బీహార్ ఎమ్మెల్యే నీతూ సింగ్: 50 ఏళ్ల ముస్లిం మహిళకు ఫ్లయింగ్ కిస్ ఇచ్చే కర్మ రాహుల్‌కు లేదు.. బీహార్ ఎమ్మెల్యే నీతూ సింగ్

బీహార్ ఎమ్మెల్యే నీతూ సింగ్

బీహార్ ఎమ్మెల్యే నీతూ సింగ్: లోక్ సభలో కేంద్ర మంత్రి స్మృతి ఇరానీకి కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీ ఫ్లయింగ్ కిస్ ఇచ్చి పెద్ద సీన్ క్రియేట్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. దీనిపై బీజేపీ మహిళా ఎంపీలు లోక్‌సభ స్పీకర్ ఓం బిర్లాకు కూడా ఫిర్యాదు చేశారు. కాగా, బీహార్ ఎమ్మెల్యే నీతూ సింగ్ రాహుల్ గాంధీకి అండగా నిలిచారు.

అందమైన అమ్మాయిల క్యూ..(బీహార్ ఎమ్మెల్యే నీతూ సింగ్)

స్మృతి ఇరానీపై నీతూ సింగ్ తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేసి కొత్త వివాదాన్ని తెరపైకి తెచ్చింది. స్మృతి ఇరానీపై అభ్యంతరకర వ్యాఖ్యలు చేశారు. రాహుల్‌పై వచ్చిన ఆరోపణలను ఆమె ఖండించారు. ‘మా నాయకుడు రాహుల్‌గాంధీ అనుకుంటే అందమైన అమ్మాయిలు క్యూ కడతారు. 50 ఏళ్ల వృద్ధురాలికి ఫ్లయింగ్ కిస్ ఇచ్చే దమ్ము రాహుల్‌కి ఎందుకు ఉంది? స్మృతి ఇరానీ పెద్ద అందగత్తె… రాహుల్ ఆమెను చూసి స్మృతిని ముద్దు పెట్టుకోమని అడిగాడు. రాహుల్ పై స్మృతి చేసిన ఆరోపణలు అవాస్తవమని నీతూ వీడియో విడుదల చేసింది. ఇప్పుడు ఆ వీడియో వైరల్‌గా మారింది.

గత బుధవారం మోదీ ప్రభుత్వంపై అవిశ్వాస తీర్మానంపై చర్చలో పాల్గొని సభ నుంచి బయటకు వెళ్లే సమయంలో రాహుల్ గాంధీ ఫ్లయింగ్ కిస్ ఇచ్చారు. ఆ సమయంలో స్మృతి ఇరానీ అసెంబ్లీలో ప్రసంగిస్తున్నారు. రాహుల్ తనకు ఫ్లైయింగ్ కిస్ ఇచ్చాడని అనుకుని ఆవేశానికి లోనైంది. కేవలం స్త్రీ ద్వేషి మాత్రమే ఇలాంటి చర్యలకు పాల్పడుతున్నారంటూ రాహుల్ పై ఆమె తిట్ల వర్షం కురిపించారు. బీహార్ కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే స్మృతి ఇరానీ విమర్శలను బీజేపీ తిప్పికొట్టింది. నీతూ సింగ్ వ్యాఖ్యలు సిగ్గుచేటన్నారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ మహిళా వ్యతిరేక పార్టీ అని బీజేపీ అధికార ప్రతినిధి షెహజాద్ పూనావాల్ అన్నారు. రాహుల్‌ని వెనక్కి రప్పించేందుకు ఎంతకైనా తెగిస్తామని పూనావాలా అన్నారు.

అసలే రాహుల్ గాంధీ అవిశ్వాస తీర్మానంపై చర్చలో పాల్గొని సభ నుంచి బయటకు వెళ్లగానే ట్రెజరీ బెంచీలపై ఉన్న సభ్యులు ఆయనపై గట్టిగా అరవడం ప్రారంభించారు. రాహుల్ వెనక్కి తిరిగి ఫ్లయింగ్ కిస్ ఇచ్చాడు. దీనికి స్మృతి ఇరానీ.. రాహుల్ తనను చూసి ఫ్లయింగ్ కిస్ ఇచ్చారని రాసుకొచ్చింది. ప్రస్తుతం ఈ టాపిక్ సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది.

పోస్ట్ బీహార్ ఎమ్మెల్యే నీతూ సింగ్: 50 ఏళ్ల ముస్లిం మహిళకు ఫ్లయింగ్ కిస్ ఇచ్చే కర్మ రాహుల్‌కు లేదు.. బీహార్ ఎమ్మెల్యే నీతూ సింగ్ మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *