బండ్ల గణేష్ బ్లేడ్ ఛాలెంజ్ రేంజ్ లో బొత్స “గుండు” ఛాలెంజ్!

వచ్చే ఉగాది తర్వాత తెలుగుదేశం పార్టీ, జనసేన పార్టీలు ఉంటే గుండు కొట్టించుకుంటానని వైసిపి మంత్రి బొత్స సత్యనారాయణ సవాల్ విసిరారు. విశాఖపట్నంలో జరిగిన వైసీపీ కార్యక్రమంలో ఆయన మాట్లాడుతూ.. ప్రజలకు మేలు చేయాలనే ఆలోచన ఆ పార్టీలకు లేదన్నారు. ఎన్నికలు వస్తేనే ఆ పార్టీలకు పథకాలు గుర్తుకొస్తాయని విమర్శించారు. కొందరు నేతలు మాట్లాడితే కాళ్లు, చేతులు చూపిస్తున్నారని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. చెప్పులతో కొడతారని విపక్షాలు చేస్తున్న వ్యాఖ్యలపై స్పందిస్తూ.. చెప్పులు అందరికీ అందుబాటులో ఉంటాయి.. కానీ ఆ నేతలు కాళ్లు, చెప్పులు చూపడమే కాదు.. ఏం చేశారో కూడా చూడాలి. కానీ.. ఆయన.. తన రాజకీయ పంథాలో అర్థం కాని భాషలో సవాల్ విసిరారు.

నీ పాలసీ ఏంటి, నీ పార్టీ ఏంటి అంటే జనసేన దగ్గర సమాధానం లేదు. రాజకీయ దుకాణం తెరిచి 15 ఏళ్లు పూర్తయ్యాయి. వాలంటీర్లపై కూడా మాట మార్చామని చెప్పారు. నీవెవరు? మీ స్టాండ్ ఏమిటి? ఏమి చెప్పాలి అనుకుంటున్నావు? ఈ రాజకీయాలు చూస్తుంటే ప్రజాస్వామ్యం, రాజకీయాలు అసహ్యంగా ఉన్నాయని అన్నారు. బొత్స సత్యనారాయణ చేసిన విమర్శల గురించే అయితే బట్టతల సవాల్ వైరల్ అవుతోంది. ఇది ఆఫ్ ద రికార్డ్ అనే మాట కూడా కాదు. అందుకే.. రెడీగా ఉండాలంటూ సెటైర్లు వేస్తున్నారు.

రాజకీయ నేతలు ఇలాంటి సవాళ్లు చేస్తూనే ఉన్నారు. అంతా అయిపోయాక.. అందుకోలేదని మరికొందరు సర్దుకుంటారు. అయితే ఇక్కడ బొత్స తనకే సవాల్ విసిరారు. అందుకునే ప్రశ్నే లేదు. ఓడిపోతే రాజకీయ సన్యాసం చేస్తానని గతంలో వైఎస్ ప్రకటించారు. ఆ ఎన్నికల్లో ఓడిపోయారు. కానీ చేయలేదు. వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో టీఆర్‌ఎస్‌ 100 సీట్లు గెలిస్తే చెవి కోసుకుంటానని సీపీఐ నారాయణ ప్రకటించారు. కానీ కట్ చేయలేదు.. అంతకు మించి ఒకప్పుడు బొత్సకు బినామీగా పేరు తెచ్చుకున్న బండ్ల గణేష్.. బ్లేడ్ ఛాలెంజ్ చేసి.. తర్వాత పరువు పోగొట్టుకున్నాడు. ఇప్పుడు అదే లైన్‌లోకి బొత్స కూడా వచ్చారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *