భోలా శంకర్ ట్విట్టర్ టాక్: ‘భోళా శంకర్’ బొమ్మ పరిస్థితి తెలిసిందే..

‘వాల్తేరు వీరయ్య’గా సంక్రాంతికి వచ్చి అనూహ్య విజయాన్ని అందుకున్న మెగాస్టార్ చిరంజీవి ఇప్పుడు మరో బొమ్మతో థియేటర్లలోకి అడుగుపెట్టారు. ఆ సినిమా విడుదలైన తర్వాత కేవలం 7 నెలల గ్యాప్‌తో చిరు ఇప్పుడు ‘భోళా శంకర్’తో బాక్సాఫీస్‌ని పలకరించాడు. చాలా గ్యాప్‌ తర్వాత స్టైలిష్‌ మేకర్‌గా పేరు తెచ్చుకున్న మెహర్‌ రమేష్‌ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ సినిమాకు సంబంధించి ఇప్పటి వరకు విడుదలైన ప్రమోషనల్ కంటెంట్ సినిమాపై మంచి ఆసక్తిని క్రియేట్ చేసింది. సంక్రాంతికి వస్తున్నట్లే.. ఒకరోజు ముందు రజనీకాంత్ ‘జైలర్’ పోటీ పడి.. ‘భోళా’ మరోసారి హిట్ కొట్టబోతోందని మెగాస్టార్ చాలా కాన్ఫిడెంట్ గా ఉన్నారు. మరి సంక్రాంతికి వీరయ్యగా వచ్చి మ్యాజిక్ చేసిన చిరు.. మరోసారి ‘భోళా’గా రిపీట్ చేశాడా? ఓవర్సీస్‌లో ‘భోళా శంకర్’తో పాటు.. ఇతర చోట్ల కూడా ఎర్లీ మార్నింగ్ షోలు ప్రారంభం కావడంతో.. సినిమా చూసిన వారంతా.. ‘భోళా శంకర్’పై ట్విట్టర్‌లో తమ అభిప్రాయాలను పంచుకుంటున్నారు. ‘భోళా శంకర్’ ట్విట్టర్ టాక్ ఏంటంటే..

భోళా శంకర్ ఇంటర్వెల్ అరుపులే.. సినిమా చాలా బాగుంది. చూస్తుంటే కోల్ కతా సెంటిమెంట్ మెగా ఫ్యామిలీకి బాగా కలిసొచ్చినట్లు కనిపిస్తోంది. చిరంజీవి నటనలో ఎవరెస్ట్.. ఫైట్స్ కాస్త బోర్ అనిపించాయి. పాటలు ఇంకా బాగుండాలి. ఇంటర్వెల్‌లో బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ స్కోర్‌ బాగుంది. మా ఫ్యామిలీ అంతా ఈ సినిమాని ఇష్టపడ్డారు. చిరంజీవి గారికి అభినందనలు. మంచి సినిమా.. కుటుంబ సమేతంగా చూడొచ్చు. మీరు చిరంజీవి అభిమానులైతే, పోస్ట్ ఇంటర్వెల్‌లో రెండవ పరిచయాన్ని మిస్ చేయవద్దు అని ఒక నెటిజన్ ట్వీట్ చేశాడు. (భోలా శంకర్ ట్విట్టర్ రివ్యూ)

స్వాగ్, గ్రేస్, డ్యాన్స్, స్టైల్, ఇంటర్వెల్, ప్రీ-ఇంటర్వెల్ అతను ఫస్ట్ ఆఫ్ బాస్ ఎంట్రీ, పాటల్లో చూశాడు. బాస్ ఎంత అందగాడు.. మెహర్ అన్నా ఐ లవ్ యూ. ద్వితీయార్ధం పూర్తిగా గందరగోళంగా సాగింది. కామెడీ సీన్స్ బాగా వర్కవుట్ కాకపోయినా ఓవరాల్ గా సినిమా పాజిటివ్ గా ఉందని మరో నెటిజన్ ట్వీట్ చేశాడు.

ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌ను అందించడంలో ఈ సినిమా అద్భుతంగా ఉంది. భోళా శంకర్ కచ్చితంగా ప్రేక్షకులకు నచ్చుతుంది.. సక్సెస్ అవుతుంది. కామెడీ, ఫైట్లు, యాక్షన్ అన్నీ ఉంటాయి. పాతకాలపు మెగాస్టార్ కనిపించనున్నారు. ఈ సినిమాతో మెగాస్టార్ ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్‌ని ఓ ఆట ఆడుకుంటాడని ఓ నెటిజన్ తన అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశాడు. (భోలా శంకర్ ట్విట్టర్ టాక్)

‘భోళా శంకర్’ అనుకున్నంత గొప్పగా లేదు. చిరు, మెహర్ లకు ఈ సినిమా రాంగ్ ఛాయిస్ అని.. సెకండాఫ్ బాగుందని ఓ నెటిజన్ అన్నాడు. సెంటిమెంట్‌, యాక్షన్‌తో అదరగొట్టాడు. ఫస్ట్ హాఫ్ కంటే సెకండాఫ్ బాగా నచ్చింది. ఈ సినిమాకు నా రేటింగ్ 3 అని మరో నెటిజన్ ట్వీట్ చేశాడు.

చిరంజీవి ఇలాంటి చెత్త సినిమాలు ఆపితే మంచిది. ఈ సినిమాకు 2.25 రేటింగ్ ఇస్తున్నాం.. వరస్ట్ ఫస్ట్ స్టాప్.. గుడ్ సెకండాఫ్ అంటూ ఫ్యాక్ట్ ఇన్ మీడియా అనే ట్విట్టర్ ఖాతాలో పోస్ట్ చేశారు. చిరంజీవి, కొన్ని యాక్షన్‌ ఎపిసోడ్స్‌, భోళా మేనియా ఎలిమెంట్‌తో పాటు సెకండాఫ్‌లోని కొన్ని సన్నివేశాలు, బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ స్కోర్‌, చిరు-తమన్నా మధ్య వచ్చే కొన్ని సన్నివేశాలు ఈ సినిమాకు పాజిటివ్‌గా నిలిచాయి. . (భోలా శంకర్ ట్విట్టర్ రిపోర్ట్స్)

అసెంబ్లీకి నమస్కారం. ప్రొడక్షన్ వాల్యూస్ బాగున్నాయి. సెకండాఫ్‌లో చిరంజీవి నుండి వచ్చే కొన్ని కామెడీ సన్నివేశాలు, ఇంటర్వెల్ తర్వాత 10 నిమిషాల తర్వాత వచ్చే సన్నివేశాలు, భోళా మేనియా సాంగ్, ఎమోషన్స్ పండించిన విధానం బాగుందని చెప్పారు. వాల్తేరు వీరయ్య అని ట్విట్టర్ ఖాతాలో పేర్కొన్నారు.

సినిమా బ్లాక్ బస్టర్.. చూసి మాట్లాడండి. రివ్యూలు చూడకండి.. సినిమా చూసి మాట్లాడండి. ఫస్ట్ హాఫ్ యావరేజ్ గా.. సెకండాఫ్ బ్లాక్ బస్టర్ అని ఓ నెటిజన్ తన అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశాడు. (మెగాస్టార్ చిరంజీవి సినిమా)

ఓవరాల్ గా ‘భోళా శంకర్’ గురించి ట్విట్టర్ లో మిక్స్ డ్ టాక్ వినిపిస్తోంది. ఫ్యాన్స్ బాగుందని చెబితే, యాంటిలు వేస్ట్ అంటున్నారు. ఫస్ట్ హాఫ్ హిట్ అయితే సెకండ్ హాఫ్ హిట్ అని మ్యాగ్జిమమ్ సభ్యులు తమ అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేస్తున్నారు. మిక్స్‌డ్ టాక్ వినిపిస్తున్న ఈ ‘భోళా శంకర్’ బొమ్మ పరిస్థితి ఏంటో మరి కాసేపట్లో వచ్చే రివ్యూలో తెలుసుకుందాం. (భోలా శంకర్ ట్విట్టర్ టాక్)

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-11T10:46:07+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *