మంత్రి గుడివాడ అమర్‌నాథ్: పవన్ కళ్యాణ్ ఎప్పుడైనా చెప్పారా..? జనసేన అధినేతపై మంత్రి ఘాటు వ్యాఖ్యలు

విశాఖ వేదికపై పవన్ కళ్యాణ్ అబద్ధాలు మాట్లాడాడు. వారాహి అనే లారీ ముఖ్యమంత్రిని తిట్టడమేనని మంత్రి అమర్‌నాథ్ అన్నారు.

మంత్రి గుడివాడ అమర్‌నాథ్: పవన్ కళ్యాణ్ ఎప్పుడైనా చెప్పారా..?  జనసేన అధినేతపై మంత్రి ఘాటు వ్యాఖ్యలు

మంత్రి గుడివాడ అమర్‌నాథ్

గుడివాడ అమర్‌నాథ్‌: జనసేన అధినేత పవన్‌ కల్యాణ్‌ మూడో విడత వారాహి యాత్ర గురువారం విశాఖపట్నంలో ప్రారంభమైంది. యాత్రలో భాగంగా రాత్రి జగదాంబ సెంటర్‌లో జరిగిన బహిరంగ సభలో పవన్ మాట్లాడారు. ఈ సందర్భంగా సీఎం జగన్‌మోహన్‌రెడ్డిపై సంచలన ఆరోపణలు చేశారు. తెలంగాణ రాష్ట్ర ఏర్పాటుకు జగన్ కారణమన్నారు. అందుకు గల కారణాలను పవన్ వివరించారు. తెలంగాణలో జగన్, ఆయన వర్గం భూములు దోచుకుంది. అందుకే అక్కడ బహిష్కరించారు. ఆంధ్రా వారికి ధన్యవాదాలు. ఇక్కడ రుషికొండ, ఎర్రమట్టి దిబ్బలు, సహజ వనరులను కూడా కొల్లగొడుతున్నారని పవన్ మండిపడ్డారు. అంతేకాదు కేంద్రంతో నిన్ను ఆడుకుంటానని జగన్ కు సీరియస్ వార్నింగ్ ఇచ్చారు. జగన్ పై పవన్ చేసిన వ్యాఖ్యలపై వైసీపీ నేతలు మండిపడుతున్నారు.

తెలంగాణకు జగన్ కారణం అందుకే ఆంధ్రోళ్లను తరిమికొట్టారు – కేంద్రంతో ఆడుకుంటానని వార్నింగ్ ఇచ్చిన పవన్ కళ్యాణ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

విశాఖపై పవన్ కళ్యాణ్ అబద్ధాలు మాట్లాడారని మంత్రి గుడివాడ అమర్‌నాథ్ అన్నారు. వారాహి లారీ ఎక్కి కేవలం ముఖ్యమంత్రిని దూషిస్తున్నాడని, అమాయకుడైన పవన్ కళ్యాణ్ ను చూసి జాలిపడాల్సిన పరిస్థితి వచ్చిందని వాపోయారు. పవన్ కళ్యాణ్, జగన్ మోహన్ రెడ్డిల మధ్య ఉన్న తేడాను వేమన ఒకప్పుడు చెప్పారని మంత్రి వ్యాఖ్యానించారు. పవన్ కళ్యాణ్ కు నిలకడ లేదు, సిద్ధాంతం లేదు. పవన్ అన్నీ జేపీతో, టీడీపీతో సహజీవనం చేస్తున్నారు.

కేఏ పాల్: బీజేపీలో జనసేన విలీనం, 5000 కోట్లకు బేరం – చిరంజీవి, పవన్ కల్యాణ్‌లపై కేఏ పాల్ సంచలనం

మేం అధికారంలోకి వస్తే కొన్ని పథకాలను ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్తామని, అభివృద్ధి పనులు చేపడతామని పవన్ కల్యాణ్ ఎప్పుడైనా చెప్పారా అని మంత్రి ప్రశ్నించారు. పవన్ రాజకీయ నిర్మాత చంద్రబాబు. పవన్ ఏం మాట్లాడాడో అదే చెబుతున్నారని అమర్ నాథ్ విమర్శించారు. ప్రజలు జగన్ మోహన్ రెడ్డి వెంట ఉన్నారు. పవన్ లాంటి వాళ్లు ఎన్ని కుట్రలు చేసినా వైసీపీని మళ్లీ అధికారంలోకి తీసుకురావడానికి ప్రజలు సిద్ధంగా ఉన్నారని మంత్రి గుడివాడ అమర్‌నాథ్ అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *