శ్రీదేవి గూగుల్ డూడుల్: తల్లిని గుర్తు చేసుకుంటూ.. భావోద్వేగ పోస్ట్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-13T22:51:48+05:30 IST

జాన్వీ కపూర్ భావోద్వేగానికి లోనైంది. జాన్వీ కపూర్ తన తల్లి, దివంగత నటి శ్రీదేవి గురించి తలచుకుని కన్నీళ్లు పెట్టుకుంది. మా ప్రతి అడుగులోనూ నువ్వే ఉన్నావు.. మా ఎదుగుదలకు కారణం నువ్వే అంటూ అమ్మతో తన జ్ఞాపకాలను గుర్తు చేసుకున్నారు.

శ్రీదేవి గూగుల్ డూడుల్: తల్లిని గుర్తు చేసుకుంటూ.. భావోద్వేగ పోస్ట్!

జాన్వీ కపూర్ భావోద్వేగానికి లోనైంది. జాన్వీ కపూర్ తన తల్లి, దివంగత నటి శ్రీదేవి గురించి తలచుకుని కన్నీళ్లు పెట్టుకుంది. మా ప్రతి అడుగులోనూ నువ్వే ఉన్నావు.. మా ఎదుగుదలకు కారణం నువ్వే అంటూ అమ్మతో తన జ్ఞాపకాలను గుర్తు చేసుకున్నారు. ఆగస్ట్ 13న శ్రీదేవి పుట్టిన రోజు సందర్భంగా జాన్వీ తన తల్లితో కలిసి ఉన్న శ్రీదేవి చిత్రాన్ని సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసి తన తల్లి గురించి పోస్ట్ చేసింది. పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు అమ్మ. ఇది మీరు మరియు మీ అమ్మమ్మ మీకు ఇష్టమైన సినిమా సెట్ ఫోటో. షూటింగ్ స్పాట్ మీకు ఇష్టమైన ప్రదేశాలలో ఒకటి అని నాకు తెలుసు. ఈరోజు నేను కూడా సినిమా సెట్స్‌పై ఉన్నాను. మీరు గతంలో కంటే ఎక్కువగా నాతో ఉండాలని కోరుకుంటున్నాను. ఇది మీ 60వ పుట్టినరోజు అయినా లేదా 35వ పుట్టినరోజు అయినా, మేము మిమ్మల్ని ఒప్పించగలము. నేను ఎంత ఒత్తిడిలో ఉన్నానో మీరు చెప్పగలరు. నువ్వు గర్వంగా ఉన్నావో లేదో నీ కళ్లలో నేను చూస్తున్నాను. నేను నిన్ను ప్రతిరోజూ ప్రేమిస్తూనే ఉంటాను. నేను ఈ భూమిపై మీతో ప్రత్యేకంగా ఉన్నాను. మీరు ఇప్పటికీ మాతోనే ఉన్నారని నేను బలంగా నమ్ముతున్నాను.. మీకు ఇష్టమైన పాయసం, ఐస్‌క్రీం తింటారని ఆశిస్తున్నా’’ అని జాన్వీ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేసింది.

1.jpg

తల్లి స్ఫూర్తితో 2018లో ‘ధడక్‌’ సినిమాతో హీరోయిన్‌గా ఎంట్రీ ఇచ్చి బాలీవుడ్‌లో గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ‘దేవర’ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టనుంది. కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ఈ సినిమాలో ఎన్టీఆర్ హీరోగా నటిస్తున్నాడు. జాన్వీ సోదరి ఖుషీ కపూర్ కూడా నటిగా మారింది.

4.jpg

గూగుల్ డూడుల్… (శ్రీదేవి గూగుల్ డూడుల్)

ఆగస్టు 13, 1963లో జన్మించిన శ్రీదేవి చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్‌గా కెరీర్ ప్రారంభించి తమిళం, తెలుగు, మలయాళం, హిందీ, కన్నడ భాషల్లో అగ్ర హీరోల సరసన నటించి అభిమానులను సంపాదించుకుంది. ఆమెను అతిలోక సుందరి అని అంటారు. 2018 ఫిబ్రవరి 24న దుబాయ్‌లో మరణించారు. శ్రీదేవి 60వ పుట్టినరోజును పురస్కరించుకుని సెర్చ్ ఇంజిన్ గూగుల్ ఆమె ఫోటోతో ప్రత్యేక డూడుల్‌ను రూపొందించింది.

.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-13T22:51:48+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *