కోట: కొడుకుతో కలిసి ఇంటికి తిరిగివస్తుండగా విషాద వార్త..

కొడుకుని పలకరించి ఇంటికి తిరిగి వచ్చిన తండ్రికి దారిలో విషాద వార్త అందింది. కన్నకొడుకు ఇక లేడనే వార్త తెలియగానే షాక్ అయ్యాడు…

కోట: కొడుకుతో కలిసి ఇంటికి తిరిగివస్తుండగా విషాద వార్త..

కోట విద్యార్థి: ఐఐటీ, జేఈఈ కోచింగ్‌ సెంటర్లకు కేంద్రంగా మారిన రాజస్థాన్‌లోని కోట పట్టణంలో విద్యార్థుల మరణాలు ఆగడం లేదు. తల్లిదండ్రుల కోరికల భారం మోయలేక విద్యార్థులు సతమతమవుతున్నారు. తాజాగా మరో విద్యార్థి ఆత్మహత్య చేసుకున్నాడు. వారంలో ఇది మూడోది కావడం ఆందోళన కలిగిస్తోంది. విద్యార్థుల ఆకస్మిక మృతితో తల్లిదండ్రులు భయాందోళనకు గురవుతున్నారు.

ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని అజంగఢ్ నగరానికి చెందిన మనీష్ ప్రజాపతి అనే 17 ఏళ్ల విద్యార్థి హాస్టల్ గదిలో ఫ్యాన్‌కు ఉరివేసుకున్నాడు. కోచింగ్ తీసుకునేందుకు 4 నెలల క్రితం కోట పట్టణానికి వచ్చిన మనీష్ స్థానిక మహావీర్ నగర్ హాస్టల్‌లో ఉంటున్నాడు. గురువారం తండ్రి వచ్చి కలిశాడు. ఇంటికి తిరిగి వస్తుండగా కుమారుడి వార్త విన్నాడు.

ఇంటికి తిరిగి వస్తున్న మనీష్ తండ్రి రాత్రి 8 గంటల ప్రాంతంలో కొడుకుకు ఫోన్ చేశాడు. ఎన్నిసార్లు ఫోన్ చేసినా తీయకపోవడంతో హాస్టల్ నంబర్‌కు కాల్ చేశాడు. ఐదవ అంతస్తులో ఉన్న మనీష్ గదిలోకి వెళ్లి తలుపు తీసాడు
తట్టినా సమాధానం లేదని కేర్‌టేకర్‌ రాకేష్‌ తెలిపారు. ఆ తర్వాత కిటికీలోంచి చూడగా మనీష్ బెడ్ షీట్ తో ఫ్యాన్ కు వేలాడుతూ కనిపించాడు. దీంతో కేర్ టేకర్ రాకేష్ వెంటనే జవహర్ నగర్ పోలీసులను ఆశ్రయించాడు
సమాచారం అందించారు.

“అజంగఢ్‌కు ఇంటికి వెళ్తున్న మనీష్ తండ్రికి సమాచారం అందింది మరియు తిరిగి వస్తున్నాడు. కుటుంబ సభ్యులు వచ్చిన తర్వాత మృతదేహాన్ని పోస్టుమార్టం నిమిత్తం తరలించనున్నారు. మనీష్
బలవన్మరణానికి పాల్పడినట్లు తెలుస్తోంది. ఇప్పటి వరకు ఎలాంటి సూసైడ్‌ నోట్‌ లభించలేదు’’ అని ఓ పోలీసు అధికారి తెలిపారు.మనీష్‌ చదువులో వెనుకబడినట్లు తేలిందని వారు తెలిపారు.

భార్గవ్ మిశ్రా అనే 17 ఏళ్ల బాలుడు ఆగస్టు 4న తన హాస్టల్ గదిలో ఉరివేసుకుని ఆత్మహత్య చేసుకున్నాడు.బీహార్‌లోని చంపారన్‌కు చెందిన భార్గవ్ ఇంజనీరింగ్ కోచింగ్ కోసం ఇక్కడికి వచ్చాడు. అంతకుముందు రోజు ఉదయం, 17 ఏళ్ల విద్యార్థి మన్జోత్ ఛబ్రా తన ముఖాన్ని ప్లాస్టిక్ కవర్‌తో కప్పి ప్రాణాలు తీసుకున్నాడు. అయితే అతని తల్లిదండ్రులు మాత్రం తమ కుమారుడిని హత్య చేశారని ఆరోపించారు. హాస్టల్ యజమానితో పాటు మరో ఆరుగురిపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని రాంపూర్ ప్రాంతానికి చెందిన మంజోత్ మెడికల్ కోచింగ్ కోసం కోటకు వచ్చాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *