చిన్న విశ్వాసం ఓడిపోయినప్పుడు!

మెహర్ రమేష్ కు చిరంజీవి ఛాన్స్ ఇచ్చారని తెలిసిన వెంటనే… చిరు ఫ్యాన్స్ కూడా షాక్ అయ్యారు. ఎందుకంటే మెహర్ మెగాఫోన్ పట్టి పదేళ్లైంది. షాడో, శక్తి లాంటి డిజాస్టర్లు మెహర్‌ని ఆ పేరుకే భయపడేలా చేస్తాయి. చిన్న హీరోలు కూడా మెహర్‌ను దూరం చేసిన పరిస్థితులు. అలా.. సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ లో చాలా దూకుడుగా సినిమాలు చేస్తున్న చిరు మెహర్ ను నమ్ముకున్నాడు.

మెహర్‌కి చిన్న అవకాశం ఇవ్వడానికి చాలా కారణాలున్నాయి. ఒకటి… మెహర్ చిరుకి చాలా నమ్మదగిన పాత్ర. చిరుతో చాలా కాలంగా ఉన్నాడు. చిరుకు సంబంధించిన విషయాలను ఆయనే స్వయంగా సెటిల్ చేసుకుంటున్నారు. రెండోవాడు అతని బంధువు. మెహర్ చిరు కుటుంబానికి సంబంధించినది. వరుస అన్నయ్య అవుతాడు. అన్నయ్యగా… మెహర్ కెరీర్ ను మెరుగుపరిచే బాధ్యత తీసుకున్నాడు. అంతేకాదు రిస్క్‌ తక్కువగా ఉండే రీమేక్‌ని అప్పగించాడు. కాస్త ఫోకస్ చేసినా మినిమమ్ గ్యారెంటీ ఉంటుంది. శక్తి షాడో లాగా ట్రోలింగ్ మెటీరియల్‌గా మారదు. ఇది చిన్న వ్యూహం.

సాధారణంగా ఏ కథలోనైనా చిరు ప్రమేయం ఎక్కువగా ఉంటుంది. కథ, డైరెక్షన్‌లో ఆయన వేలు పెడతారని అంటున్నారు. కానీ.. భోలా విషయంలో మాత్రం మెహర్ కు ఫ్రీ హ్యాండ్ ఇచ్చాడు. ఎందుకంటే మెహర్ దాదాపు రెండేళ్లు ఈ కథపై వర్క్ చేశాడు. టీమ్ పెట్టి వేదాళంలో మార్పులు చేశాడు. ఈ క‌థ‌ని పేప‌ర్‌లో చెప్ప‌గానే బావుంద‌నిపించింది. అందుకే సినిమా బాధ్యత మొత్తం మెహర్‌కి వదిలేశాడు చిరు.

అది చూస్తే.. ఆడేటెడ్ టేకింగ్ అండ్ మేకింగ్ విత్ భోలా.. బోల్తా పడింది. ఒక్క సీన్‌లో ఎమోషన్‌ రిజిస్టర్‌ కాదు. సీరియల్ రకం తీసుకోవడం. అనవసరమైన క్యారెక్టర్లు, అర్ధంలేని కామెడీతో ఫిదా అయిపోయాడు. హిట్లు, ఫ్లాపులు చాలా సహజం. కానీ.. మెహర్ రమేష్ కు మాత్రం అలాంటి డిజాస్టర్లు వచ్చేలా ఈ సినిమా రూపొందింది. మెహర్ గొప్ప సినిమా చేస్తుందని చిన్న అభిమానులకు కూడా తెలుసు. ఇక్కడ మెహర్ తప్పు లేదు. ఎందుకంటే మెహర్ నుండి ఇలాంటి ప్రాజెక్ట్ కంటే ఏమి వస్తుంది? చిరు ఇక్కడ ఓడిపోయారు. అతని విశ్వాసం ఓడిపోయింది. వారికి అవకాశం ఇవ్వాలనే ఆలోచన.. వీగిపోయింది. తమ్ముడు అన్నయ్య.. సినిమానే సినిమా. ఈ విషయం ఇప్పుడు క్లుప్తంగా బోధించబడుతుంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *