బీజేపీ నాయకురాలు సనా ఖాన్ కేసు: బీజేపీ నాయకురాలు సనా ఖాన్ హత్య కేసులో భర్త అమిత్ సాహు అరెస్ట్.

తన భర్త అని నమ్మితే చంపి నదిలో పడేశాడు. బీజేపీ మహిళా నేత హత్య కేసులో భర్తను పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. పెళ్లయిన ఆరు నెలలకే భార్యను దారుణంగా హత్య చేయడం మహారాష్ట్ర బీజేపీలో కలకలం రేపింది.

బీజేపీ నాయకురాలు సనా ఖాన్ కేసు: బీజేపీ నాయకురాలు సనా ఖాన్ హత్య కేసులో భర్త అమిత్ సాహు అరెస్ట్.

బీజేపీ నాయకురాలు సనాఖాన్‌పై హత్య కేసు నమోదైంది

బీజేపీ నాయకురాలు సనాఖాన్ హత్య కేసు: నాగ్‌పూర్‌లో బీజేపీ నాయకురాలు సనాఖాన్ అదృశ్యమై పది రోజులైంది. పోలీసులు ఆమె భర్త అమిత్ సాహు (అమిత్ సాహు)ని శుక్రవారం (ఆగస్టు 11, 2023) అరెస్టు చేశారు. తన భార్య సనాఖాన్‌ను హత్య చేసినట్లు అంగీకరించిన అమిత్ సాహును నాగ్‌పూర్ పోలీసులు అరెస్టు చేశారు.

మధ్యప్రదేశ్‌లోని జబల్‌పూర్‌లో ఆమెను హత్య చేసినట్లు అంగీకరించిన తర్వాత, నాగ్‌పూర్ పోలీసులు ((నాగ్‌పూర్ పోలీస్)అమిత్ సాహుతో పాటు జబల్‌పూర్‌లోని ఘోరా బజార్ ప్రాంతానికి చెందిన మరో వ్యక్తిని అరెస్టు చేశారు. అమిత్‌ని విచారించగా.. సనను హత్య చేసి నదిలో పడేసినట్లు చెప్పాడు.

శంషాబాద్: శంషాబాద్‌లో దారుణం… ఓ మహిళపై పెట్రోల్ పోసి హత్య చేసిన దుండగులు.

పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. ఎమ్మెల్యే సనాఖాన్‌ను అమిత్ సాహు హత్య చేసి హిరాన్ నదిలో పడేశాడు. మృతదేహం కోసం పోలీసులు గాలింపు ముమ్మరం చేశారు. కానీ ఇప్పటికీ అందుబాటులోకి రాలేదు. సనాను హత్య చేసిన ప్రదేశానికి నిందితులను తీసుకెళ్లి మృతదేహాన్ని పడేసినట్లు అమిత్ చెప్పాడు. సనా మృతదేహం కోసం పోలీసులు తీవ్రంగా శ్రమిస్తున్నారు.

నాగ్‌పూర్‌లోని మనక్‌పూర్ ప్రాంతానికి చెందిన సనాఖాన్, బిల్హరిలో నివాసం ఉంటున్న ధాబా మేనేజర్ అమిత్ సాహు అలియాస్ పప్పును ఆరు నెలల క్రితం వివాహం చేసుకుంది. ఆగస్ట్ 1న సనా ఖాన్ జబల్‌పూర్ వెళ్తున్నట్లు తల్లికి చెప్పి వెళ్లిపోయింది. ఆగస్ట్ 2న సనా తన బంధువైన ఇమ్రాన్‌కు ఫోన్ చేసి జబల్‌పూర్ చేరుకునే విషయాన్ని తెలియజేసింది. అదే రోజు సాయంత్రం ఇమ్రాన్‌తో ఫోన్‌లో మాట్లాడుతూ.. భర్త తనను దారుణంగా కొట్టాడని చెప్పింది. ఈ విషయాన్ని సనా తల్లికి ఇమ్రాన్ చెప్పాడు.

దీంతో వారు ఆందోళనకు గురయ్యారు. అప్పటి నుంచి సనా కనిపించకుండా పోయింది. దీంతో ఆమె కుటుంబ సభ్యులు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. భర్తపై అనుమానం వచ్చిన పోలీసులు అమిత్‌ని అదుపులోకి తీసుకుని విచారించగా.. ఆమెను హత్య చేసి నదిలో పడేసినట్లు తెలిపాడు. సనా మృతదేహం కోసం పోలీసులు నదిలో గాలిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *