RGV Vyuham : దేవినేనికి ఆర్జీవీ ఏ రేంజ్ లో కౌంటర్ ఇచ్చాడో చూడండి..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-14T00:07:16+05:30 IST

టీడీపీ సీనియర్ నేత, మాజీ మంత్రి దేవినేని ఉమ.. టాలీవుడ్ సంచలన దర్శకుడు రామ్ గోపాల్ వర్మ (ఆర్జీవీ) మధ్య ట్విట్టర్ వార్ నడుస్తోంది.

RGV Vyuham : దేవినేనికి ఆర్జీవీ ఏ రేంజ్ లో కౌంటర్ ఇచ్చాడో చూడండి..!

టీడీపీ సీనియర్ నేత, మాజీ మంత్రి దేవినేని ఉమ.. టాలీవుడ్ సంచలన దర్శకుడు రామ్ గోపాల్ వర్మ (ఆర్జీవీ) మధ్య ట్విట్టర్ వార్ నడుస్తోంది. వైసీపీ కోసం ఆర్జీవీ షూటింగ్ చేస్తున్నారు ‘వ్యూహం’ ప్రస్తుతం ఈ సినిమా (వ్యూహం) షూటింగ్ విజయవాడలో జరుగుతోంది. విజయవాడలోని ఇబ్రహీంపట్నం పవిత్ర సంగమం వద్ద ‘వ్యూహం’ సినిమా షూటింగ్‌పై దేవినేని తీవ్ర అభ్యంతరం వ్యక్తం చేశారు. ఆర్జీవీకి దమ్ము ఉంటే టీడీపీ హయాంలో నిర్మించిన సాగునీటి ప్రాజెక్టులపై సినిమా తీయాలని సవాల్ విసిరారు. అంతేకాదు పట్టిసీమ దండగ అంటూ ప్రచారం చేసిన వైసీపీ నేతలు ఏ ముఖం పెట్టుకుని చూస్తున్నారని కూడా దేవినేని ప్రశ్నించారు. ‘ఆర్‌జీవీ దగుల్‌బాజీ, దుర్మార్గుడు..అతనికి తెలివితేటలు ఉన్నాయా..’ అంటూ ఉమ చేసిన విమర్శలను విన్న ఆర్జీవీ ట్విట్టర్‌లో స్పందించారు.

RGV-On-Devineni.jpg

ఒకరిపై ఒకరు విమర్శలు!

మిక్కీ మౌస్ బొమ్మతో నిలబడి ఉన్న చిత్రాన్ని ఆర్జీవీ ట్వీట్ చేశారు. ‘ఉమ్మ్…’ అంటూ ట్వీట్ చేశాడు. అక్కడితో ఆగకుండా చివర్లో కిస్ ఎమోజీని జోడించాడు. ఈ ట్వీట్ వైరల్‌గా మారింది. దీనిపై వందలాది మంది అభిమానులు స్పందించారు. టీడీపీ కార్యకర్తలు, దేవినేని భక్తులు వర్మపై దూషణలకు దిగారు. మరుక్షణమే విమర్శల పాలైన ఉమ మరోసారి ట్విటర్‌లోకి దిగారు. బురదలో పందిని చూపిస్తూ పందిపై పోస్ట్ చేశాడు RGV. అదొక్కటే కాదు.. ‘హాయ్ రాంగోపాల్ కర్మయా’ అని ఉమ పోస్ట్ చేశారు. ఉత్తరాంధ్రకు చెందిన బండారు సత్యనారాయణ నిన్నటి వరకు ఆయనపై విమర్శలు చేస్తూ వరుస ట్వీట్లు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. అదే విధంగా టీడీపీ నుంచి కూడా ఘాటైన కౌంటర్ వచ్చింది. ఇప్పుడు ఉమ తన గురించి చెప్పగానే ఇలా స్పందిస్తూ.. ఈ వ్యవహారం టాలీవుడ్, ఏపీ రాజకీయాల్లో హాట్ టాపిక్ గా మారింది. మొత్తానికి ఆర్జీవీ వర్సెస్ టీడీపీ అన్నట్లుగా పరిస్థితి మారిపోయిందనే చెప్పాలి.

దేవినేని-ఆన్-RGV.jpg

ఎవరినీ టార్గెట్ చేయకండి!

కాగా, ఏపీ అసెంబ్లీ ఎన్నికలను టార్గెట్ చేస్తూ ఆర్జీవీ ‘వ్యూహం’ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నారు. దీనికి ‘బిట్వీన్‌ స్పిరసీస్‌ అండ్‌ ఐడియాస్‌’ అనే ట్యాగ్‌లైన్‌ ఇచ్చారు. వైఎస్ మరణానంతరం ఎలాంటి పరిణామాలు చోటు చేసుకున్నాయో.. వారి వ్యూహాలు ఎలా ఉంటాయో ఇందులో చెబుతాం. ఈ సినిమాలో వివేకానంద రెడ్డి హత్య సబ్జెక్ట్ కూడా ఉంది. ఆ హత్య కేసులో నిందితులను చూపిస్తాను. భారతి రెడ్డిని నేను చాలా దగ్గరగా చూశాను. జగన్‌తో పాటు భారతి కూడా ఓ పాత్ర పోషించనున్నారు. నాకు ఎవరూ తీసిన సినిమాలు అవసరం లేదు. నా దృక్కోణం సినిమా. ప్రస్తుతం ఆంధ్రాలో రాజకీయాలు ఆసక్తికరంగా సాగుతున్నాయి. ప్రధాన ఘట్టాలు సినిమాలో ఉంటాయి. నేను జగన్ అభిమానిని. కానీ నేను ఎవరినీ ద్వేషించను. జగన్ పై నా అభిప్రాయాన్ని సినిమాగా చెబుతాను. దాసరి కిరణ్ తప్ప నా సినిమా వెనుక ఎవరూ లేరు. పవన్ కళ్యాణ్, చంద్రబాబు ఫోన్ చేసినా నేను దర్శకత్వం వహించను. ఇచ్చే వారు ఉంటే… హీరోలకు రెమ్యూనరేషన్ తీసుకోవడంలో తప్పులేదు. మార్కెట్‌ను బట్టి ఎవరికి ఎంత అనేది నిర్మాత చూసుకుంటాడుRGV అన్నారు.

9rgv.jpg


నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-14T00:08:57+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *