బీజేపీ నేత హత్య: బీజేపీ నేత దారుణ హత్య.. రోడ్డుపై కాల్చి చంపిన షాకింగ్ వీడియో

అక్కడికి చేరుకోగానే తుపాకీతో అతడిపై కాల్పులు జరిపారు. తీవ్ర గాయాలపాలైన బీజేపీ నేత అక్కడికక్కడే మృతి చెందాడు. బీజేపీ నేత హత్య – ఉత్తరప్రదేశ్

బీజేపీ నేత హత్య: బీజేపీ నేత దారుణ హత్య.. రోడ్డుపై కాల్చి చంపిన షాకింగ్ వీడియో

బీజేపీ నేత హత్య-ఉత్తరప్రదేశ్ (ఫోటో: గూగుల్)

బీజేపీ నేత హత్య-ఉత్తరప్రదేశ్: దేశంలో నేరాల రేటు పెరుగుతోంది. నేరాలు, దారుణాలు అదుపు తప్పుతున్నాయి. పోలీసులు కఠిన చర్యలు తీసుకుంటున్నా రౌడీలు, గూండాలు పట్టించుకోవడం లేదు. మానవ జీవితం విలువలేనిది. నీళ్ళు తాగినంత సులువుగా హత్యలు చేస్తున్నారు. తుపాకులతో రక్తపాతం.

తాజాగా ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని మొరాదాబాద్‌లో ఓ దారుణం జరిగింది. బీజేపీ నేత ఒకరు దారుణ హత్యకు గురయ్యారు. అందరూ చూస్తుండగానే బీజేపీ నేతను నడి రోడ్డుపై కాల్చి చంపారు దుండగులు.

ఇది కూడా చదవండి..ఆవు బాలికపై దాడి : షాకింగ్.. ఆగ్రహానికి గురైన ఆవు చిన్నారిపై విచక్షణా రహితంగా దాడి చేసి ఆవును విసిరింది.. షాకింగ్ వీడియో.

గురువారం సాయంత్రం బీజేపీ నేత మరో వ్యక్తితో కలిసి రోడ్డుపై నడుచుకుంటూ వెళ్తున్నారు. ఇంతలో వెనుక నుంచి బైక్‌పై ముగ్గురు వ్యక్తులు వచ్చారు. బీజేపీ నేతను అడ్డుకున్నారు. అక్కడికి చేరుకోగానే తుపాకీతో అతడిపై కాల్పులు జరిపారు. తీవ్ర గాయాలపాలైన బీజేపీ నేత అక్కడికక్కడే మృతి చెందాడు. హత్యకు సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

మృతుడి పేరు అనూజ్ చౌదరి (34). ఆయన బీజేపీ నాయకుడు. గురువారం సాయంత్రం అనుజ్ చౌదరి మరో వ్యక్తితో కలిసి తన ఇంటి బయట రోడ్డుపై నడుచుకుంటూ వెళ్తున్నాడు. ఇంతలో అకస్మాత్తుగా వెనుక నుంచి ముగ్గురు వ్యక్తులు బైక్‌పై వచ్చారు. అక్కడికి చేరుకోగానే అనూజ్ చౌదరి తుపాకీతో కాల్చుకున్నాడు. దీంతో అక్కడికక్కడే కుప్పకూలిపోయాడు. అతను మరణించినప్పటికీ, దుండగులు కాల్పులు కొనసాగించారు. అతడు బతికే ఉన్నాడనే అనుమానంతో అతి సమీపం నుంచి తుపాకీతో పలుమార్లు కాల్చిచంపారు. పట్టపగలు హత్య జరిగింది. అతడిని హత్య చేసిన అనంతరం దుండగులు అక్కడి నుంచి పరారయ్యారు.

ఇది కూడా చదవండి..ఫోన్ స్నాచ్ : చేతిలో ఫోన్ పెట్టుకుని రోడ్డుపై నిలబడి ఉన్నారా? అయితే జాగ్రత్త.. రెప్పపాటులో ఎంత దారుణం జరిగిందో చూడండి

బైక్‌పై ఒకరు ఉండగా మరో ఇద్దరు తుపాకీతో కాల్పులు జరిపారు. ఊహించని ఈ ఘటనతో అప్పటి వరకు అనూజ్ చౌదరి పక్కనే ఉన్న వ్యక్తి ప్రాణభయంతో అక్కడి నుంచి పారిపోయాడు. దుండగులు కూడా అతడిని వదల్లేదు. అతడిపై కూడా కాల్పులు జరిపినట్లు వీడియోలో తెలుస్తోంది. అందరూ చూస్తుండగానే అనూజ్ చౌదరిని ఇంటి బయట ఆది హత్య చేయడం కలకలం రేపింది.

ఈ హత్యకు రాజకీయ పార్టీలే కారణమని పోలీసులు అనుమానిస్తున్నారు. మృతుడి కుటుంబ సభ్యుల ఫిర్యాదు మేరకు అమిత్ చౌదరి, అంకిత్ అనే ఇద్దరు వ్యక్తులపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. అనూజ్ చౌదరి హత్య వెనుక వీరి హస్తం ఉండొచ్చని కుటుంబ సభ్యులు అనుమానిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *