అంబటి రాయుడు : రాయుడు మళ్లీ క్రికెట్ ఆడబోతున్నాడు.. అయితే మనతో ఆడుకుంటాడు.. ఇంకెక్కడ..?

తెలుగు తేజం అంబటి రాయుడు ఇటీవల ఐపీఎల్‌తో పాటు అన్ని రకాల క్రికెట్‌కు గుడ్‌బై చెప్పిన సంగతి తెలిసిందే. దీంతో మైదానంలో రాయుడును చూడలేక అతని బ్యాటింగ్ స్కిల్స్ మిస్సవుతున్నాయని అభిమానులు తీవ్ర నిరాశకు గురవుతున్నారు.

అంబటి రాయుడు : రాయుడు మళ్లీ క్రికెట్ ఆడబోతున్నాడు.. అయితే మనతో ఆడుకుంటాడు.. ఇంకెక్కడ..?

అంబటి రాయుడు

అంబటి రాయుడు-సీపీఎల్: టీమిండియా మాజీ ఆటగాడు, తెలుగు తేజం అంబటి రాయుడు (అంబటి రాయుడు) ఇటీవల ఐపీఎల్‌తో పాటు అన్ని రకాల క్రికెట్‌కు గుడ్‌బై చెప్పిన సంగతి తెలిసిందే. దీంతో మైదానంలో రాయుడును చూడలేక అతని బ్యాటింగ్ స్కిల్స్ మిస్సవుతున్నాయని అభిమానులు తీవ్ర నిరాశకు గురవుతున్నారు. వారందరికీ శుభవార్త అందించాడు అంబటి రాయుడు. కరేబియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (సీపీఎల్)లో ఆడనున్నట్లు వెల్లడించాడు.

ఇటీవల, రాయుడు సెయింట్ కిట్స్ అండ్ నెవిస్ పేట్రియాట్స్‌తో ఒప్పందం కుదుర్చుకున్నాడు. దీంతో సీపీఎల్‌లో ఆడుతున్న రెండో భారత క్రికెటర్‌గా రాయుడు నిలిచాడు. అతని కంటే ముందు ప్రవీణ్ తాంబే ఈ లీగ్‌లో ఆడాడు. సీపీఎల్ కొత్త సీజన్ ఈ నెలాఖరులో ప్రారంభం కానుంది. అయితే బీసీసీఐ తీసుకురానున్న కొత్త నిబంధన రాయుడు సీపీఎల్‌లో ఆడేందుకు అడ్డంకిగా మారే అవకాశం ఉంది.

విరాట్ కోహ్లీ: కోహ్లీ నిజంగా ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఒక్కో పోస్ట్‌కు కోటి రూపాయలు వసూలు చేస్తున్నాడా? విరాట్ ఏం చెప్పాడు?

కూలింగ్ ఆఫ్ పీరియడ్ రూల్ తీసుకురావాలని బీసీసీఐ చూస్తోంది. ఈ నిబంధన ప్రకారం, భారత క్రికెటర్లు ఆట నుంచి రిటైర్ అయిన తర్వాత ఏడాది పాటు ఇతర దేశాలు నిర్వహించే ఏ ఫ్రాంచైజీ లీగ్‌లలో పాల్గొనకూడదు. కొందరు మాజీ ఆటగాళ్లు ఈ నిబంధనను తప్పుబడుతున్నారు. ఈ కొత్త నిబంధనపై బీసీసీఐ ఇంకా ఎలాంటి నిర్ణయం తీసుకోలేదు.

మధ్యలో వస్తున్న నిబంధన కారణంగా అమెరికాలో జరుగుతున్న మేజర్ లీగ్ క్రికెట్ టీ20 టోర్నీలో అంబటి రాయుడు ఆడలేదు. అయితే ఈ కొత్త నిబంధనపై బీసీసీఐ ఇంకా స్పష్టమైన నిర్ణయం తీసుకోకపోవడంతో.. సీపీఎల్ ఆడాలని రాయుడు నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.

ఎంఎస్ ధోని: ప్రపంచ రికార్డు సృష్టించిన ధోని బ్యాట్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *