. ఈ విషయాన్ని అంబటి తెలిపారు. అయినా అభిమానులు ఏమాత్రం తగ్గడం లేదు. ‘ప్రజా సమస్యలపై త్వరితగతిన స్పందించడం లేదు, కానీ ఇలాంటివి.. తగ్గించవచ్చు!’ ఈ ట్వీట్‌కు నెటిజన్లు రిప్లై ఇస్తున్నారు. (అంబటి రాంబాబు ట్వీట్‌పై స్పందన)

అసలు ఆ వీడియోలో రేణు దేశాయ్ ఏం చెప్పిందంటే. ఆ సీన్ ఏంటో తెలీదు కానీ ఇప్పుడు కొన్ని మాటలు నా దృష్టికి వచ్చాయి. కొంత మంది నా మాజీ భర్త జీవితంపై సినిమాలు, వెబ్ సిరీస్ లు తీయాలనుకుంటున్నారు. రాజకీయాల్లో భాగంగా ఎవరినైనా విమర్శించండి కానీ తన మాజీ భార్యలను, పిల్లలను అందులోకి లాగవద్దు. ఒక తల్లిగా మీ అందరినీ వేడుకుంటున్నాను. నా పిల్లల తండ్రి నటుడు మరియు రాజకీయ నాయకుడు కాబట్టి వారు కూడా సినిమా నేపథ్యం నుండి వచ్చినవారే. వాళ్ళు ఇంకా చిన్న పిల్లలే, నా పిల్లలే కాదు, అతని మరో భార్య పిల్లలు కూడా చిన్న పిల్లలే. వారు ఎందుకు ఇందులోకి లాగబడ్డారు, వారి సంబంధం ఏమిటి. మీరు సినిమా లేదా వెబ్ సిరీస్ తీయబోతున్నారు, అది కూడా భార్యాపిల్లల గురించి ఉంటుంది, దయచేసి వారిని అందులోకి లాగవద్దు. నా పిల్లలే కాదు, ఏ స్త్రీలు కూడా పిల్లలను చేర్చుకోవద్దు. రాజకీయంగా మిమ్మల్ని మీరు జాగ్రత్తగా చూసుకోండి’’ అని రేణు దేశాయ్ ఓ వీడియోలో పేర్కొన్నారు. (రేణు దేశాయ్ వ్యాఖ్యలు)

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-11T14:05:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *