రామ్ గోపాల్ వర్మ: 2024 ఏపీ ఎన్నికల కోసమే వ్యూహం, ప్రమాణం.

2024 ఏపీ ఎన్నికల కోసమే తాతయ్య, శపథం సినిమాలు తీస్తున్నారని వర్మ కుండ బద్దలు కొట్టారు. ఈ సినిమాలకు వైసీపీ నిధులు ఇస్తుందా అనే ప్రశ్నకు బదులిచ్చారు.

రామ్ గోపాల్ వర్మ: 2024 ఏపీ ఎన్నికల కోసమే వ్యూహం, ప్రమాణం.

రామ్ గోపాల్ వర్మ 2024 ఎన్నికలు మరియు వైసీపీ కోసం వ్యూహం మరియు శపథం సినిమాలు చేస్తున్నారు

రామ్ గోపాల్ వర్మ: వివాదాస్పద దర్శకుడు రామ్ గోపాల్ వర్మ ‘వ్యుహం’ మరియు ‘శపథం’ చిత్రాలు గత ఆంధ్రప్రదేశ్ రాజకీయాలను తీసుకోని సిఎం జగన్ (వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి) జీవితం ఆధారంగా రూపొందించబడ్డాయి. ఈ సినిమాల ప్రకటనతో ఆయన ఏపీ రాజకీయాల్లో సంచలనం సృష్టించారు. ప్రస్తుతం స్ట్రాటజీ మూవీ షూటింగ్ జరుగుతుండగా.. కీలక సన్నివేశాల చిత్రీకరణ ప్రస్తుతం విజయవాడలో జరగనుంది. షూటింగ్ గ్యాప్‌లో వర్మ మీడియా ప్రతినిధులతో మాట్లాడి సినిమా విశేషాలను తెలియజేశాడు.

రామ్ గోపాల్ వర్మ : వైసీపీ నేతల మాటలు తట్టిలేపి.. చిరంజీవికి సపోర్ట్ చేసిన వర్మ.. ఏంటో తెలుసా?

2024 ఏపీ ఎన్నికలే లక్ష్యంగా ఈ రెండు సినిమాలు తీస్తున్నామని, ఇందులో ఎలాంటి అనుమానం, రహస్యం లేదన్నారు. ప్రతిపక్షాలను టార్గెట్ చేసేందుకే ఈ సినిమాలు తీస్తున్నారా అనే ప్రశ్నకు వర్మ బదులిచ్చారు. ఇప్పుడు కూడా జగన్‌లో నేను చూసిన నిజాన్ని, ఆయన విషయంలో నేను నమ్మిన నిజాన్ని చూపిస్తూనే ఈ సినిమా చేస్తున్నాను. జగన్ కు మళ్లీ అధికారం వస్తుందా? లేదా? అది నాకు అనవసరం.

రామ్ గోపాల్ వర్మ: వివేకా కేసులో నిందితులను వర్మ ‘వ్యూహం’ సినిమాలో చూపించబోతున్నాడా?

పవన్ కళ్యాణ్ గురించి ఏం చూపించబోతున్నారనే ప్రశ్నకు వర్మ బదులిచ్చారు. గత ఎన్నికల నుంచి ఇప్పటి వరకు ముఖ్యమైన సన్నివేశాలు ఈ సినిమాలో ఉండబోతున్నాయని అన్నారు. వివేకా హత్య కేసుకు సంబంధించిన సన్నివేశాలు కూడా ఉండబోతున్నాయని ఆయన వెల్లడించారు.

చిరంజీవి : భోళా శంకర్ అయిపోయాడు.. చిరు నెక్స్ట్ ఏంటి? ఆ దర్శకుడితో బర్త్ డే సినిమా అనౌన్స్ మెంట్?

వైసీపీ నుంచి సినిమాకు నిధులు వస్తున్నాయన్న వ్యాఖ్యలపై స్పందించారు. మరియు అతను ఎక్కడ నుండి వస్తున్నాడో అడగండి. ‘‘వైసీపీ డబ్బుతో ఈ సినిమా తీసినా.. లేక నా ఇష్టానుసారం తీసినా.. వైసీపీకే లాభం వచ్చినప్పుడు ఇలాంటి ప్రశ్న ఎందుకు? ఆయన బదులిచ్చారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ ఇప్పటికే 70 శాతం పూర్తయిందని, తొలి భాగాన్ని ఈ అక్టోబర్‌లో, వచ్చే ఏడాది ఫిబ్రవరిలో శపథం విడుదల చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నామని తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *