గద్దర్ నాకు చివరిగా చెప్పిన మాటలు: పవన్ కళ్యాణ్

వారాహి విజయ యాత్ర మూడో విడత విశాఖపట్నంలో ప్రారంభమైంది. అనుకున్నట్లుగానే సభకు చాలా మంది తరలివచ్చారు. ఈ సందర్భంగా పవన్ కళ్యాణ్ మాట్లాడుతూ ఇటీవల మరణించిన ప్రజా గాయకుడు గద్దర్ చివరి మాటలను పంచుకున్నారు. వివరాల్లోకి వెళితే..

విశాఖపట్నంలోని జగదాంబ సెంటర్‌లో జరిగిన వారాహి విజయ యాత్రలో పవన్ కళ్యాణ్ మాట్లాడుతూ.. సుస్వాగతం సినిమా సమయంలో అదే సెంటర్‌లో జరిగిన సంఘటనను గుర్తు చేసుకున్నారు. సుస్వాగతం సినిమా జగదాంబ సెంటర్‌లో తాను బస్సు పైన డ్యాన్స్‌ చేసే సన్నివేశాన్ని చిత్రీకరిస్తున్నానని, అంత మంది ముందు రోడ్డుపై అలా డ్యాన్స్ చేస్తున్న సమయంలో పవన్ కళ్యాణ్ బిడియంతో చనిపోయాడని గుర్తు చేసుకున్నారు. అయితే సరిగ్గా 25 ఏళ్ల తర్వాత మళ్లీ ఇప్పుడు అదే జగదాంబ సెంటర్‌లో రాష్ట్రం కోసం కోట్లాది మంది ప్రజల సమస్యల కోసం, ఇదే కేంద్రం నుంచి వారి సంక్షేమం కోసం మాట్లాడడం సంతోషంగా ఉందని, ఈసారి ఎవరికీ ఫిర్యాదు చేయడం లేదని అన్నారు. ఈ విషయం గురించి. ఇది కాలం తెచ్చిన మార్పు అని అంటున్నారు.

అయితే ఇటీవల మరణించిన ప్రముఖ గాయకుడు, ఉద్యమకారుడు గద్దర్.. ఆయనతో మాట్లాడిన చివరి సందర్భంలో కూడా ఆ యుగపు గొప్పతనాన్ని గురించి చెప్పుకొచ్చారు. గద్దర్ ఆసుపత్రిలో చేరినట్లు మెసేజ్ రావడంతో ఆసుపత్రికి వెళ్లానని, అక్కడ చూసిన తర్వాత తాను ఎక్కువ కాలం బతకలేనని అర్థమైందని, అయితే ఆయన తనతో మాట్లాడిన చివరి మాటలు ఎప్పుడూ గుర్తుంటాయని పవన్ కళ్యాణ్ అన్నారు. . ప్రస్తుతం దేశంలో 60% యువత ఉన్నారని, వారిని సరిగ్గా నడిపించే నాయకుడు అవసరమని గద్దర్ అన్నారు. అదేవిధంగా పవన్ కళ్యాణ్ విజయం సాధిస్తారని ఆశిస్తూ సందేశం పంపినట్లు తెలిపారు. అంతేకాదు, కాలం చాలా గొప్పదని, కాలం ముందు మోకరిల్లాలని గద్దర్ తనతో చెప్పిన చివరి మాటలను ఎప్పటికీ గుర్తుంచుకుంటానని పవన్ కళ్యాణ్ అన్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్ గద్దర్ తో తనకున్న అనుబంధాన్ని పంచుకున్న తీరు అందరినీ ఆకట్టుకుంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *